Trên tay và đánh giá máy tính lai Lenovo IdeaPad Yoga 13

bk9sw
17/1/2013 5:49Phản hồi: 122
122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhtaiqb
TÍCH CỰC
11 năm
thế giờ là sao
Nói thật với mức giá này thì mình sẽ mua Surface pro :p
Uh, IBM về tay Lenovo mất giá quá,nhìn máy này cũng cứng ,chơi luôn mặt sau màu đen thì ngầu hơn.

Sent from my Nexus 4 using Tinhte.vn
thuykai
TÍCH CỰC
11 năm
Tôi lại khoái cái kiểu thế này để đỡ phải mua máy tính bảng, Ko biết khi nào giảm giá nhỉ ?? Mà ko biết có bán ở VN chưa ??
hamyty
CAO CẤP
11 năm
thinkpad từ khi về tay lenovo chất lượng vẫn rất tốt, ổn định và bền bỉ, có nút phục hồi nhanh khi máy tính gặp sự cố, nổi tiếng với màn hình chống trầy, bàn phím chống nước và chống rung cực tốt với bộ khung nhôm, hàng tốt nên giá cũng ko rẻ như của acer asus , tất nhiên vẫn xếp sau đại ca apple, nhưng đó là về giá cả và chất lượng, mình thì thích dell adamo hơn, thiết kế và công nghệ tuyệt vời, nec lavie củng tốt nhưng khó mua quá 😔
botre137
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cấu hình cũng khá, màn hình nhìn đẹp nhưng thiết kế thì không thích là mấy, Em thấy bàn phím rời vẫn hay hơn với lại giá hơi cao :eek:
IBM và Lenovo chả liên quan gì đến nhau cả.
Cách đây mấy chục năm IBM có kinh doanh máy tính, trong đó có dòng Laptop Thinkpad. Năm 2005 (thì phải, ko nhớ lắm), IBM muốn tập trung vào mảng khác nên bán mảng kinh doanh Thinkpad và Lenovo đã mua lại nó, và ... làm mất 1 phần chất của IBM ThinkPad 😔. Nhưng dù sao laptop mình cũng chỉ thích ThinkPad ...
Nói dễ hiểu thì IBM đã bán Thinkpad cho Lenovo.
newbie like hộ em cái ^^
Máy đẹp, thiết kế dòm hạp mắt. Không yêu cái giá thôi ^^
Mai ra xem thế nào, phấn đấu đến hè mua được, nhưng mà hàng của anh Tàu thì phải suy nghĩ thêm mới quyết được.
Em là em chúa ghét cái tên lenovo! Nghe nó sao sao á.
benz76
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đọc review mấy trang nuớc ngoài nói cảm ứng bị lỗi chậm. Ko biết đúng ko. Bữa giờ tính mà lưỡng lự. Có bác nào dùng rồi chỉ giáo hộ.
Mình là dân văn phòng nên nhìn bàn phím con này đã thấy yêu rồi, mà yêu nhất là phím di chuyển.
Ko hiểu sao giờ ultrabook phím mũi tên thường làm nhỏ xíu bàn tay to (thậm chí là nhỏ cũng thường xuyên nhấn hụt rất bực) đã thế còn nút nguồn thay vị trí vào nút Del nữa chứ. Ngày xưa khoái bàn phím Asus lắm nhưng dòng Ultrabook Asus làm bàn phím chán òm
Hy vọng sau 1 thời gian giá giảm hợp lý ưng là xúc ngay
Rất ấn tượng.
Ôi, thần tượng của tôi. Trim.
Vẫn mê em Dell XPS12 😃
😁 $1K cho con này, thì đúng là mắc quá !
Thinkpad của IBM bán cho Lenovo. Lenovo là của khựa
ô xít, máy này nó không có cổng cắm dây mạng 😆 chả lẽ toàn dùng wifi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019