Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay và đánh giá máy tính lai Lenovo IdeaPad Yoga 13

bk9sw
17/1/2013 5:49Phản hồi: 122
122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

IBM bán mảng máy tính cá nhân cho Lenovo
con này pin liền hay pin rời thế nhỉ ?
Cá nhân mình thích pin rời hơn .
cmt này có tích là spam ko ta, nó khác gì boc tem nhĩ! :D
hik, 1.5 kg mà kiu không nặng, cầm 1 tay 1 hồi là nổi chuột lun đấy chứ
ủa lenovo còn là của IBM ko nhỉ hay bán cho tàu rồi ta ????
gunzok
TÍCH CỰC
11 năm
lúc xoay ra sau thì cái mặt bán phím lại ra mặt sau và đặt xuống mặt bàn à , thế có dễ bong tróc hay xước mặt phím ko nhỉ 😁
manhbvht
ĐẠI BÀNG
11 năm
thiết kế đẹp nhưng mà giá thì cũng chưa đẹp lắm
ước gì dc 1 con
đẹp nhưng khựa mất rồi 😔
Yamato hoặc Choson có đầy hàng tốt cho bạn chọn.
meodenth
TÍCH CỰC
11 năm
con này nhìn chất đấy chứ nhưng với e co2dual với card 1 g đủ sống :p có tiền e cũng mua cái cáu xe mà đi khổ giờ vẫn chưa có bạn gái =))
Lenovo chỉ dám chơi với mỗi ThinkPad chứ ba cái hàng IdeaPad tào lao mía lao này không dám rớ, sống nay chết mai chả biết được.
giới thiệu thì ầm ầm vậy, nhưng mà bao h bán vậy các bác😃
huhu trước tính mua ultrabook mà thế nào lại làm con lap 16,4in 4kg giờ chỉ dám để ở nhà dùng thay cái desktop 😔 dại thế k biết
em hem thích anh TQ lắm, cho anh ế luôn, ai bảo làm toàn hàng giả
Khưa năm nay ra nhìu sp gớm
Hepac
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn bắt đầu thích rồi, chưa biết khi nào có ở VN và giá bán chính thức ra sao. Túm lại là ngon.
chém gió! bạn xem thị phần trên thế giới đi!
bản thân mình dùng con ideapad U460 mua đã dùng 6 tháng mà từ 2010 đến giờ pin sử dụng thoải mái vẫn trên 3h, tiết kiệm được 4h ấy. chẳng hỏng hóc gì bao giờ, cài win 8 đan chạy rầm rầm nè.

Danh sách các hãng sản xuất máy tính cá nhân (máy tính để bàn và máy xách tay) hàng đầu thế giới, theo doanh số bán ra trong quý 2-2012 - Nguồn: Gartner.

http://nhipsongso.tuoitre.vn/Nhip-song-so/501522/May-tinh-bang-tranh-thi-phan-may-tinh-ca-nhan.html
LsCowboy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá này chát quá. Cách đây 2 tuần mình mới lụm 1 em ASUS S400CA hàng Digiword. 14 inch. Cũng màn hình cảm ứng 10 điểm. Kiểu dáng nhìn còn đẹp hơn em này. Windows 8 single Language. giá có 17m chứ mấy.
Boyzvupro
TÍCH CỰC
11 năm
Chán cái comment của bạn này. Vietnam thì có cái con lap nào như con này đi rồi tẩy chay sau nhé. Nói đùa chứ quần áo made in VN đấy nhưng chỉ là made in China là nhiều. Bạn cởi quần áo đi ra ngoài đường đc ko. Mà dám đảm bảo trong nhà bạn k có cái nào của china ko và k có nguồn gốc từ china k. Mình dám cá là ko đấy =))

Anti gì thì anti nhưng cái loại anti mù quáng như bạn thì mình chả còn gì để tả ;)
P/s: bạn dùng mấy dòng T hay W của thinkpad đi rồi so vs MBP, MBA, dell Lattitude rồi nói sau cũng đc nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019