Trên tay và đánh giá máy tính lai Lenovo IdeaPad Yoga 13

bk9sw
17/1/2013 5:49Phản hồi: 122
122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Boyzvupro
TÍCH CỰC
11 năm
Thứ nhất con của bạn ko phải là SSD. THứ 2 con của bạn gập đc 360* rồi chúng ta nói chuyện tiếp ;)
chính xác! tớ cũng ủng hộ quan điểm của cậu!
con asus kia cũng đẹp nhưng dùng sẽ bất tiện hơn nhiều, ko làm MTB được đâu,
bạn mua loại máy này là người tiêu dùng ko thông minh đâu vì cái màn cảm ứng gần như chả mấy khi dùng
nó lại còn nặng những 1,8kg nữa, nặng đúng bằng con lap của mình, thế thì có gì ghê đâu chứ!
Nhqpro6120
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này khớp màn hình giống hp elitebook, nói chung là ko thích lenovo...
SuQN1205
TÍCH CỰC
11 năm
Lenovo à ? Tàu à ? anh không chơi với hàng Bựa nhé ! bb chú Lenovo .
SuQN1205
TÍCH CỰC
11 năm
Kệ nó đi bác .Bây giờ thời buổi kinh tế toàn cầu rồi .không có hàng Khựa thì ta vẫn còn sống .vẫn có nhiều hàng khác ngon hơn giá khá tốt mà lo gì .
tungvt86
TÍCH CỰC
11 năm
Con này đẹp đấy các bác nhỉ... Nhưng em vẫn kết em Thinkpad hơn các bác à...
vẫy đầy người dùng máy tính Levono :rolleyes: thằng nào kêu gào kdùng cứ việc
cấu hình khủng.ổ SSD,màn hình cảm ứng 10 điểm ..cấu hình vậy mà chê cái giá của nó đắt...bó tay..chắc con này 10tr mới vừa lòng mất
âm nhạc,nghệ thuật có phân biệt quốc gia k? công nghê cũng thế....VN chả làm đc cái gì mà suốt ngày thấy gato,anti nước khác..ng ta giỏi thì phải học hỏi ng ta...mãi ghét thằng giỏi thì mãi vẫn dốt thôi...
ngon
bạn này nói chí phải 😃
wow1712
ĐẠI BÀNG
11 năm
lại là rác của bọn khựa
bản lè này dùng lâu không biết có còn đứng đựơc như vậy không nữa ta.hàng khựa nên không tin tưởng lắm.hiiiiiii;)
Chất , vẫn giữ bản chất của Lenovo , nhưng về thiết kế hơi thô 1 chút .
giobienvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
khẳng định với bạn trừ những thứ không thể thay thế còn cái nào có thể thì mình đều ưu tiên dùng hàng VN cả. Mình làm những việc đó chính từ tâm của mình chứ không mù quáng như bạn nói đâu. Nếu có thể bạn ghé thăm nhà mình và tìm xem có bao nhiêu thứ là đồ khựa nhé (ngay cả cái máy giặt Sanyo sau khi Nhật bán thương hiêu cho haier của khựa mình cũng tống cổ nó ra khỏi nhà luôn)
giobienvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhìn mặt chú mày thì thấy lai khựa rồi
sự thật nó là vậy...còn loại cố chấp thì k cần phải quan tâm 😁 chó cứ sủa đoàn người cứ đi
giobienvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái thằng phát ra câu đó giờ cũng là 1 hằng thất bại
còn cái thằng k làm đc gì đi gato,tẩy chay thằng hơn mình mà k biết học hỏi thì vẫn mãi dốt mà thôi 😆
1.5kg, "nhẹ" thật. Chắc không dầm tay lắm, Cầm Aw m18x 7.2kg 1 tay quen rồi, èo,...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019