Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trình duyệt mặc định trên Android được dùng nhiều nhất

vuhai6
6/3/2012 2:54Phản hồi: 126
126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình thì toàn chơi opera mini khi chạy 3g, nhanh bổ rẻ 😁 có wifi thì cũng dùng mặc định vì hỗ trợ flash ngon, nhanh mượt + đơn giản, đỡ phải cài nhiều trình duyệt
èo cái n9 mình lướt web mà mấy trang web toàn nhận dạng mình xài apple safari =.=
chắc n9 mình cũng góp phần vào thị phần trình duyệt apple =))
Mình vẫn thích Chrome Beta hơn!

Gửi từ Galaxy Nexus của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế Plus.
dunghp9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vốn rất thích opera
Nhưng từ hồi dùg sym bị lỗi wifi k kết nối đc
Lên android thấy ngạc nhiên về độ mượt mà của e nó.nhưng r.lại bị cái lỗi hiển thị hình ảnh k chuẩn vs chất lượg gốc.cứ bị mờ đi.chắc do trong qá trìng nén sever của opera nó giảm độ phân giải đi để tiết kiệm data.
Cuối cùg đàh yên vị với em dolphin HD 😃
dùng 3g thì mở opera.còn xài wifi thì ta cứ mặc định ta chiến
O viet nam dt thong minh chua pho bien den noi moi nguoi deu co mot cai nen opera duoc su dung nhieu nhat cung dung vi opera tuong thich voi tất cả các đt,kể cả đt bình dân rẻ tiền.Hon nữa,ở VN giờ chỉ còn cách dùng opera mới vào được facebook dễ dàng.
Có ICS mình về với mặc định. Hiện tại xài Dolphin HD. Keke
Cứ opera cho nó lành,nhà em nghèo mà hehe.
mình cũng góp phần thành công cho trình duyệt android ko có mình thì sao đc vậy :rolleyes:
quá nhiều trình duyệt đôi khi cũng khó mà chọn lựa.
Thuongbl
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tải dữ liệu thì opera mobile nhanh nhất,theo mình!
vote opera..............................
cái này đúng với phạm vi thế giới... vì có sẵn, xài tốt thì cần gì tải cái khác về...

Còn VN, nước hiếm hoi bị cặn FB thì xài nhiều Opera để vượt tường lửa và tiết kiệm phí 3G...
Mình cũng chủ yếu dùng trình duyệt mặc định của đt. Các trình duyệt khác cũng đã thử nhưng ko dùng.

Sử dụng Tinh tế chấm com.
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
mình không dùng mặc định của android mấy,đang dùng chrom beta và dolphin HD ;)
SteveChu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cũng giống như trước đây, IE trên Windows được dùng nhiều nhất. Sau này mọi thứ sẽ thay đổi..:bounce:
Dù nhiều trình duyệt rất tốt trên Androi và iOS nhưng Opera vẫn dùng để vào FB rất nhiều!
ngtient38
TÍCH CỰC
12 năm
có wifi thì dùng trình web mặc định của máy( Evo 3d), ko có wifi thì opera cho tiết kiệm xiền
Chrome vô đối rồi đang beta mà dùng ngon quá

---------- Post added at 09:41 AM ---------- Previous post was at 09:40 AM ----------

Chrome sắp tới có khả năng thành mặc định của android rồi

---------- Post added at 09:42 AM ---------- Previous post was at 09:41 AM ----------

Chrome sắp tới có khả năng thành mặc định của android rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019