Trợ lý giọng nói của LG sẽ hỗ trợ tiếng Anh vào năm sau

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi shinbehv, 24/7/12. Trả lời: 51, Xem: 5119.

1. logoo2011

logoo2011 Thành viên

Không quan tâm vì quá tồi tiếng Anh, lại không hỗ trợ tiếng Việt:p
  2. TeenPro

TeenPro Thành viên

Đúng đó . GG ko ra thì chắc là ko có hãng nào
  3. logoo2011

logoo2011 Thành viên

Câu nầy thấy quen mà dzị quá. :eek:
  4. ferrarigtb83

ferrarigtb83 Thành viên

bạn nói sao chứ cảm ứng mượt cực kì
  5. Kiwiii

Kiwiii Thành viên

Mình thấy chỉ có mấy con chục triệu trở lên là mượt thôi bạn. Mấy con tầm trung LG cảm ứng điện dung mà chán òm. Ko nhạy đc như mấy hãng khác
    long_ht137 thích nội dung này.
  6. ngoclu

ngoclu Thành viên

cái này có lâu trên nokia rồi mà ta. ngày xưa sài 8250 có ra lệnh danh bạ
  7. ksr007

ksr007 Thành viên ®

LG có vẻ khá chậm chân trong việc tiên phong android, không phải mình anti fan LG nhưng theo như một số báo nước ngoài và cảm nhận cá nhân thì thấy LG có vẻ đang dựa hơi vào xu hướng của Samsung. Dễ nhận thấy là giao diện, các dòng máy và bây giờ là phần mềm .
    Không phải LG không có tính sáng tạo nhưng họ luôn đi sau SS và tung ra các sản phẩm, cập nhật phần mềm na ná trên SS.
    Sự việc 12 nhân viên của SS và LG bị bắt vì liên quan đến việc công nghệ màn hình AMOLED của SS bị bán lậu sang LG cũng cho thấy có vẻ LG đang đi theo và tìm cách rút ruột đối thủ đồng hương SS để phát triển !
    hoangtusunnyKiwiii thích nội dung này.
  8. movado_38

movado_38 Thành viên

Đúng là!
    Cũng chảng cần.thiết với thứ này!dị ứng với mấy gẻ hàn.quốc xấu vãi.
    Sao mà một số người cứ đam mê cái vẻ đẹp kinh dị và giả tạo đó một cách mù quáng.
  9. TràĐá

TràĐá Thành viên

Chưa có 1 sản phẩm nào của LG làm mình phải chú ý đến, từ Tv, màn hình máy tính, điện thoại, máy giặt hay điều hoà ...
  10. ferrarigtb83

ferrarigtb83 Thành viên

Minh sai con p500 chay cung muot thoi chu yeu do cau hinh may mak ban

Sent from my LG-LU6800 using Tinhte.vn
  11. thanhhoangc

thanhhoangc Thành viên

Trợ lý dễ thương wa nhỉ :D
  12. saporori

saporori Thành viên

Sao k nghĩ ra một cái tên khác đi nhỉ? S voice ra đầu tiên r h đến Q hay Quick Voice. Ipad ra đầu tiên thì lúc sau có cả tá cái tên Pad của mấy hãng khác ra đời và Galaxy Tab cũng vậy. Đành rằng k cấm nhưng chả thấy hay ho gì.
  13. long_ht137

long_ht137 Thành viên

đúng rồi ! hôm nọ lên pico sờ thử mấy con LG thấy giật giật , nhìn bề ngoài mình đã ko thích rồi , đến ngay cả phần mềm cũng vậy nên tạo ác cảm cho mình luôn ! giờ thì android thì cứ SS thôi cho lành
    Kiwiii thích nội dung này.
  14. tamthangia

tamthangia Thành viên

mỗi hãng đều muốn phát triển cho riêng mình. dùng chung nó kiện ầ lên cho xem
  15. o0tobite0o

o0tobite0o Thành viên

Sao các hãng không cùng nhau tạo ra 1 bản hoàn chỉnh nhất để tích hợp cho điện thoại nhỉ? Cứ mỗi hãng 1 phần mềm càng làm tăng thêm chi phí R&D mà đôi khi lại không có lợi lắm.
  16. ngocanh3996

ngocanh3996 Thành viên

bác có j chỉ giáo em ạ?
  17. ferrarigtb83

ferrarigtb83 Thành viên

Samsung xai ko suong may ban oi mau sac nhat lam man hinh ko bang LG

Sent from my LG-LU6800 using Tinhte.vn
  18. logoo2011

logoo2011 Thành viên

Dzạ tui hổng dzám ạh:rolleyes:
  19. leo.macpro

leo.macpro Thành viên

ko biết chừng nào K-touch ra trợ lý giọng nói nữa ... kakkaka :D
  20. Hoang_S

Hoang_S Thành viên

Không biết phong cách người mẫu có phải là truyền thống của LG không nhưng mình thấy tất cả các người mẫu quảng cáo của LG đều nhìn có vẻ rất ướt át gợi nên sự "mát mẻ" nhiều hơn là công nghệ. :D