Trung tâm bảo hành Asus ở Hà Nội ?

phanduc2306
25/3/2009 10:6Phản hồi: 55
Trung tâm bảo hành Asus ở Hà Nội ?
Em mua con Lap từ bên Mẽo về không biết có được bảo hành ở Vietnam ko ha mấy Bác? Ở hà nội địa chỉ chỗ nào. Hic với lạihoom trước cái tem bảo hành bị rách mới chán chứ lị. Mọi người biết chỉ dumnf
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hìnhnnhhuuw là Vĩnh Xuân 134 Thái Hà
Ơ thế hàng xách từ thẩm quyến về có đc bh k nhỉ ? em đang dùng con X80L h cái ổ DVD có chút trục trặc k bít là mang bh đc k?
Được Bro à. T đem qua BH rùi. Kể cả máy của hãng khác có hỏng thì họ cũng sửa dịch vụ He He Nói chung là được. kết Em lễ tân, nhận máy quá :laugh8kb:
uh hình như là ở Vĩnh Xuân đó. Thử gọi điện qua đó hỏi xem
linhBP
ĐẠI BÀNG
15 năm
Trung tâm bảo hành Asus Hà Nội:
Địa chỉ: số 21 ngõ 131 Thái Hà
ĐT: 043. 8570083

Bạn mang lên đó xem sao
@linhBP địa chỉ này là oker,chính xác có 1 em chân dài cũng không dài mà ngắn cũng hok ngắn trắng trẻo dễ thương
Vĩnh Xuân giờ chỉ phân phối và bảo hành linh kiện thui. Laptop bảo hành chính hãng rùi. Mà cứ cái gì chính hãng là "khoái"
công nhận là em lễ tân xinh thật.Mang máy lên 2 lần ngồi tám vs e thích phết.Bác nào dùng Asus cứ mang lên đấy 1 lần thì biết.chu đáo phết
ngochunglt
ĐẠI BÀNG
15 năm
Thich' nhat cai em map map,nhin` muon' dop thui rui`.Ngon VKL
oh, khi nào mang hộ máy con em nên xem em lễ tân thế nào mời đc ;))
chính xác là 21 ngõ 131 Thái Hà, bảo hành một lần muốn quay lại lần hai và thêm vài lần nữa, em lễ tân xinh lắm. Asus mua tại Mĩ thì chỉ bảo hành 1 năm thôi thì phải ....?
holaboy
ĐẠI BÀNG
14 năm
thế còn ở HCM là ở chỗ nào vậy mấy bác >.<
linuxe8
TÍCH CỰC
14 năm
Em í xinh lắm nhé, hum trước em còn chụp được mấy pô em ấy, thế mà đi về bị đứa cháu nó reset máy đt, thế là công toi. Bác nào có máy Asus bị đơ thì đưa em để em đi gặp em ấy. Oh my god ....................
bạn đem đến 21 ngõ 131 thái hà rách tem ko sao đâu,đến họ check seri bên trong thôi ah
Hix,máy em tự dưng chết phím J, phím H cũng chuẩn bi...Mà tết nất rồi lai pải oãn tới ra tết mới đi BH đc! Mà dùng thế này thì ức chế quá
kobgye
ĐẠI BÀNG
14 năm
Máy mình chết phím.. sáng ra đem đó bảo hành.. em lễ tân ko xinh lắm.. trông hơi già.. mấy bác cứ quá lời..:p
được cái làm việc nhanh lẹ, check SN cái viết giấy bảo mình về luôn... 😆
Đúng rồi, mang máy ra ngồi ở đấy thì mấy chứ nhìn em lễ tân , khó đỡ thật, hjx, giá như, haha
máy em xách bên séc về
dùng hơn năm
phím chết nhiều quá

ổ cứng hoặc chip có vấn đề , vì hơi xóc là đơ cứng máy luôn

mang ra thử xem thế nào
hỏng camera

tình hình là mua con máy aus x8aie t6570 nhưng nó bị ngược camera mặc dù cài đúng driver roài hic mình đang dùng win 7 với cả cái đĩa đi kèm máy của mình bị hỏng rồi àm quên không cop ra một đĩa khác rờ muốn lấy cái đĩa khác liệu có đựoc không nhỉ bác nào giúp em với 😔( khổ quá tết nhất đến nơi rồi 😁
bạn thử update win xem camera còn ngược nữa không. Nếu vẫn còn thì cứ mang lên bảo hành nhờ họ kiểm tra cho, xong xin cái đĩa driver là được mà, lần trước mình cũng bị lên xin cái được ngay, lên đấy máy lạnh ngồi sướng lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019