Từ điển BBDict cho BB đây! Hướng dẫn chi tiết cách cài đặt.

thangthinh2011
2/11/2008 5:45Phản hồi: 1.097
1.097 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho em hỏi cái ? Cái từ điển này có dùng được trên os 4.5.0.124 không vậy các bạn . Mình cài mãi mà không được . toàn báo lỗi như mấy bác ở trên đó .
E làm đúng như hướng dẫn nhưng mà nó vẫn cứ báo lỗi như sau:

Open USB link failed!
Please check:
1. Is mobile phone connected to PC corectly
2. Is BBDict running on mobile phone

Mà các lỗi nó báo E đã thực hiện hoàn chỉnh rôi
lỗi của bác hay là do chưa bật bbd trên máy bb của bác vậy
🤔
lúc em chưa bật nó cũng báo thế, xong bật bbd ở bb là được thôi mà
😁
hi vọng bác làm được
hfun!
link die! chủ topic xem edit lại link đi
quangna
ĐẠI BÀNG
15 năm
em đã cài xong và chiến roài.
Thanks bác.
Bao giờ lại có thêm file dữ liệu cạp nhựt nhể???
thank kìu bác chủ topic rất nhìu nhá,đang cần quá mà search mãi dezk ra.
Cái này e cũng đang cần quá, đã cài đặt thành công, thank!
em cài rồi, xài ok nhưng chỉ chạy dc anh - Việt thôi, còn ko tìm dc Việt - Anh. làm sao giờ?
bác đã send cả cái file viet_anh.ifo chưa phải send cả file đấy mới có việt anh
em cai rui nhung hinh trang tinh ngoai chu close thui lam the nao de chay tot ha may bac chi dum em ha
đấy là bác mới cài trên bb bác còn fải send nốt 2 file viet-anh.ifo và anh viet.ifo thì nó mới hiện từ điển cho bạn tra
thanks!
rat huu ích vằngnns gọn
một lần nữa xin cảm ơn
bngkhoa
ĐẠI BÀNG
15 năm
cái trên 8820 thì nó báo lỗi là chương trình không phù hợp cho thiết bị hjx hjx không bik phải làm sao nữa.em xài OS 4.2
cài mấy lần rồi ngon lành, h cài trên bold xong xuôi hết rồi nhưng khi tra từ bị lỗi font, toàn hiện kí tự loằng ngoằng 😁, có ai bị thế không nhỉ
t3377105
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cám ơn bác thangthinh2011 mình đã làm như hướng dẫn của bác, nhưng sao anh-việt thì ok còn việt-anh thì chịu . Phần việt-anh khi mình Browse trên BBDict nó cứ sending ... suốt cả buổi rồi trên BB nó báo nhận cũng cả buổi nữa nhưng cuối cùng không được. Bác bày cho em cách khắc phục cái việt-anh với. Cám ơn bác
Mình cũng download va cài đặt theo hướng dẫn. Hiện dùng rất tốt, có sao đâu. Có thể máy của bạn có vấn đề, bạn nên kiểm tra lại máy của bạn đi.
Em ko donw được bác ơi,cho lại link khác đi.
gsmorcdma
ĐẠI BÀNG
15 năm
Tôi cũng không down được - làm ơn post lại dùng đi

Link: http://www.fileden.com/files/2008/9/25/2114663/BBdict_mrboss.rar down được rồi. Chuẩn bị cài không biết có gặp rắc rối gì không?
hix , không hiểu sao máy mình ( bb 9000 ) cài vào thì lại bị lỗi phông chữ tiếng việt .......ai biết cách giải quyết thì chỉ cho minh với
mình dùng bold và cũng bị như thế, nhưng đợt trước chạy bold vẫn ngon lành, h mới up lên 237 thì bị, cũng chưa biết cách giải quyết, ko biết có do OS ko nhỉ :mad:
em thay phan mem nay hoi bi nang
khong biet co cai nao dung the nho khong?
Em không Down BBDict được, bác nào check lại cái link được ko? Em cám ơn!
mình đang dùng 8320, dùng rom OS 4.5, mình có down BBdict về nhưng chỉ có file đuôi. Rar, mà BDM của mình chỉ chạy được file đuôi .alx, mong các bác chỉ dùm nhé, thanks các bác nhiều
giải nén nó ra bác à rồi làm như hướng dẫn trang 1
đã cài ok rôi. rất tốt. thanks bác chủ topic nhiều.
sao em search mãi mà không được từ nào nhỉ? CHán quá!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019