9000/9700 Tự dưng pin tuột bất thường?

Thảo luận trong '[BB] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi langtu_tc, 16/8/12. Trả lời: 30, Xem: 611.

1. langtu_tc

langtu_tc Thành viên

Các bác ơi cho mình hỏi cái này nữa cái tự dưng hnay mình để máy ở trong cập sáck tự nhiên lúc nãy máy ra nghịck thì máy nóng gian pin từ 50 phần trăm thì tụt còn 10 phan trăm máy . Luôn mà mình ko dùng mà nó tự nhiên bị thế liệu có sao không nhỉ . Mong mọi người giải thíck hộ mình cái mình đang lo phát sốt lên ui. Tks mọi người nhiều na

:
  2. phithang89

phithang89 Thành viên

Chắc có chương trình chạy ngầm. Bạn uprom lại xem nào, xung đột phần mềm cũng hay bị như thế lắm

3. langtu_tc

langtu_tc Thành viên

Mình thử xem lúc đấy ùi bạn àk ko có phần mềm chạy ngầm nào bạn ak. Ngoài vài phần mềm mình để mặc định. Thế bạn ơi cho minh hỏi 9000 uprom bản nào la hợp nhất. Mà ko bị hao bin nữa na bạn hihi:))*

4. langtu_tc

langtu_tc Thành viên

E bold 9000 lần đầu tiên mình bị như thế lên hơi lo cho mạng sống của e nó

5. phithang89

phithang89 Thành viên

:p. minh ko xài 9k nên ko rom nào thì thix hợp lem'. up dùm

6. nguyễn tiến ngọ

nguyễn tiến ngọ Thành viên

1682 đi.

7. langtu_tc

langtu_tc Thành viên

Ừ bạn hjhj:))

8. langtu_tc

langtu_tc Thành viên

Tks bạn nhé

9. ffencing

ffencing Thành viên

Xung đột phần mềm chạy ngầm rồui bạn, test lại phần mềm vừa dùng xem có xung đột k, nếu phần mềm nào xung đột thì xóa luôn đi bạn ah!

langtu_tc thích nội dung này.
  10. langtu_tc

langtu_tc Thành viên

Mình nghe bạn tks bạn na:))*

11. ffencing

ffencing Thành viên

Nếu đúng như lời mình nói thì cho xin cái Like nhé bạn!

langtu_tc thích nội dung này.
  12. langtu_tc

langtu_tc Thành viên

Tks bác nhé e mới dùng bb được vài tháng lên vẫn hơi gà mờ

13. ffencing

ffencing Thành viên

Không có gì bạn, có gì không hiểu cứ lên đây trình bày, anh em sẵn sàng nhiệt tình giúp đỡ vì niềm đam mê BB :)

14. skull1509

skull1509 Thành viên

xung đột phần mềm hoặc bạn ko tắt data. nhiều pm nó tự động connect vào mạng liên tục gây nóng máy và tụt pin đấy.

15. langtu_tc

langtu_tc Thành viên

Uk bạn hihi... Tks bạn đã quan tâm nha.

16. langtu_tc

langtu_tc Thành viên

Uk bạn hjhj... Mình tháo ui khởi động máy từ hwa tới hnay nghe vẻ lại chơn chu ùi bạn ak. Hj.. Mới dùng lên mình vẫn chưa biết nhiều bệnh của mấy e bold này lắm hj.

17. Tuananhdepzaj

Tuananhdepzaj Thành viên

Hồi trước e cũng bị tháo pin ra roai gắn lại nưa tiếng sau mới lên ngồi trong lớp mà (thôi chết roai mới mua.......) nhẩm tối mà em nó lại sốt cao thì chỉ còn cách up room nhưng e nó lại kh sao thế là dùng good tới giờ =))

18. langtu_tc

langtu_tc Thành viên

Mình thì để chán chê đến h về ùi mơi lấp vào hjhe. Mình mà bị như bác chắc ngồi học ko yên mất. Hj

19. Tuananhdepzaj

Tuananhdepzaj Thành viên

Thế mới nói dùng 9k có nhưng pha giở khóc giở cười lúc chết lâm sàng lúc chết đột tử.......Đủ loại =))

20. langtu_tc

langtu_tc Thành viên

Nhưng nói chung là đã đam mê ùi thì đành chấp nhận bạn nhỉ. Mình biết e bb9000 này có nhiều bệnh lắm nhưng vẫn duyết dùng hjhe... Tèo cái mình về thời kì 8820 dùng thui vì mình đang đi học mà hjhe.