Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[tư vấn] chọn máy nghe nhạc ipod nano hay Sony Walkman

chienminh
30/8/2010 0:43Phản hồi: 5
chào các bác trên diễn đàn. số là đang định mua 1 máy nghe nhạc,chỉ đơn giản là nghe nhạc.mấy chức năng kia ko cần thiết, đang phân vân giữa ipod nano và Sony Walkman, vì hiên giờ đã dùng em Sony Walkman NWZ-A726 4GB
ổn định lắm nhưng nó nghe nhỏ quá, hẻm có phê, lúc xưa có dùng ipod classic 30gb nghe phê lắm, nhưng do dùng ỗ đĩa nên mau hết pin quá, bây giờ định dùng lại ipod nano, nhưng ko biết thế nào,âm thanh thế nào.
mặc dù em biết về âm thanh thì sony vip hơn, nhưng em thích ipod vì nghe nhạc lớn, nhờ các bác tư vấn nên mua ipod nano hay Sony Walkman , và nếu mua sony thì nên mua dòng nào nghe nhạc lớn, và nếu chọn ipod nano thì nano có nghe nhạc lớn ko,bên cạnh đó chất lượng âm thanh cũng phải ok xíu nha
và nếu chôn ipod nano thì mua ipod nano 5g hay là đợi sự kiện ngày 1/9 của apple xem có giới thiệu ipod nano mới hay ko
nhờ các bác chỉ bảo thêm..................thank...................
5 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chienminh
ĐẠI BÀNG
14 năm
admin xóa bài giúp em đi, thật lòng em muốn nhờ các bác ,mà ko có ai giúp hết, thật vô vị....................
MacAir
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác post bài ngày 30/8 mà bác ko đủ kiên nhẫn chờ a e góp ý mà mới đến ngày 1/9, chỉ có 2 ngày mà bác đòi xóa bài thì tốt nhất bác đừng bao giờ post bài nữa. Đã đi nhờ a e tư vấn thì phải dịu dàng chứ đanh đá thế ai dám nói chuyện với bác
[CT]_nick00
ĐẠI BÀNG
14 năm
nếu mua máy nghe nhạc thì sao bạn ko chọn cowon, mình nghe cowon D2 và mê em nó ngay, với mình máy nghe nhạc thì chỉ chọn cowon mà thôi
nếu muốn thưởng thức âm nhạc thực sự thì nên mua walkman .............
sao lại chê âm thanh của Sony hả bác ? Bác dùng Sony thì xài tai nghe nào ? Máy nghe nhạc là 9 còn tai nghe là 10 nhé 😁
Bỏ phiếu cho Sony

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019