Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tư vấn chọn mua máy Điện thoại Hàn Quốc

hailongplus91
18/6/2012 14:50Phản hồi: 47
Em đang có dự định mua 1 em điện thoại Hàn Quốc ,đang thích con Pantech SKY nhưng chưa hiểu về dòng mấy nà lắm nghe nói ROm cho em này ít,với lại không biết mua ở nơi nào là yên tâm nhất về lâu dài,chỉ sợ toàn hàng Tàu nhập cả lô về thì khổ .Các bác tư vấn dùmg em với nhé .Cảm ơn các bác trước nhé 😃
47 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ờm,mua ở thương gia bangguong84,khanhcfc,trieuchitrungg và shop trungjapan 313 vọg là ok nhất
xuanky2611
ĐẠI BÀNG
12 năm
@DoubleD cho minh hoi la a khanhcfc dia chi cu the cho nao vay ban?
heouuuu
ĐẠI BÀNG
12 năm
SKY của Hàn mà bạn, Hàng TÀU hồi nào vậy ???? dùng tốt lắm, chỉ ít rom thui. bạn mua về, tải mấy cái giao diện về dùng thay đổi cũng được mà.đẹp,bền,cấu hình khủng, giá tốt. còn muốn j nữa nè.
Em chị sợ mua phải hàng Tàu nhái của Hàn Quốc thôi,cũng chẳng biết mua ở đâu là yên tâm nữa,giờ hàng nhái nhiều quá
mình chỉ cho bạn một chỗ có thể mua cũng tốt nha mình cũng mua một con sky a800 S dùng cũng ổn ở Hotphone máy đó là xách tay từ HQ các bác ấy để nguyên tình trạng bạn đến xem ok thì lấy. giá cả lại rất mềm.
deprach
ĐẠI BÀNG
12 năm
sky dùng rất ổn nhé.bền,nhanh.chi chụp ảnh là tệ thôi
Bền thì có bền mà máy nhah hết pin qá,may mà mua của a bangguong84 k thì k biết sẽ khổ ntn vs chỉ 1cục pin==!

Sent from my IM-A760S using Tinhte.vn
xuanky2611
ĐẠI BÀNG
12 năm
minh cung dinh mua 1con sky nhung ko biet quan nao ban tot may cua dinh mau vao google tim thi toan ghi la cua hang lau dao chan qua.
mua của bangguong84 đi
Ké topic..mình cần mua thêm pin+dock sạc cho T100k. Bạn nào giới thiệu cho mình với

Sent from my IM-T100K using Tinhte.vn
vào đây mà hỏi anh bangguong84 có ko
http://www.tinhte.vn/threads/1040286/
xuanky2611
ĐẠI BÀNG
12 năm
minh thac mac la tai sao khi muon mua cua anh bangguong84 lai phai goi bao truoc cho a ay 1h la sao?xg ngay ko gap duoc anh ah?
để anh ấy còn xếp lịch tiếp khách hàng
A ấy rất bận ở bên Hàn,k có nhiều thời gian nói chuyện,muốn hỏi gì thì cứ pm thẳng cho seller là Trần Hằng hoặc bui thi ạnh nguyet
Làm gì có lịch:coniused:
anh ấy làm bên Hàn ko tiếp khách hàng mua bán thì làm công nhân chắc ?
@ptvd1994 CHuẩn đấy
xuanky2611
ĐẠI BÀNG
12 năm
vay ah?thanks
ở Sài Gòn thì có thương gia nào bán máy Sky mà uy tín vậy các bạn.
Máy mình còn d sa máy hàn nếu li thì ai sa ?híc mua bán nếu bác ch tht không làm là đi tong rùi
đợi đến lúc sửa chắc muốn thay máy mới quá
Con take km s200 được không bạn?mình chả hiểu mấy dòng máy này lắm.mà nó dùng sim nào hả bạn thấy máy hàn lắm cái dùng sim mình không nhận

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019