Tư vấn chọn mua máy Điện thoại Hàn Quốc

hailongplus91
18/6/2012 14:50Phản hồi: 47
47 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

buffbh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ý kiến như nhau. tốt có, không tốt có. sợ nhất mua phải đồ nhái mà chưa xem qua bao giờ nên ko phân biệt dc. định nhờ bạn xách tay về nhưng ko biết nếu xách tay về thì có phải phá code mới chạy dc hay là lắp sim vào là chạy luôn vậy
ha050703
ĐẠI BÀNG
12 năm
@buffbh Lắp sim chơi luôn bâc ơi

Sent from my GT-I9000 using Tinhte.vn
buffbh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mà cần là cần cái camera ngon và pin khoẻ khoẻ tí liệu sky có phải là lựa chọn không các bạn
ha050703
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sky pin khỏe chụp ảnh ngon chắc phải a830 đổ lên chứ pin sky hơi đuối... mà con nào màn to chắc cũng thêd

buffbh
ĐẠI BÀNG
12 năm
thì cũng chỉ thích màn to như s2 thôi. chứ to quá để túi quần khó để lắm. xét lại có mỗi a830 pin có mah cao một tí nên chọn
ha050703
ĐẠI BÀNG
12 năm
@buffbh Thế 760 770 nhé... nhưng nhớ mua full box có pin+doc nhé

ha050703
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ma sky tầm đó chụp ảnh bt thôi

Sky Im - a830L Hàng xách tay hàn quốc chính hãng. Kính mời 7.2tr !
buffbh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trước cũng nghe thằng bạn nói sky nhưng lúc đó còn mu mơ chưa rõ, nghe nói sky máy ảnh 5. mà =8. của các hãng khác. 760 770 xem pin bao nhiêu đã nhỉ? màn hình tầm này là ok rồi
@buffbh 8Mpx của sky=2Mpx của Sony
Sky hơn các hãg khác về khoản cấu hìh còn nge đc chứ máy ảnh thì xếp hạg bét

Sent from my LG-SU760 using Tinhte.vn
e cũng đang phân vân cái khoản sửa chữa.e đang tính mua con SAMSUNG S2 HD .nhung k biết tn.bác nào có kinh nghiệm về hàng sách tay giúp ae vs
Cấu hình cao giá lại mềm, Hàn Quốc họ dùng đầy ra thì lo gì dân Việt nam mình k ôm phải lo các bác
@vipmobile.vn Bởi vì sx cho nước họ nên họ mới dùng đầy, đem về vn phải fix lỗi, xóa app mặc định, linh kiện hiếm,...

Sent from my LT22i using Tinhte.vn
@vipmobile.vn Giá đt bên hàn rất bèo,chỉ=nửa ở VN mà thôi,vậy nên có đập cái đt đi r mua cái mới là chuyện bt,đếk ai như VN mìh,dùg cái đt đến đời ôg r đến cháu thì chịu😕

Sent from my LG-SU760 using Tinhte.vn
buffbh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@DoubleD Thì giá bên đó chắc như mấy cái máy hkphone, viettel, avio gì gì đó bên việt nam ta chăng
@buffbh thế thì các thương gia nhiều người chỉ cần bán đt chắc mua nhà lầu😁
K hẳn😁
Optimus G khi mua đứt của nhà mạng: 1000 won=20m:D
8m mà mua mới Optimus G bên Hàn nó cho bộ vỏ:D
buffbh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@DoubleD Ko biết con IM-A850 mới nguyên bên đó giá bao nhiêu nhỉ> tính khác nhờ người xách về một con dùng
@buffbh Đời k như là mơ đâu😃
buffbh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Èo nghe vậy lại chắc đợi qua CES 2013 rồi xem có con nào chụp ảnh khá nhất cấu hình ngon là dc rồi. chạy theo công nghệ ko kịp
@buffbh iPhone 5 đi pro
buffbh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Iphone5 cái vụ cong máy không hay lắm. cái nắm tiền bị móp vậy cũng ghê ghê.
@buffbh Mua cái ốp vào,k thì đi tìm chỗ nào độ r` độ cho nó cái lưg kính
Sao mà các thuơng gia uy tín trên TT toàn ở HN vậy nè T___T. Ở HCM ko có bác nào để mình tham khảo cả @@
nd027
ĐẠI BÀNG
11 năm
Toàn hàng tầu đóng lại thôi! Không tin được mấy thương gia đâu! Cố them 1 tẹo làm cái máy chính hãng cho sướng!

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
buffbh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ủa nhỉ thế đợi luôn Iphone 5s ra đi cho rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019