Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tư vấn] Chọn mua máy nghe nhạc di dộng cá nhân

Duy Luân
28/10/2011 10:25Phản hồi: 263
263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tungk38h
ĐẠI BÀNG
12 năm
mua máy nghe nhạc về vứt xó từ khi bắt đầu chơi IP!
ko nói ra thì mọi người vẫn hiểu mà, tôi nói câu đó ra hoá ra tôi ra đảo chơi 1 tuần à, 25443 climbing rose dr3 , địa chỉ đấy bác ạ , tôi chã hù ai cả , nếu tôi gặp tôi vẫn sẽ vui vẻ tặng cho bác 1 đôi dép lào chính cống hàng Việt Nam, đừng tưởng ai cũng gan tía như bác , hồi còn ở vn tôi chơi cũng quân tử lắm, chí ít là bạn bè bị làm sao thì cũng ko cong đuôi lên chạy bác ạ 😁 . Đừng nóng bác ạ , thấy bác có vẻ cùn lên rồi đấy , đi đâu cũng nhóc 16t , lớn tuổi hơn thì chết sớm hơn chứ làm sao mà phải tự hào thế bác ?

Sent from my IPad2 using Tinhte.vn
Thế này nhé,có 1 bức tranh,cho 1 đứa bé và 1 người lớn nhìn vào,người lớn nhìn vào thấy khác,đứa bé nhìn thấy khác.Bản thân cái chữ chẳng có ý nghĩa gì cả,chỉ có người trong đầu có sẳn cái lên tưởng mới nghĩ ra,con người chú nghĩ thế nào thì nó thế đó thôi
tuỳ túi tiền và nhu cầu của người mua mà chọn sản phẩm phù hợp
Vì máy nghe nhạc giờ cũng nhiều nên cũng dễ chọn 1 chiếc mà mình thích 😁
cu.tin
TÍCH CỰC
12 năm
Cái quan trọng nhất của máy mp3 là chất lượng âm thanh mà ko thấy đề cập sâu đến.Bá đạo vẫn là Walkman thôi,bảo đảm nhiều mem sẽ kêu chọn ipod touch =))
bad_child88
ĐẠI BÀNG
12 năm
chưa hẳn bá đạo,còn có samsung, zune, sansa, cowon
bad_child88
ĐẠI BÀNG
12 năm
sansa+ cowon là 2 hãng sx máy nghe nhạc cho âm thanh đỉnh nhất mà ko thấy nhỉ?
Haizz mấy cái chủ đề kiểu này là biết chắc có tranh chấp 😆...Em chỉ mới nghe sony, creative, samsung, sansa và ipod...Xếp theo thứ tự từ nhỏ đến lớn về chất lượng nghe nhạc thì apple là bét ròi khỏi bàn...còn về mức độ giải trí chung chung thì top vẫn là hàng của apple (ipod touch)....Hàng ai nấy xài đăng top kiểu này không có cãi nhau cũng là lạ...Hồi đó bên voz cũng chí chóe vụ này haizz
Nếu bạn nào muốn biết âm thanh máy nghe nhạc Cowon như thế nào. Bạn hãy tải chương trình Media JetAudio về cài vào máy nghe thử (lưu ý chạy hơi nặng) và tùy thuộc vào tai nghe máy tính của bạn. Hãy cảm nhận sự khác biệt so với Windows Media, Winamp và iTunes. =))
vẫn thích walkman hơn, chất lượng âm nhạc thì khỏi chê :x
nếu nghe nhạc mua sony walkman là chuẩn nhất . Ak quên mua cái tai nghe xb 300 nữa nghe nhạc phê nòi mắt. Ai Kg tin ra phong vũ nghe thử nhé.
Máy nghe nhạc xin thì phải đi kèm cái tai ngon thì mới thấy được khác biệt.
cả bài viết dài ko nói đến sansa clip/ clip+ . chán hẳn.
Zune ế tới nỗi Microsoft liệng bỏ luôn rồi, bàn chi khi em nó không còn nữa cho thêm buồn T^T.... =))
Cowon sansa đâu == nghe nhạc k thể thiếu 2e này! Ipod nghe bt thôi. Giải trí thì tốt! Ipod giá gốc chưa đến 4 chai các vị ạ! Về vn đội giá thôi!

Sent from my iPad using Tinh tế
nghe nhạc mà bỏ wa các dòng máy có thể nghe lossless thì coi như phí nữa cuộc đời rồi =P
mà nói đến hàng công nghệ, hay là nói riêng mảng headphone + mp3 player, ko ghé wa vozforums hay hdvietnam thì coi như ko biết j rồi =P
😃 vãi lúa nguy hiểm! Chip decode + hp là 2 cái qtrong nhất!

Sent from my iPad using Tinh tế
Ngày trước nghe nhạc đơn thuần là walkman của Sony
Bh không lẽ cứ cắm tai nghe hoài thì mất vị
iTouch là sự lựa chọn tốt nhất trong các dòng hiện nay
Xin lỗi dù quẳng vào google vẫn ko hiểu đc câu kế cuối của bác, nhưng nhìn chung thì quote hình như ko ăn nhập gì lắm bác nhĩ, nghe còn có vẽ khập khiễng ,16t mà bảo đứa bé thì chắc nên xưng bằng cụ ạ, 16t là thiếu niên-thanh niên rồi cụ ạ. Cái chính ở đây là tôi bàn về văn hoá của bác kìa , văn hoá thì kém mà suốt ngày chê bai người khác thế này thế nọ, chuyện kiến thức thì ko nói , vì có thể bác hơn tôi vấn đề này, nhưng tôi lại ko thua bác vấn đề khác, cũng có thể đứa trẻ con 10t còn có kiến thức cao hơn bác về mọi mặt đấy.

maru
TÍCH CỰC
12 năm
- Hôm bữa thằng bạn em nó thấy em search Sansa, nó hỏi... em bảo nó còn tốt hơn ipod... thế rồi nó bảo thể thì phải nổi tiếng hơn Ipod chứ... em lên youtube search cho nó cái video Clip+ vs Nano... nó xem và bảo sao nó toàn hơn điểm nano... thật vãi lúa với những bác tay cầm "đô chơi" mà chẳng biết cái đó nó giúp mình đc cái gì...
- Máy nghe nhạc cũng vậy, chưa chắc tiền nhiều hiệu năng đã cao, căn bản phải biết ta cần gì... còn có tiền thì thích làm gì thì làm, em không cản.
Thôi 3h rồi , tạm biệt bác , hẹn lần sau tái ngộ nhé , cứ căng cơ óc lên mà viết comment tiếp đi ha.

em cũng chả hiểu sao bác rảnh ngồi cm với nó làm gì... :-<
bây h e thây otofun là diễn đàn hay nhất.. toàn người có tuổi.. ăn nói vừa tếu vừa lịch sự
hàng apple đắt đui.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019