Tư vấn - có nên mua Lenovo P780 không?

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua ĐTDĐ' bắt đầu bởi vicaca, 24/6/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. vicaca

vicaca Thành viên

Vậy thì mua lenovo p780 dùng vậy??? Hoặc con nào đó pin trâu, màn đẹp tương đối, cảm ứng tốt để dùng vậy?
  2. abcxyzpuk

abcxyzpuk Thành viên

Ừh vậy có tiền mua thôi chứ còn gì nữa.
  3. vicaca

vicaca Thành viên

Với con P780 này thì mình lăn tăn nhất vụ hiển thị màn hình ngoài trời và khả năng rung khi nhận cuộc gọi có đủ mạnh không???
  4. TAT_SHINTA

TAT_SHINTA Thành viên

mình không chơi game nhiều nên thích mấy con nặng nặng này cầm đằm tay. SG kiếm khó quá.
  5. abcxyzpuk

abcxyzpuk Thành viên

Ừh vụ nhìn ngoài trời cũng quan trọng. Lại như mach thì vứt.
  6. abcxyzpuk

abcxyzpuk Thành viên

Vụ nhìn ngoài trời thấy có nokia và htc là ngon.
  7. dung12789

dung12789 Thành viên

kj

khuyên bạn đừng nên đụng vào hàng tàu, kinh nghiệm cay đắng từ p700i và p770 rồi đây. pin 4000 thì bác phải sạc tối thiều là 4 tiếng nhé, hồi dùng p770 pin 3500 mà sạc chưa bao h dưới 4 tiếng. nhiều lúc sạc ban ngày mà đợi nó đầy mà phát ốm. với lại với trọng lượng 180g thì cầm mỏi tay phải biết!
    vinh.pmfvicaca thích nội dung này.
  8. vicaca

vicaca Thành viên

Vậy ah??? Thế có lẽ nên mua LTE3 thì hay hơn bác nhỉ?
  9. dung12789

dung12789 Thành viên

chuẩn đấy.trước cầm cái lte3 của thằng bạn thấy nhẹ mà đẹp.các chức năng thấy ổn nhưng lại không có nút chụp hình(cái này ai hay chụp hình thích hơn).không muốn kể ra ấy chứ trước xài p770 thấy lởm vô cùng.nhiều bệnh lặt vặt. mà cái cảm giác mình mất tiền mua một cục nợ về nó cay cú lắm bạn ah. xài đc mấy hôm phát hiện một đống lỗi mình đã bán ngay và luôn,lỗ mất 1tr8, phải dấu không cho gấu với bạn bè biết đây bạn ah, mặc dù là hàng chính hãng nhưng mình cũng chán chả thèm bảo hành.
    vinh.pmfvicaca thích nội dung này.
  10. vicaca

vicaca Thành viên

Hiixx, thật ah? May mà mình chưa mua con Lenovo đó. Thôi để mai qua didongthongminh làm con LTE3 cho lành.
    Cảm ơn bác!
  11. goldvn109

goldvn109 Thành viên

sạc ban đêm chứ ai sạc ban ngày, mình thì vẫn mua lenovo p780
  12. vicaca

vicaca Thành viên

Mà hình như sạc của mấy con tàu luôn có dòng output rất nhỏ, pin 4000mah mà vẫn dùng sạc có output 650mah thì có mà sạc cả đêm luôn.
  13. goldvn109

goldvn109 Thành viên

chịu bạn vicaca luôn ! ít nhất là 1A còn không thì 2A hoặc 1,2 gì đấy !
    levinh222 thích nội dung này.
  14. abcxyzpuk

abcxyzpuk Thành viên

Cứ ra xem thông số và trải nghiệm là biết. Nghe quanh chết mình.
  15. Fridge090

Fridge090 Thành viên

hàng lenovo bác chủ chịu khó qua voz box thiet bị di dộng. có thím casa chuyên đi seeder cho lenovo, qua đó thím ấy tư vấn cho
  16. levinh222

levinh222 Thành viên

ko biết dùng xạc 2A cho P780 có được ko nhỉ? hy vọng là dc để giảm time xạc. đang tính mai đi múc em nó
  17. thiemdx

thiemdx Thành viên

Dungmobile thông báo lúc 16h06 đã có hàng. Anh em đến mua và show hàng đi nhé... Con này phải sửa là bán pin + điên thoại P780 mới đúng!!! ( hãng khác bán điện thoại, riêng lenovo kinh doanh pin???)
  18. vinhpapa

vinhpapa Thành viên

levinh222: có hàng chưa mà Bác dã tính múc em nó? Nghe đâu hàng chính hãng cuối tháng 7 mới về
  19. thiemdx

thiemdx Thành viên

Dungmobile đúng là đã nhắn tin chiều qua lúc 16h06 có hàng. Thế mà hôm nay các ý kiến trên trang web dungmobile.vn xóa hết chỉ còn các ý kiến từ tháng 5 cùng với thời gian bảo hành 6 tháng???. Không biết vì lý do gì? Thật đúng là không chuyên nghiệp? giảm độ tin tưởng về uy tín và chất lượng kinh doanh...
  20. goldvn109

goldvn109 Thành viên

mình cũng thấy thế luôn !
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.