HỎI ĐÁP? Tư vấn cửa hàng bán iPad Air ở HN

Thảo luận trong '[iOS] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi ngtienminh93, 21/11/13.

1. ngtienminh93

ngtienminh93 Thành viên

Sắp tới em định mua 1 em iPad Air 4G 32GB về. Sau khi tham khảo qua giá 1 số cửa hàng thì em thấy có vẻ CellphoneS và TechLand là giá ổn định và cũng là uy tín trong số các cửa hàng (4G 32GB tầm 16tr800). Theo các bác thì ở HN nên mua iPad Air ở đâu là rẻ nhất và uy tín nhất ạ để em tham khảo thêm các cửa hàng đấy
    Thks các bác nhiều
    :

2. astroboy9595

astroboy9595 Thành viên

ko biết mua chỗ nào nhưng không nên mua ở CellphoneS.

iptran68 thích nội dung này.
  3. Bạn có thể tham khảo giá bên mình nhé : http://vietshop.pro.vn/index.php/lpro/90/1/iPad-Air-(-iPad-5-).html
    Máy nguyên hộp chưa active, khi mua máy bạn sẽ được bảo hành phần cứng 1 năm , khuyến mại dán màn hình, giảm giá phụ kiện đi kèm + cài đặt phần mềm bản quyền trọn đời nhé..

4. laptopnew2201

laptopnew2201 Thành viên

Ở HCM thì bác cứ qua bên mình nhé , hàng nhập từ Singapore luôn nha bác , nguyên seal chưa active , giá tốt cho ae tinh tế

5. hdclubvn

hdclubvn Thành viên

Một phiếu cho Techland :)

6. ngtienminh93

ngtienminh93 Thành viên

xin lỗi nhưng trong các cửa hàng thì mình cạch vietshop nhé, nổi tiếng dính quá nhiều phốt trên diễn đàn này rồi
    ngoài techland ra liệu có chỗ nào nữa ko nhỉ

iptran68 thích nội dung này.
  7. Nokfev

Nokfev Thành viên

Như trả lời bên này
    => http://www.tinhte.vn/threads/mua-ipar-air-o-cellphones-hay-ishop.2210899/

8. ngtienminh93

ngtienminh93 Thành viên

9. chuppochup

chuppochup Thành viên

techland sao hồi trc e nghe cũng dính phốt nhiều mà??

10. iptran68

iptran68 Thành viên

Ngày trước techland dính phôta nhiều, giờ cũng tu trí rồi! Nói chung techland giờ là ổn!

11. x-jutom-x

x-jutom-x Thành viên

19-11 mua air ở cellphones Hàng Bài, check chưa active, khui hộp, trả tiền, dán màn, cài máy, tối check trên web đã active 18-11. lần đầu mua ipad, chả biết thế nào :) phụ kiện có que chọc sim, cáp nối tiếp xúc màu đồng. ra chợ đêm làm cái vỏ 200k, shop thì 600k - 900k :(

12. Nokfev

Nokfev Thành viên

Thế là đúng rôi ! Nò báo là BH đến hết ngày 18 là chuẩn !

x-jutom-x thích nội dung này.
  13. Nokfev

Nokfev Thành viên

Như nhau cả ! Nhân viên bán hàng tuỳ cơ ứng biến để có thêm thu nhập thôi mà bạn !
    Mình thú thật là có tiếp tay khi vẫn mua pk bóc máy của những nhân viên này (kể cả FPT) :)

14. dohoiah

dohoiah Thành viên

Active báo ngày 18 là do lệch múi giờ với mẽo thôi

x-jutom-x thích nội dung này.