Tư vấn cửa hàng bán LG G2 Nhật Bản (LG Isai)

cosmoqueen
2/4/2014 5:28Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác chén nhau kinh quá, cứ tự cảm nhận rồi tự các bác sẽ có cái nhìn cụ thể, 9 người 10 ý, ai thấy hợp ...với ... "gió... thuỷ"... nơi nào thì chén nơi đó,không phải lăng tăng nhiều đâu heheee

Đừng làm mất hoà khí anh em ;))
Các bác cho em hỏi:
1. Sao em qua xem máy bên DDV thì trên hộp chả có con tem nào cả.
2. Trong máy đã có sẵn sim trong đó rồi @@! (Mà nghe một số bác nói là mua về còn có cả thông tin danh bạ của người khác (toàn tiếng Nhật) nữa). Tính mua em nó rồi mà thấy sờ sợ. Nhờ các bác giải đáp giúp em với! Em cảm ơn nhiều!
7tr đây.

http://didongviet.vn/dien-thoai-lg-g2-l-01f-32gb-docomo-g2-nhat

Mà sao cái vụ tặng kèm của ddv là sao thế nhỉ?
Nếu gọi là mới 100% sao lại ko có mấy cái đó?
Những cửa hàng khác lại có nhỉ?
Các bác cho em hỏi LG G2 L-01F (nhà mạng Docomo) có khác gì G2 bản quốc tế không ạ?
Tính xúc em Isai mà thấy DDV sắp về em L-01F này, pin trâu hơn nhưng hình như không chống nước và khá giống bản quốc tế.
@thoison5011 Đúng rùi, hôm mình mua thì thấy website didongviet.vn treo em này lên, nhưng alo hỏi thì chưa biết lúc nào có hàng, tìm hiểu qua lại thấy em L-01F nó giống em quốc tế, mà mình thì thích chống nước chống bụi (do đặc tính công việc) nên quyết định chọn em này luôn 😃
@anhuynhnguyen01010 Về khoảng pin có ổn không vậy bác? Sử dụng nhiều 1 ngày đủ sức ko bác?
mình có bán g2 isai nhé,mới về 5 cây,giá là 7 triệu máy không có sạc cáp nhé,ai quan tâm thì alo 0908561405,con này nhìn cứng cáp hơn g2 quốc tế vì sx cho nhật lùn khó tính
taxtuan
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hoanganhcodon_01011986 nếu Nhật mà LÙN thì VN là gì vậy bạn???
Lùn tịt.

Sent from my VS930 4G using Tinhte.vn mobile app
Pin em này ổn ko cavs pro? Nghe 2500 yếu hơn bản hàn 500ma. Mà lăn tăn quá
Hàng sx cho nhật thì an tâm.nhật nó kiểm tra đầu vào khắt khe lắm. Đừng nhìn vào thông số mà nhìn vào thực tế sd

Sent from my VS930 4G using Tinhte.vn mobile app
Bác nào dùng rồi cho em ý kiến về khoản pin với ạ.
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
nếu đồng chí nào thích pin khoẻ hơn, có thể ngó sang chiếc l01f cũng ok đó
@fan_ryu bên bác có nhập L01F về không vậy? Hóng em này lâu quá!
Isai cũng ít người quan tâm nhỉ, 7tr cho 1 em isai còn chưa có người sử dụng nhỉ!
@forever12800 May hang quoc te thi choi quoc te cho no ngon, chu may con quoc te qua nhat thi da so do nha mang Au phan phoi, Au thi lai k bang docomo...them ti tien mua sh06e hoac choi hang quoc te co ve tot hon 😆
lala206
TÍCH CỰC
10 năm
@skullofanh Khẳng định với bác là sh06e ko ăn dc e này đâu, chỉ hơn dc khoản pin và sạc không dây thôi. E trc xài sh06e chán quá đẩy đi rôì. Màn nó cuứ ám hồng hồng, cảm ứng cùi bắp, nhất là mép rìa, camera cũng chẳng có gì đặc biệt, chip yếu hơn e này nữa chứ. Quan trọng nhất là chết dí firmware ở đó luôn, ko ai hỗ trợ
Em vừa rước 1 em LG ISAI đây các bác, pin 2500 mAh thực tế ko kém lắm đâu, 1 ngày là dư sức qua cầu, là nghe gọi, lước web, chơi asphalt 8 nhé, nếu nghe gọi không vọc vạch gì thì 3 ngày nhé, không biết xài 1 thời Gian có xuống pin ko, chứ giờ ok lắm
hóng thử , kết rồi đó.
Isai mọi người lưu danh bạ ntn? Tin nhắn đến có bị đổi thành +84 k ạ?
@kidnavy Đang hóng e nó nên chưa có trên tay để trả lời ^^!

http://hn.sieuthismartphone.vn/detail/product/lg-g2-id477
Danh bạ được lưu trên sim hoặc trên máy bác ah, tin nhắn sẽ tự động thêm +84 là mã quốc gia,nếu số đt nt đến chưa được lưu
Cái LG L01-F có thay pin được không các bác? Isai đẹp nhưng không phải pin rời.
@cosmoqueen Pin đóng chết vào máy, cho bọn khựa nó khỏi thay hàn dõm vào bác ơi
@cosmoqueen Cả 2 em này đều có pin dính liền bác nhé 😃
@truongngoctrai Bác được cái chuẩn ...... nhưng chỉnh tẹo 😁.... tàu mà nó thay thì ....cái main nó cũng thay tất chứ đừng nói đến cục Pin hahaha
@DidongViet.vn Didongviet ơi có nhập pin để thay ko,mình sợ xài chai ko có pin thay lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019