tư vấn độ đơn giản cho exciter 2012

12/8/2013 18:9Phản hồi: 150
150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cứ lam con brt là ok
Bạn về lại đĩa zin rồi ah ? Tại sao vậy? Mình cũng tính bỏ ra tầm 10tr độ kiểng 1 số thứ như : tay thắng , bao tay, đèn audi, đĩa 300, đồng hồ kaso 😁
@botbeo9495 Uhm. Mình về lại đĩa zin. Tại đợt đó hết tiền bác ak. Vì đi đĩa 300mm má phanh mòn rất nhanh. Chỉ vài tháng là phải thay rồi. Còn bác muốn độ kiểng thì vứt vào 6tr thôi là đẹp lung linh rồi. K nên độ nhiều quá nhìn rối mắt k ra cái exciter nữa

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@phạm xuân thao Mình nghe nói nếu thay đĩa thì thay luôn heo thì hạn chế bớt hao mòn thì phải @@ mình còn gà mở về mấy vụ này lắm
@botbeo9495 Mình thì k am hiểu và cũng k có nhiều tiền để lên heo dầu. Chỉ thay đĩa cho đẹp thôi. Nhưng sau khi thay má phanh mòn quá nhanh và quá ăn nên mình đã về zin

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Thay IC mà "thay đổi rõ rệt" thì chỉ có mấy bác đã bỏ ra ~1m5 để mua gắn vào tự sướng tinh thần thôi 😃
Mà thay IC thì nó dẫn ra nhiều cái lắm nhe:
- Thay IC không hảm tua -> tua máy sẽ cao hơn bth -> Lò xo đầu (xupap) zin sẽ không chịu nổi -> cong xupap . Nên phải thay luôn lò xo đầu , mà đã lỡ "rớt đầu" , "phá zin" rồi mà không làm luôn lòng + trái , thì sau này củng "rớt cái nữa" à 😃 , (tin mình đi, cái này kinh nghiệm bản thân 😁) .
bỡi vậy nhiều ng , ngta bảo mình "độ thì độ cho tới nơi tới chốn, còn không thì cứ zin mà chạy, tốt chán !" , vì an toàn cho bạn thôi, chứ không phải thợ thầy gì mà cần phải "vẽ vời" ...
@novice2121 mình đã lên IC TWH công nhận đi bốc hơn nhưng vẫn thích zin nên đã quay đầu là bờ :p
cảm ơn bác, khá là nghiêng 😆 để xe trong trường kiêu này thì trầy hết 😃)
@Gym Đào Nhưng nhìn đằng sau khỏe , đi đầm
Xước thì chơi tem trùm dfi bác
ban thao oi. cho minh hoi cai, vo xe michelin ak? thay vo 110/80-17 lop sau, lop truoc 90/80-17 hay la 80/90-17 zay ban??? thay zo thui co can phai chinh sua, nang ve j them ko ban??
@Trí Nguyễn 8283 mình thay lốp sau 110/80 lốp trước là 90/80. khi lắp cái dè con hơi chạm vào lốp 1 chút bạn nâng con ốc phía dưới dè con lên 1 chút là ok ngay. còn lốp trước nếu bạn lắp 80/90 thì không phải chế gì cả cứ lắp vào là đi còn nếu bạn lắp 90/80 giống như của mình thì bạn bỏ 4 cái long đen phía trong chuyển ra phía ngoài là ok
Các bác cho em hỏi chút với ạ, mua ốp po phần màu đen này ở 3s hay ở hãng thì bao nhiêu ạ ImageUploadedByTinhte.vn1428464907.752315.jpg

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn0
@xiken1 cái này bạn đi tham khảo 1 số đại lý xem giá chênh nhau nhiều không. chứ mình chưa mua cái đó bao giờ nên không rõ
Zay ha ban. Ma minh lai tiệm la người ta pit lam chu j ha ban.. lop sau ak. 110/80 17 la phai nang lên ti hen
@Trí Nguyễn 8283 nâng dè con lên 1 tí ở con ốc phía dưới thôi bạn. không có gì khó đâu
Bác ơi con rc của bác là lốp mechine à hay loại j nhìn vân lốp đehp quá
@kaiba.minhduc lốp michelin vân sporty
Hôm vừa rồi e thay irc 120.70 đi hơi nặng dè con nâng cao .đag địnhbthayblốp trc. Ở chỗ e k có mechine cơ chắc phải xg HN

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019