Tư vấn giúp đỡ mua taplet BB hay ipad

newber098888
1/3/2012 6:33Phản hồi: 87
87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Arena8686
ĐẠI BÀNG
12 năm
theo tôi thấy chẳng phân vân gì cứ làm 1 em PB la ok.như tôi 1 thời thích apple: Iphone , ipad (giờ thì IP4S thì không đụng đến,Ipad2 thì để cho thằng nhóc chơi game) nhưng cuối cùng thì dừng chân lại em 9780 +PB,tiện lợi , sang trọng và mạnh mẽ.thích nhất khoảng xem phim online của PB với HTML 5 coi pim mượt hơn cả máy tính bảng android.về khoảng này Ipad,iphone kêu PB bằng thầy.
hauyenson
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Arena8686 Xem phim trên youtube cứ gọi là đỉnh => đêm nào cũng năm xem hết một phim mới ngủ đc => thiếu ngủ 😔(
kid1412no1
ĐẠI BÀNG
12 năm
hehe. Nghe mấy bác này nói mà thèm có PB quá đi. Em mới cầm qua ipad1 và ipad2 của bạn. Ngoài cái màn hình to thì cũng ko khác cái ipod touch của em (ipod treo táo thường xuyên =.=). Mà nặng kinh. Sau khi đọc rewiew của các bác thì đúng là phải chọn PB rồi. mà đúng là so ipad 2 còn ổn chứ ipad 1 là ko ổn tí nào. Bạn apple là nổi tiếng với khoản pin chai mà pin nhà bạn í thì đắt kinh dị. Nếu mà mua để chơi game và học tiếng anh thì chọn ipad (vì ipad nó có nhiều ứng dụng học tiếng anh hay) còn mail, lướt web thì anh RIM vô đối rồi 😁
Arena8686
ĐẠI BÀNG
12 năm
theo tôi nghĩ bác vào DIễn đàn dành cho PB mà so sánh chắc bác cũng đang muốn có 1 em PB phải không?vậy còn chờ gì nữa cứ làm theo sở thích đi.bảo đảm không ân hận
nếu ko thích nghịch ngợm thì một con ipad là hợp lý hơn bác ạ vì nó ko kén ngươif dùng dễ hớp hồn người khác, nói một cách hình tượng la như thê này apple la một cô gái xinh đẹp có tài nhưng nó cứ đều đều ko có ca tính, RIM là cô nàng xấu hơn một tẹo nhưng lại rất ca tính góc cạnh, có nhiều lúc làm ta phát bực nhưng cũng có lúc làm ta sướng phát điên, sông với cô ấy bạn có nhiều cung bậc cảm xúc hơn đồng thời cũng làm chúng ta kho quên hơn. Chọn ai là tuỳ gu của bác nhé.
PB có 3g hay 4gLTE không hở các bác😃
Ipad cho trẻ con chơi thích hơn, dễ dùng nữa. Thằng cháu mình cầm Ipad thao tác nhoay nhoáy, nhưng cầm sang Playbook là chịu 😁
thế quái nào nhìn con 10 inch lớn gấp đôi 7 ịch ấy nhỉ
Thích nhất là dùng cái thể lạoi này ko bị vợ tranh hàng, do nàng dùng quen ipad cầm con này mãi ko dùng được.
hieu.dzai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác toàn những lý do phũ, nào là vợ không tranh hàng, bạn gái không nghịch đc =]]z trẻ con cầm vào không biết gì, em cũng dùng qua ipad 1 wifi 16gb rồi, hề, chả biết làm gì ngoài alpha 6 với chém hoa quả, chát chít. tính rước playbook về vọc mà dạo này bán ipad khó quá =.= bán rẻ thì không đành lòng. em tưởng playbook mạng CDMA thì 3G kiểu gì hả mí bác
bác cho em hoi,lieu dung đthoai nokia cám trực tiếp vao máy pb để kết nối 3g đựơc không bác. E muốn hỏi để sang tuần mới nhận con pb. Nếu bác biết bác chỉ cho e biết với.
hieu.dzai
ĐẠI BÀNG
12 năm
kết nối qua blutooth thôi chứ làm gì có cổng kết nối ngoài đâu
vuxuanvinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình mua bao da 550k ở quang3g thấy đẹp phết.hi..hi
Hehe MÌnh vẫn là fan của Playbook. thích thì mua thôi chứ còn Ipad đẳng cấp hơn hẳn mà

Tu van luat, dang ky kinh doanh, dich vu ke toan, ke khai thue, ve may bay,luật doanh nghiệp, SEO top 10 Google, thành lập công ty, đăng ký thương hiệu
Playbook đẹp. thua mỗi cái ứng dụng thôi
Nói chung đừng nghe nhiều luồng ý kiến quá ... Em mới mua playbook ... Mới gia nhập bb...chỉ có một câu là rất tuyệt... Đợi nó. Cập .nhật bb10 . Thì còn tuyệt nữa 😁
ipad đi bác ơi, chả phải ngẫu nhiên mà ai cũng thích ipad
Ipad thì đắt, còn Playbook với giá đấy thì quá lời rồi
[ Sigma ]
TÍCH CỰC
12 năm
Lấy Playbook đc đó bạn, nhưng tội cái là nó hơi nặng, tối nằm ngủ quên là tím mặt. !!!
cuongpk
TÍCH CỰC
12 năm
pb bác, đang xài nên vote thôi, mà xài thích hơn ios nhiều, đa nhiệm ngon, thao tác sướng lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019