Tư vấn, hỏi đáp, hướng dẫn cách thay thế - sửa chữa - khắc phục PHẦN CỨNG ---> iPad

ApplePro.vn
16/7/2013 7:57Phản hồi: 27
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hi Bác,

Tình hình là em xách một em IPAD mini bên Mỹ về, vẫn còn bảo hành tới tháng 2 năm sau.

Hôm rồi hết pin cắm sạc -- khoảng 3 tiếng quay lại thấy máy nóng ran. Và từ đó em không bao giờ thức giấc nữa.

- Em đã kiểm tra cục sạc, vẫn sạc được các máy khác
- Em đã kiểm tra em nó với bộ xạc khác cũng không vào.

Bác cho em tư vấn. Thanks.

Máy em còn bảo hành nhưng chỉ được bảo hành ở Mỹ, lên support của nó kêu tùm lum cũng không được. Mong bác giúp đỡ.
aqsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
chào bạn.
máy mình bị bụi bên trong màn hình,Bạn cho mình hỏi xem lau bụi có lâu không?và có bị ảnh hưởng gì đến viền xung quanh khi tháo màn hình không?
thanks.
Chào cả nhà!
bác nào biết giúp em với.con ipad 4 của em đang dùng ios 6.0.1 hay bị sập về chế độ DFU em up lên 7.1.1 vẫn bị (cứ dùng khoảng 5-7 phút là bị sập và 10 lần sập thì khoảng 9 lần tự đưa về DFU còn 1 lần khởi động lại) như vậy là bị sao ạ.bác nào biết chỗ sửa phần cứng uy tín chỉ em với. tiện thể cho em hỏi là máy em mua bên châu âu vẫn còn bảo hành thì việc bảo hành toàn cầu ở VN mình thế nào ạ?
Cám ơn cả nhà nhiều!😁
Mình có 1 chiếc Ipad Air đã dùng rồi (của mẹ mình gửi về). Hiện mình đã restore lại máy nhưng đến mục kích hoạt để sử dụng Ipad thì mẹ mình không nhớ tài khoản đã dùng để kích hoạt trước đó. Vậy cho mình hỏi có cách nào để xóa trắng máy để nhập tài khoản mới vào không ạ? Hix hix
Máy mình ipad mini, sau khi mình update fw ios 7 và không sài thời gian, thì máy hết cạn pin, trong khoảng 2 tuần, sau đó sạc không vô, cắm laptop thi báo đang o dfu. Cố gắng khởi động thì hiện táo rùi tắt. Xin hỏi ipad đang bị lổi gì? Sạc zin , cáp zin.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019