(Tư vấn ) HONDA Win 100 Peredal Indonexia đời 1997

dinhung
5/2/2012 4:48Phản hồi: 15
Chào tất cả anh em ! Mình đang có ý định chơi con HONDA Win 100 Indonexia đời 1997
Xe đẹp long lanh nguyên bản từ vỏ bọc yên đến tất cả phụ tùng, giá 25 củ chưa đàm phán
Nhò anh em có kinh nghiệm tư vấn thêm vì mình đang băn khoăn giữa Honda Win và YA Exciter GP
Trước đây 4 năm mình cũng đã chạy Win sau đó đổi sang AB FI 2010 , giờ niềm đam mê côn tay và Win
lại trỗi dậy
Không biết nên chọn con nào Win hay Ex GP và có nên chơi con Win này không, giá như vậy có chát quá không
Cám ơn tất cả anh em.
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

win và EX là 2 phong cách khác hẳn nhau mà bác.EX hiện đại trẻ trung và thời trang cho giới trẻ.còn win là dòng xe có thể nói chiếc nào còn zin là vô cùng hiếm hoi.ở miền núi họ chạy nhiều vì đây là dòng cruise nó không ngán bất cứ 1 loại địa hình nào.nếu bác thực sự yêu em này tìm dc con còn zin đúng như bác nói thì 25 củ là múc dc bác ạ vì nó rất hiếm
manhcuongcs
ĐẠI BÀNG
12 năm
win indo thì bền lắm.chỗ em cũng có một con win indo,chạy hơn chục năm mà vẫn ngon,em chỉ ko kết kiểu dáng chứ về chất lượng tuyệt.ex thì trẻ trung và phong cách,đề nghị chọn win.
giolaoit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chọn win đi bác. Giờ mà thị trường có win Thái hay Inso mới thì em mua ngay.
Nếu Win mà long lanh như bác kể thì múc luôn ( tinhte hôm nay bị làm sao ấy các bác nhể, đã bắt cm 50 ký tự, mà lúc gõ vào ô cm gõ phải đến chục kỹ tự nó mới bắt đầu hiện chữ như kiểu bị lag ấy, ghét quá )
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
Uh ! có thể phải xúc em này thật . Nhìn xe đẹp toàn diện , chủ sử dụng chắc phải cẩn thận lắm thì mới giữ được như thế
Hai hôm nay server làm sao ấy vào trích dẫn cm và nhấn cám ơn mãi không được
giolaoit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có mấy lần em còn không vào được, lúc sau lại được. Chắc các bác ấy nâng cấp hay sửa chữa gì đấy.
xem con win tren chotot.vn 45cu co dat k cac bac
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
@linktuty 45 củ thì mua làm gì hả bạn nó cũng chỉ là phương tiện đi lại. Với giá tiền đó sẽ có nhiều sự lựa chọn, xe mới chứ không xài hàng cũ nhé
Em không biết xe này còn không. nhưng nếu còn và các đặc diểm về xe như Bác tả thì hơi cao. Nếu xe win 1994 hay 1995 thì giá đó được nhưng với win 1997 thì giá hơi cao. Với giá đó và xe đó Em sẽ thương lượng xuống 20 hay 21 chai. Máu lắm thì múc ở giá 22 thôi và xe của chủ trước nên mua về ta phải căn chỉnh lại 1 số thứ.
Em đang chạy 1 con win 1995. Có người gạ 20chai Em chưa bán ;)
dinhung
TÍCH CỰC
11 năm
@hoangthanhtien Ôi thớt này mình lập hơn một năm rồi...😁 và cũng mua Ex côn tay được một năm rồi, nhưng thỉnh thoảng vẫn đi ké con Win đời 95 của thằng em họ thấy vẫn có độ sướng 😃, con xe đó sau 1 tuần họ bán đủ 25 chai và sau mấy tháng chủ xe cũ lại tìm và xin mua lại
@dinhung Chạy win honda nó có cái thú riêng của nó, tiếng nổ rất đặc trưng và phong cách [xe exciter không bao giờ có được đặc điểm này Bác ạ].Chạy win ở mọi địa hình rất ổn, đi đường trường dáng ngồi rất thoải mái, không bị mỏi tay hay mỏi lưng, khi chạy, 2 chân kẹp vô bình xăng tạo dáng ngồi chắc, thụt trước + sau biên độ dao động lớn, tạo cảm giác êm ái, trọng nội thị thì leo vỉa hè là số 1 đó bác !
dinhthanhlc
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoangthanhtien mình cũng kết win 100 nhưng giờ tì được con win100 thì rất khó và rất hiếm đồ thay. nhất là động cơ và hộp số. hongr là có khi phải bán sắt vụn luôn.
Nếu có đồ thay thì kiếm ở đâu vậy các bác?
Theo em thì cứ win mà xúc bác ạ.
CD70
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhà có win 100 indo mua năm 1994, có lần nhiều người đòi mua 27tr vẫn ko bán hihi hồi đó năm 2010 h xe đi nhiều vẻ ngoài tã hết còn mỗi cục máy vẫn ngon như ngày nào 😃
dinhthanhlc
ĐẠI BÀNG
11 năm
@CD70 ngon. côn mà nhậy nữa thì không chê vào đâu đuocẹ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019