Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tư vấn HTC J One

caibui
13/2/2014 16:54Phản hồi: 143
143 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chet chet nhiu y kien' trai' chieu- qua' ko bit co nen mua ko nua
cửa hàng của anh fan_ryu ở đâu.????
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@ThanPhi255 Cậu xem ở đây nhé www.phongcachnhat.vn
Mấy bác ơi cho em hỏi, con này có bị lỗi tin nhắn, sóng yếu như mấy con hàn quốc, sky ko ạ???
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@xuantinh_h Chiêc natf không bị gì cả ngoài ám tím cậu nhé
Cho em hỏi con htc one của em bấm *101# thì ra toàn tiếng Nhật Tiếng Trung gì đó...hỏi thằng bán đt thì nó nói hàng xách tay mỹ ( sprint ) bản LTE 4G nên ko fix đc lỗi này...vậy là đt của e chưa unlock đúng hok ?
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@mylove_bluemeadows đúng rồi, đút sim vào có sóng là unlock rồi.
@fan_ryu Còn lỗi *101# có cách nào fix được ko bác
@mylove_bluemeadows không có lỗi *101# đâu ban
@www.ismartphone.vn Vậy sao bấm 101 nó ko ra tiếng việt mà ra tiếng tàu :v
ussd code!
Hôm bữa mình có giao lưu htc j one với một bạn trên nhật tảo bữa giao lưu quên check imei trong máy về check imei lại thấy không khớp ko biết có phải máy unlock bằng phần cứng imei nó không khớp không nhơ mọi người giúp đỡ.
Nếu mà mình unlock bằng phần cứng giờ chạy lại imei góc được ko
imei trong máy và imei sao máy không trùng thì có thể được đổi main rồi!
Mình vừa rinh 1 e htc j one chính hãng từ bên japan về theo đường xách tay.mỗi tội ko có phụ kiện đi kèm.máy cháy hệ điều hành xuất xưởng 4.1.2.mình chưa unlock máy dùng qua wifi thì thấy e này cũng ngốn pin phết.chắc chạy pmem ngầm đây.Các pro có biết chỗ nào unlock và up room giá hợp lý thì mách mình nhé.Mình ở Thái Bình.thanks
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@navy0011 Bạn có thể cầm qua bên mình 16- trần quang diệu, đống đa,hn.
Có cửa hàng nào thay pin HTC J One không nhỉ? Mình dùng gần 1 năm, pin có vẻ hụt nhanh quá
E cũng đang dùng htc one j ne..đt e pin bt ks .cứ đến 20% la n tut nhanh kinh khung roi sap nguon luôn.vậy là do room hay là pin hay nguồn nhỉ các anh..e đang dùng room 4.2.2 venom tweaks
@Nghiem_Cong http://htcrom.com/
Down 1 bản Rom mới rồi up lên nhé bạn 😁
cám ơn đã tư vấn e 😁 vấn đề là lúc trc máy e có dùng room khác cũng bị rồi,room này là do e có ra shop và nhờ up lên..mà vẫn bị vậy..liệu có phải do pin hay nguồn k hả các bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019