Tư vấn Jupiter RC 2012

__NN__
3/8/2012 3:4Phản hồi: 131
Hiện tại thì mình có 30tr đổ lại để mua xe đi học(SV năm nhất),đang kết chiếc Jupiter RC 2012 mà tem màu trắng,mình thấy tem này hình đẹp không màu mè hoa văn,chủ yếu nhờ tư vấn máy móc của em nó thôi,em thì đi học nên không cần xe chạy phải nhanh,chỉ cần bền,tiết kiệm xăng,ai chạy xe này rồi cho mình biết ý kiến,thanks trước
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua đi ! xe chạy tốt lắm... thời trang nữa
sắp có Jupiter mới có fi tiết kiệm xăng mà công suất tăng 20% đó bạn, chờ xem
@kiddylan1989 cái ju fi z1 bên indo á hả?? mà mình cũng tới cỡ tháng 10-11 mình mới mua lận mà để xem đã,chiếc đó về vn thì cũng cỡ nhiêu nhĩ??
àh mình hỏi thêm cái nữa: cái kính chiếu hậu ấy,nếu mà mình thay kính vuông hay cắt ngắn nó lại thì có bị CA kêu lại không??
quote lại ai biết không
ĐIỀU X KHOẢN Y PHÀN Z ĐÃ QUI ĐỊNH XE PẢI CÓ GƯƠNG - MẶC ĐỊNH BÊN TRÁI ( THEO LUÂTG GTDB)
CÓ GƯƠNG MÀ KO CÓ TÁC DỤNG- VỠ, KO SOI ĐC.. PẠT 40- 60 BG 80-100 ROÀI
😁
CÒN CÓ GƯƠNG DÙ NÓ NHÌN VÀO MÔNG BẠN HAY NHÌN XUỐNG ĐẤT THÌ KỆ CHẢ AI PẠT ĐC BẠN CẢ
Theo cam nhan rieng thi con ju rc nhin k dc dep, gia thi kha cao, dong co thi k khoe bang sirius, tieng po thi nghe thay chan kieu j ay. Lam kon RSX mau trang co khi lai hay hon.
@babytiger.0308 ừ,tks bạn....đen vàng cũng đẹp.....nhưng mình sẽ mua con màu trắng
@chien_hd bạn này nói linh tinh gì vây. mang ju đi so với con ghẻ rsx...:p:p
@babytiger.0308 muốn ga nhẹ hơn nữa thì bạn cắt bớt lò xo dây ga đi.đi đường dài đỡ mỏi tay hơn hẳn. ju đi k sợ vẩy ga đâu!:D
Never Gone
ĐẠI BÀNG
9 năm
@babytiger.0308 Khoái Ju RC 2k12 không Fi ở mấy điểm :D
-Nhìn ngầu, thể thao, gọn gàng, chạy đầm và ngọt(không ì, lên ga là bắn), bốc.
-Cốp có nắp, đèn, vặn chìa lật yên không cần rút ra khá tiện.
-Phần dưới cùng của yếm xe ghép vào nhau thành hình tam giác như ex, gắn miếng che RC như ex vô là nhìn rất gọn, đẹp, sang (không như mấy xe khác 2 cái mành chè bè ra, thấy hết lốc máy nhìn rất rẻ tiền) lên thêm ít đồ kiểng là chất như quả gấc :D
dthan432
ĐẠI BÀNG
12 năm
mới vừa hỏi 1 người mua xe ju gavitar mà tận hơn 26tr luôn.
không thích RSX lắm bạn àh
mình mới hỏi con này 28.5 đó
uppppp
Thic thj muc thoi pan, doi cho j, chat luong thj khoi phai lo, tam tien ay thj thoai mai rui, chang con ly do j nua ka!
@chien_hd để mình làm liền 😁,tks bạn
ko thích jupiter lắm
Bỏ thêm mua nouvo sx cho nó lành
@Hyun Joon thấy giá niêm yết cũng 36,37 rồi,cố gần chục củ chứ ít àh bác
news1988
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu tháng 10 hay 11 mới mua thì bác đợi xem Axelo côn tay của Suzuki xem sao nhé
@news1988 chiec nay gia nhiu bac.
news1988
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Hyun Joon Giá trong tầm 30 tới 35 mình cũng đang đợi
@news1988 troi, zay mua ex suong hon. Suzuki chac chan kieu dang ko bang yamaha roi
@news1988 Su công nhận không thích kiểu dáng của nó lắm,hồi trước so sánh em x bike vs Ju RC 2012 nhưng nhìn lại kiểu dáng x bike nên mới rước em Ju RC về đấy chứ
nói thật em mói mua chú jupiter rc. các khuyết điểm các bác nói hết rồi, em đồng ý, nhưng em chỉ chê mỗi con nay ở chỗ phần họa tiết đuôi xe, ko đẹp bằng bản 2011. còn vs tầm tiền này, quất em này quá hợp lí,à còn em ko thích tiếng nổ của xe. nhưng cái này thay đc mà, chúc chủ thớt mau kiếm đc vợ. đỡ phải suy nghĩ nhức đầu, trc em cũng thế suốt
Mình cũng đang chạy em màu trắng nèk. . Mọi người đều nói xe đẹp. . Ju 2012 màu trắng và màu vàng là đẹp nhất.
Bên inđô z1 gjá 33triệu rồi. .
Về việt nam nó sẽ có tên là jupiter. Máy nó sẽ mạnh hơn 20% so với ju hjện tại và có phun xăng điện tử. Không biết đầu năm 2013 khj ra mắt tại việtnam gjá em nó thế nào nữa. . Nếu mà 33tr thì cố gắng mua EXCITER còn sướng hơn.
ex o day co 41 42 giay to lun
news1988
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vấn đề là chủ topic kg đủ tiền mua ex với tầm tiền đó thì chỉ mua Jupiter hoặc Axelo
Mua Ju RC trắng là chuẩn đấy, ko thì Gravita màu ghi cũng ok. Có tiền như vậy ko ngu gì mà mua RSX đúng ko bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019