Mua điện thoại ở xda.com.vn có uy tín không?

khongacc
27/7/2014 8:23Phản hồi: 13
Đã mua. Cám ơn mọi người.
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác có thể qua bên em mua máy ạ. Bên em bảo hành nguồn và màn hình 12 tháng nhé bác nha. Còn bác mua bên XDA cũng uy tín đó ạ. Có cơ hội mời bác qua bên em trải nghiệm máy ạ.
@msmobile.vn Cám ơn bạn. Mình cần bản 16GB bên bạn không có. 😁
Hơn nữa bản 8GB bên bạn niêm yết hơn 5 củ. Hơn hẳn bên kia. @@
@msmobile.vn Cám ơn bạn nhưng cũng vượt quá tầm với. :3
@khongacc Dạ vậy bác nghiên cứu sang em G2 DCM đi ạ. Cấu hình ngang ngửa con J đó mà màn đẹp hơn đó bác ạ
ngocanh1412
ĐẠI BÀNG
10 năm
Msmobile thì uy tín vì tập trung vào 1 số loại điện thoại. Nhưng đấy cũng chính là nhược điểm do ít sự lựa chọn quá 😁
Xda mình cũng hỏi qua và tham khảo khá nhiều. Khâu hậu mãi là khá tốt. Chất lượng thì mới mua 1 em ở đấy thấy ổn (1 em thì vẫn chưa kết luận đc gì) 😃
@ngocanh1412 Hậu mãi ở đây bạn nói tới là gì vậy? Vậy sau khi tham khảo bạn thấy XDA có tin tưởng được không?
ngocanh1412
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hậu mãi ở đây là ...dễ được hoàn lại tiền hay đổi máy mới hơn các hãng khác 😁
Mức độ tin tưởng ~80%. Cũng cao trong thời buổi đầy lừa lọc như hiện nay :D
yeongung
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thời buổi bây giờ thương gia nào mà làm ăn có Đức thì mặc Sức mà ăn phải ko các bác? chứ làm ăn mà thất đức 1 đồn 10, 10 đồn 100 thì chả có ai dám tới đó mua nữa -- > suy ra phá sản 😁
tầm tiền này thiếu gì e để mua ạ...đồ mo to hỏng là vứt xó k có linh kiện thay đậu ạ b cứ cân nhắc
Cám ơn bạn. :D

:3

Thật sao bạn. Em Moto này cũng có hàng chính hãng bản 8GB mà. @@
Vậy bạn liệt kê các em được trong tầm giá hộ mình.
sup933
ĐẠI BÀNG
10 năm
bó tay
Chủ thớt này đã mua con moto g chưa đấy. Bác mua ở đâu. Em thì lăn tăn quá. Bać thấy bên tmtshop thế nào. Có uy tín không

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019