Tư Vấn Mua Đồng Hồ Đeo Tay

dual1
6/12/2009 3:55Phản hồi: 897
897 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình hay mua đồng hồ ở trang Sendo.vn đó bạn. hàng tốt chất luượng với yêu cầu của bạn thì trên đó cũng có đó bạn. Bạn vào trang đó xem thử nhé
@MDwatch Em vừa xem ở web bác, bác cho em hỏi là dưới 3tr thì em nên mua cái nào tốt ak. E không rành về đồng hồ lắm.
@ThongThanh Bác thích lịch sự thì chọn orient còn nếu thể thao chọn casio Edifice ạ! thân!
@MDwatch Hãng orient có chất hơn hãng Casio không vậy anh?
@ThongThanh Chào bạn! 2 hãng này đều là 2 thương hiệu mạnh của Nhật Bản. Casio chuyên về các dòng thể thao và nhiều kim chạy pin. Còn Orient chuyên về đồng hồ tự động ít kim và lích sự. Quan trọng là bạn thích mẫu như nào. Xem ảnh sản phẩm thấy đẹp và phù hợp với hoàn cảnh thì múc thôi. 2 hãng này tốt như kiểu honda và toyota vậy. Nên chọn thế nào cũng được bạn ạ!
hung0210
ĐẠI BÀNG
10 năm
oánh dấu phát.em đang ngâm cứu mua đồng hồ nghe các bác nói ngộ ra được nhiều thứ phết.
@hung0210 Mình luôn coi trọng đồng tiền khách bỏ ra. Khi bỏ ra 3tr mua 1 chiếc đồng hồ thì nên xem kỹ, chọn thương hiệu cho phù hợp với giá tiền trước, sau đó là mẫu mã và kích thước đồng hồ.
Giống như việc có 300tr mua oto. Đừng nên mua con xe tàu, con xe đời sâu quá, nên chọn xe đang thịnh hành và mọi thứ như sửa chữa cũng như bán đi bán lại được giá bạn ạ! thân!
Nói vậy thì tòan là đồng hồ FAKE cả thị trường, kể cả DM Watch, các bạn có chắc là chỗ DM là hàng không FAKE? Các bạ muốn không phải mua trúng không trúng hàng FAKE thì mua hiệu này nè Le Chateau, chính hãng của PHÁP. Giá rẻ, hàng chất lượng. Tôi đang xài 1 cái nè. Model L67.257.01.7.2.
muachungtoanquoc.vn/p_detail/dong-ho-citizen-bm6772-56a.html
Sa0 thấy ok quá. các bạn vui lòng cho ý kiến. Vì đây là địa chi va bán hang ở Hà Nội nên không kiểm chứng được, những gọi điện thì nó nói là hàng chính hãng, nên không biết thế nào nữa.
lại ném đá em rồi! Bác đến phát hiện ra casio, orient mà fake e biết ông LVBinh 10tr.
Đừng ném đá vào xe bọc thép nhé! Đắng lòng lắm! 😆
@MDwatch Ồ, thích thế, nhân vào còn 1.438K hả bạn. Mình đến cửa hàng nói như nào để được giảm giá ?
=))) trước hay nghịch ngợm nên có đồng hồ toàn làm xước, chơi đt là chính. Giờ nhiều lúc thấy cần đồng hồ cho nhiều việc, lấy đt ra xem mà cũng ngại. Vô đọc bài của các bác mà toét cả mắt ~~. Lựa chọn mệt thật. Chắc ngắm 1tr5 đổ về cho hợp túi tiền.
@doansinhhung 1,5 tr thì chỉ có casio là hợp ví nhất thôi bác ạ! 😃
bạn mdwatch ơi cho mình hỏi.mình muốn mua cái này
CASIO EDIFICE EF-317D-1AVDR

Máy CASIO Quartz Made in Japan (Máy pin)
Vỏ và dây bằng thép không gỉ 316L
3 mặt số (ngày, thứ, 24 giờ)
Khả năng chống nước ở độ sâu 100 mét
Phản quang tiện xem giờ trong bóng tối
Bảo hành: Casio An Khánh bảo hành 1 năm máy và 18 tháng pin
Giá bán: 1.722.000 VNĐ [Giá đã có VAT]
con này mặt kính chống sước tốt không.mình muốn mua qua COD về ninh bình thì tất cả là bao nhiêu tiền.được KM bao nhiu phần trăm vậy.
@toanxi :X oa.đẹp thế.
@toanxi Chiếc này còn bạn ạ! Gửi được COD về ninh bình. Giá sau khi giảm cho thành viên tinh tế còn: 1623K bác ạ!
tathuc85
ĐẠI BÀNG
8 năm
@MDwatch Mình cũng là thanh viên của tinh tế, vậy khi ra duy anh mua đồng hồ bảo là thanh viên tinh tế thì có đc giảm 15% k bác mdwatch
@tathuc85 Có chứ bác! Tất nhiên là được rồi ạ!
@tathuc85 Duy anh đâu phải hệ thống bên em bác ơi! 😁
Oánh dấu

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
chắc phải qua chỗ bác MD ngắm coi sao.
hihihihi
ĐẠI BÀNG
10 năm
hiệu detomaso dùng ổn ko các bác ? Thấy mẫu mã nó đẹp ghê, đọc thấy nó dùng máy của nhật và thuy sĩ.
@hihihihi Ko nên mua mấy đồng hồ hãng lạ ạ! Vì mất giá và đeo chả ai biết! Nghĩ là bạn đeo đông fhofo tàu ạ!
Trời ơi, đồng hồ bèo cũng giả tè le vậy hả trời? Vậy khỏi mua xài là OK nhất. Hoặc ra chợ đầu mối chuyên hàng zỏm mà mua, hàng zỏm nhưng bảo đảm xài tốt, tôi đã từng mua, xài rất ok mà đẹp và bền cực kì, chỉ giá 200-600k thôi. Ra chợ KIM BIÊN, đường Hải Thượng Lãng Ông, quận 5, HCM. Mua như thế khỏi tức, không ai gạt cả, vì giá cả đúng hàng, đúng giá.
@lvbinh Chợ kim biên trong bài anh không đòi quà có nhắc đến đấy đúng ko ạ bác! 😁
Bác MD Watch ơi cho e hỏi cái cái mẫu đồng hồ orient FDB05001D0 chỗ bác bác bảo sale 20% còn 4tr120 hả bác mẫu đấy còn hàng ko ạ?
@hieubg1993 Mẫu đó hết rùi bạn ạ!
Đã xóa
@tuongks Hôm nay em gửi e rồi! Nói thật với bác! E một ngày nhận tầm hơn 100 cuộc điện thoại, lắm lúc rất bận nên quên nhiều. Chạy suốt ngày chứ có được nghỉ đâu! Như hiện tại lúc này đau đầu kinh khủng! Chỉ muốn ngủ thôi.
Mọi người cứ tưởng MD watch do nhiều người làm, nhưng thực ra có mỗi mình e làm từ a đến x, mỗi bán hàng em thuê thôi.
Mong bác thông cảm!
thân!
Kính gửi bác MD!

Tôi định im lặng nhưng nghĩ đến theard này và bác, dù sao bác cũng dày công tạo dựng, một phản ánh nhỏ nhoi cũng khiến anh em TT lăn tăn, nhất là những người mua online như tôi. Tôi tin là bác quên. Rất mong bác dù có bận rộn như thế nào cũng bảo đảm quyền lợi và tôn trọng khách hàng. Mọi chuyện coi như được giải tỏa.

Chúc bác thành công.
@tuongks Thành thật 1 lần nữa xin lỗi bác! Bác đã nhận được dây da chưa ạ?
em là con gái , bố mẹ vừa cho e tầm 2 tr thôi ah k biết loại nào hợp vs e k ah !!! các a tư vấn với
@Ph.Anh11 Bạn thử xem đồng hồ op hoặc đồng hồ casio cũng được bạn ạ! thân!
bác MD cho e hỏi mẫu CASIO MTP-1374D-1AVDF dây của nó dài bao nhiêu nhỉ, chu vi tay e là 17cm, vs lại mặt 43,5 có to vs tay e quá ko. mà cái này kính của nó có chống xước tốt ko ạ
@Huy_Fuyu Mẫu bạn hỏi còn bạn ạ! Đường kính 17cm đeo tốt bạn ạ! bạn đang sở hữu cổ tay khá to đấy ạ!
Mặt kính casio thì ko có chống xước, hầu như 100% là kính cứng chịu lực thôi ạ!
Bạn mua hàng thì bên mình phủ nano hạn chế xước cho bạn! Hạn chế khá nhiều xước bạn ạ!
@MDwatch: Mình muốn mua 1 em dây da cho nam Orient tầm 1-2tr nhưng tay hơi nhỏ ( 15 cm TT.TT ) bác recommend cho em 1 bé với
@halinh0903 thế thì hơi khó bác ạ! Chắc bác phải chuyển về bên casio thì có nhiều mẫu hơn ạ! thân!
http://donghoduyanh.com/Chitietsp/Dong-ho-Orient-FUG1X003W9/26/87/6417..vtn

Em này đường kính mặt là bao nhiêu bác ơi + bên bác có hàng ko?
Bị bồ kết rồi + ko biết tay nhỏ như em đeo em này có bị 'lệch pha' ko 😔(
bui le van
ĐẠI BÀNG
10 năm
có bạn nào mua đồng hồ tại casionhat chưa cho mình ý kiến với. mình thấy giá đồng hồ ở đây rẻ hơn so với cửa hàng Đăng Quang watch hay Donghoduyanh rất nhiều.
@bui le van donghohoangkim.vn đó bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019