Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tư vấn mua LG G2 F320 (Hàng quốc) like new

m.kha_tc
12/4/2014 6:32Phản hồi: 54
Như tiêu đề em muốn mua 1 chiếc điện thoại LG G2 Hàn Quốc Like new không biết của hàng nào ở TP.HCM là uy tính.
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mời bác ghé m cảm nhận xem thử nhé
@ron.zy G2 likenew leng keng trắng đen bên a gói 1 giá còn 7T799 nhé

M xin ứng cử 1 vé. Ở gần bên m thì mời bạn ghé
m.kha_tc
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dienthoaihanquoc.us ko biết like new full box giá bao nhieu
@m.kha_tc 8.88tr fullbox likenew 99% nhen bạn 😃
m.kha_tc
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thienminhmobile ko biết like new full box giá bao nhieu
m.kha_tc
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thienminhmobile ngon giờ đến thứ 2 sẽ ghé @thienminhmobile
kubom10x
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thienminhmobile Em muốn mua máy fullbox F320 nhưng chỉ lấy sạc + cáp và 1 pin thôi. Có tách được không bác? và giá bao nhiêu vậy?
@thienminhmobile

bây giờ bên anh giá con g2 f320 giá 5tr899 (máy-pin-sạc-cáp-tai nghe) có thể nào bán likenew fullbox đầy đủ phụ kiện (gồm 2 pin và dock sạc) giá 5tr899 ko anh ThiênMinh
m.kha_tc
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dienthoaihanquoc.us Sau máy không có tính năng knock on anh. anh hướng dẩn em bật được không
Em một vé 😁
kubom10x
ĐẠI BÀNG
10 năm
@xtmobile-support Cùng câu hỏi vs bác Thiên Minh.
Bạn có tách hàng brandnew ra bán không? con F320. Chỉ lấy sạc, cáp và pin thôi thì giá bao nhiêu? Có đảm bảo máy tách hộp là máy 100% không ạ?
@kubom10x trước giờ bên a cam kết sp bán ra như đã cam kết. Hiện bên m chưa có chương trình tách hộp, và hiện đang có hàng likenew đẹp như mới;)
@kubom10x Ko tách hộp được bạn ạ. Nếu muốn mua 1 pin + sạc cáp bác tham khảo em nobox thử, sạc cáp lg zin chính hãng nhé, mời bác qua em tham khảo 😁
@kubom10x G2 brandnew fullbox 100% giờ chỉ còn 9 chai à
e thấy trên web để mua thêm dock+pin G2 giá 100k là thật hả a?
m.kha_tc
ĐẠI BÀNG
10 năm
vừa mới mua bên dienthoaihangquoc tháy ngon mà do uprom lại nên tính năng knock on mở máy không có
Nên mua fullbox likenew cho sướng bác ạ,
mà ko muốn xài phụ kiện thì qua mình bán lại nhé 😁
Pin dock nếu vào Hãng LG bên hàn bán là 50.000Won
nắp lưng bán 30.000Won
Giá cao lắm, cứ mua fullbox đi bạn nhé
có ai xài lg g2 likenew lâu rồi hk, cho xin tí ý kiến. Lg g2 xài bền hk cỡ trên 2 năm (nếu biết giữ gìn), xài lâu g2 có bị loạn cảm ứng hay đứng máy này nọ hk ?
Ae chú ý hiện tại hàng G2 cũ bên HQ sữa chữa rất nhiều... ae đi mua thì xem ốc cẩn thận vs xem imei lưng có hiện tượng bị nhăn nheo dán lại hay không nhé... sau đây có ảnh demo cho ae xem

Sent from my D6503 using Tinhte.vn mobile app
Main Zin theo máy nhé tem trên main màu vàng

@huanbg9x Chuẩn quá bác, chắc bác là thợ sữa máy rồi
@xtmobile-support E cũng cửa hàng thôi sắp tới có mặt trong SG cùng ae trong đó,phần cứng thì e chịu chứ máy dựng đóng lại thì xin lỗi luôn

Máy đã bị thay main tem tem trên màu trắng,để xác thực thì ae bóc hẳn con máy mới tinh ra xem m có nói đúng không nhé

@huanbg9x bởi vậy, ko nên ham rẻ và kiếm chỗ dám cam kết, đảm bảo mà mua, cái gì cũng có cái giá cả😁
Chuẩn day! Hôm thứ 6 e wa bên bác thien minh xúc con lg g2 brannew, thấy máy xai rất mượt 😁
@VôTình_79 thanks bác rất nhiều, chúc bác cuối tuần dzui dzẻ và mạnh khỏe😃
Phankien
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tới cửa hàng Thiên minh chẳng thấy bác Thiên minh, chỉ thấy nhân viên nói liệu có như ba1b TM nói không?
@Phankien bác cứ yên tâm, nv bên m rất nhiệt tình, nếu ko nhiệt tình bác cứ góp ý m sẽ xử lý liền. Trong quá trình kinh doanh, rất mong nhận được sự đóng góp ý kiến chân thành của anh chị em, để bên m khắc phụ điểm yếu, phát huy điểm mạnh, chăm sóc và phục vụ khách hàng ngày càng chu đáo hơn
danganh99
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bên mình co tách hợp ra bán nha.bạn nào cần thi ghé qua mình.lequanmobile nha
kubom10x
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tại có đọc bài bác Xt tư vấn như vậy đó, thấy cũng hay, vừa mua đc máy mới 100% vừa hợp với túi tiền 😔
Cố lắm chỉ đc 8tr thôi, cũng muốn brandnew fullbox lắm mà k đc rồi

Gửi từ LG-F160L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
@kubom10x vậy bác chỉ lấy máy + pin + củ + cable , để bác 8 chai nhé, bao test 7 ngày lỗi 1 đổi 1
kubom10x
ĐẠI BÀNG
10 năm
Máy mới 100% tách bán hay sao bác Thiên Minh ?

Gửi từ LG-F160L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
@kubom10x ok men,. trước giờ sp bán ra như đã cam kết nhé
Bác thien minh ơi,máy e xài dc 1 tháng thì màn hình giờ cứ bị giật liên tục,k biết lỗi này bác bảo hành thế nào đây?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019