tư vấn mua loa bluetooth

vnghiait
25/8/2014 7:27Phản hồi: 36
như tiêu đề em cần mua loa blu dành cho thiết bị ios...ai đã từng sử dụng qua thì tư vấn cho em ạ...không cần loa cao cấp..đơn giản là nghe được và âm thanh hay thì càng tốt..mục đích để đi du lịch có cái mà nghe thôi...hihi
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dr.Jesu
ĐẠI BÀNG
10 năm
bạn tham khảo logitech MiniBoom đi, mẫu loa đang rất hot hiện nay đấy 😁
Loa pin nghe 10h, phát xa 15m, kết nối đc 2 loa với nhau thành loa 2.0 rất độc đáo, lại có NFC kết nối nhanh với smartphone nữa ;))

vnghiait
ĐẠI BÀNG
10 năm
con này hồi đó cũng có coi rồi...mà giá cao quá...hihi...em chỉ cần mua con tầm tiền bèo bèo thôi à...cở 1 đến 3 xị là vừa rồi...hihi thuộc mini á...tks anh đã chia sẽ...cảm ơn anh nhiều nha...hihi
@vnghiait
híc, 1 đến 3 xị là 100 đến 300k hả bác, tầm này chỉ mua đc loa tầu thôi, mà tầm giá này loa tầu mà có bluetooth thì cũng thuộc dạng khoai ý chứ k phải dễ, tầm giá này em thấy bác xúc con z120 của logitech dùng bền bảo hành đảm bảo, gọn nhẹ dễ mang đi lại lấy nguồn USB nhạc công AUX cho hợp lý bác ạ

vnghiait
ĐẠI BÀNG
10 năm
thấy nhiều người hay chuộng cái con beats j mà S10 với S11 á....thấy đánh giá cao ghê á...mà không biết giá cả sao?
@vnghiait Bác ơi Loa Beats chỉ có Beats pill, Beats pill XL, Beatbox Portalbe thôi nhé còn hàng FAKE mới có S10 với S11 nhé.
2 cái loa bác nói ngoài thị trường có 150k 1 cái thôi bác ạ
Em thấy bạn em mua loa Xmini We nhiều lắm. Nó nhỏ xíu àh, nhưng âm thanh cũng đáng nể đó. Loa này có giá là 800k đấy

bluetooth bạn làm em này khá ngon và nhỏ
Loa không dây bluetooth Edifier MP 260
Bảo hành: 1 năm.
Đang có hàng
Xem chi tiết

Loa không dây Bluetooth MP 260 có nhiều màu, nhưng hiện chúng tôi nhập trước màu đỏ và màu đen.

Hỗ trợ A2DP và AVRCA với khoảng cách sử dụng không dây khoảng 10m.

Ngoài kết nối không dây bluetooth, MP260 có hỗ trợ nghe nhạc qua thẻ cắm Micro SD, Micro USB, Jack 3,5".

MP 260 có tích hợp microphone dùng cho việc đàm thoại cũng như các nút trả lời,từ chối, dừng cuộc gọi ngay trên Loa.

Tích hợp Pin lithium-ion sạc được, sau khi sạc Loa có thể chơi liên tục từ 8 đến 12 tiếng.

Chất lượng âm thanh sử dụng công nghệ DSP (Digital Sound Processing technology) với công suất của loa là 4watts.

MP 260 có túi đựng đi kèm.
vnghiait
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá mấy con này cao quá...em chỉ chửa cháy thôi chú không cần cao cấp lắm..hihi..cảm ơn tất cả mọi nguời đã chia sẽ và góp ý...
@vnghiait Thế mua mấy loại loa di động nhỏ mà cắmđược máy tính như Logitech Z120 , Z150, S 150 , nhỏ nhỏ có vài trăm k thôi nghe khá lớn ah
Bác có thể tham khảo các mẫu loa di động ở đây: http://stereoshop.com.vn/loa-di-dong/366373.html
Bạn sắm quả này thì hợp lý
Beatspill 2.0 fake cao cấp: giá 1m9
Hàng zin những 4m5 .
italymm
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ai xài qua blutooth audio reiceiver chua? Tầm 3-5 xị thì mua cai nào vậy???

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
Dr.Jesu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@italymm cố thêm tí nữa đi bạn, 3-500k lởm lắm
bạn tham khảo bộ thu bluetooth này của logitech, thương hiệu lớn, chất lượng âm thanh đảm bảo, nhỏ gọn, có cả jack RCA và 3,5 ra loa...giá chỉ ~800k thôi

Cái này là ngon nhất đả sài được hơn 1 năm rồi.
http://www.vatgia.com/raovat/7427/10646352/usb-bluetooth-nghe-nhac-hifi.html
usb bluetooth nghe nghac.jpg
Bạn tham khảo chiếc Cowon Sp2 xem sao, nghe hay, thiết kế đẹp, mà lại bền.
Logitech Mini Boombox vẫn còn ở ngọc khánh, em này ngon bổ rẻ
caohan94
ĐẠI BÀNG
10 năm
@loa.com.vn có bác đang rao 950k kìa..em đang kiếm em nào dùng rùi bán lại cho reranh em ai dùng mà hok có nhu cầu nữa thì nhượng lại cho mình
Mình đang có cái loa Harman Kardon OnyX studio xách tay đấy.
Bạn vào xem. Giá cực mềm : https://www.nhattao.com/threads/ban-loa-harman-kardon-onyx-studio-usa.3568716/
Mới sắm cái này bên loabluetooth.com.vn bác thử ghé qua xem em thấy ổn lắm ạ loabluetooth.com.vn/loa-bluetooth-doss-1209
alo... cho mình hỏi mình đang cân nhắc 2 con loa beat 2.0 4tr5 và Logitech ue boom chống thấm nước cũng giá 4tr5....
2 em này về chất lượng ntn? ace nào biết nhận xét giúp nhé. thank!
@hiepkimhoa vote UE Boom nhé, cả về kiểu dáng tính năng và chất âm mình đều ưng hơn, hơn nữa là beat ở VN nhiều fake lắm, em boom mình thấy di động và đa năng hơn ạ
Dr.Jesu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hiepkimhoa vote bạn mua ueboom nhá, mình cũng đnag dùng 1 em, muốn mua thêm em nữa để thành kết nối 2 con vớihau n nghe cho phê mà ko có tiền 😁
duylinh9
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cho mình hỏi ở hà nội có chỗ nào sửa loa blutooth ko nhỉ, con miniboom box của em mua được 1 tg mà bị sôi do cắm Aux nó hú lên 1 tiếng dài sau đó bị như vậy, ko có bảo hành nên ko biết xử lí ra sao, h nghe ko được trong như ban đâu nữa. :oops:
@duylinh9 bác mua hàng ở đâu ạ, mang đến cho kỹ thuật họ test và bảo hành cho
duylinh9
ĐẠI BÀNG
9 năm
M được ttặn và là hàng xách tay, ko có giấy tờ gì nên k biết bh ra sao, đang muốn hỏi nơi sửa chữa loa b ạ
@duylinh9 hàng xách tay thì chịu rồi, bác thử kết nối bluetooth xem nghe còn bình thường k còn nếu vẫn bị rè thì chắc là do loa chứ k phải là jack
nếu mà thế thì bác magn đến cửa hàng sửa chữa loa nào uy tín mà sửa thôi
duylinh9
ĐẠI BÀNG
9 năm
Loa ms dùng đc 2 tuần nên tiếc quá, biết vậy dùng bluetooth :oops: cắm ltinh ko an toàn, h mang bệnh 😔
kdsvht2
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác chủ thớt tham khảo con x-100 xem , giá rẻ hơn 800k , loa không dây có thẻ cắm thêm cả dây 3,5 nữa , thuận tiện mang đi lại 😃

===============================================

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019