Tư vấn mua máy ảnh tầm 10 triệu

RSouth
20/4/2012 4:15Phản hồi: 12
Chào các bác,
Tình hình là em đang có khát khao mua một em LX5. Tuy nhiên em còn lăn tăn về khoản tiền nông vì giá ở nhiều chỗ khác nhau quá 😔
Các bác tư vấn giúp em nơi nào ở Hồ Chí Minh mua được hàng mới và tốt nha
Em cảm ơn ạ ^^
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hx100
CAO CẤP
12 năm
7tr8 mua ở KhanhLong dc đấy
ps: bé thế đã chơi máy ảnh rùi a?
Em cảm ơn bác
À bác ơi hông biết hàng xách tay với hàng của techland nó khác nhau thế nào ạ 😔
Hí hí nghệ thuật hông tuổi mà bác :">
hx100
CAO CẤP
12 năm
Techland cũng là hàng xách tay muh`
bác cứ để ý, máy nào bh 2 năm là hàng chính hãng (đắt hơn) hàng xách tay bảo hàng có 1 năm
Cứ mua techland cho lành ạ, trong SG em không biết chứ HN thì giá techland rất chuẩn chênh hơn hàng trôi nổi bên ngoài không nhiều, à techland cũng là hàng xách tay thôi nhưng là hệ thống bán hàng lớn nên đảm bảo hơn😃
@Archos7 Em đã tới techland ở HCM và một sự thật phũ phàng là "hàng có nhiêu đó đó, hàng trên website là ở Hà Nội" :|
Chán thế hả bác? Chả nhẽ trong SG mà hàng lại ít hơn ngoài HN.
@Archos7 Ta nói thế nó mới đau.
Em đang tìm chỗ khác, cơ mà chắc đổi ý định từ LX5 lên X10, các bác góp cho em vài phát ạ :"D
@RSouth Mua dùng mau đi bạn,nếu chần chừ khéo lại thích X100 ......--->X-Pro1
thì "khổ" 😁
Ngoài này Topcare đang khuyến mại có 7,999tr thôi ạ, em chưa dùng nhiều loại máy ảnh nhưng ông anh đã dùng qua em lx5 và leica D-luxe5 rồi nên, ông cụ ở nhà dùng Canon G cũng được tí toáy, em thấy lx5 rất ổn trong tầm tiền. Mua máy chủ yếu đáp ứng đủ nhu cầu của mình thôi chứ cứ cố tí nữa để lấy em cao hơn thì có mấy lần thành quá cố:p. Mà lạ nhỉ đợt anh em mua leica thì ngoài này hết sạch hàng phải nhờ gửi trong kia ra.
khuong2k9
ĐẠI BÀNG
12 năm
1 phiếu cho X10. có điều kiện hơn thì quất X100 luôn bạn ơi 😁
có thể ra khánh long mình thường mua hàng ở đây , nếu bạn thích phong cách hoài cổ thì x10 thẳng tiến còn nếu kinh tế thì lx5 lựa chọn good

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019