Tư vấn mua SH04F

KenBetrayal
5/6/2014 6:36Phản hồi: 28
mình là sinh viên rất thích điện thoại của Sharp. mình thấy con Sh04f cũng ngon, mọi người tư vấn nên mua máy cũ ở đâu và nhà mạng gì để tiện dùng ở Việt Nam.mình có người quen đi làm bên Nhật mà tháng 11 họ mới về nên nhờ mọi người tư vấn để mua. thank
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình có chung ý kiến với bạn trên 😁

Người nhà mình sắp sang Nhật, mà chỉ sang mỗi Osaka thôi, cũng muốn múc 1 em sh-04f mà không biết nên mua ở đâu, giá cả ở đó có đắt ko, nếu đợi lâu dài thì liệu mua 1 bé ở VN có rẻ hơn ko :S
mình lên congnghenhat thì họ bảo mới là 18tr cả unlock.
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
Hiện tại sh-04f bên nhật mua cực kỳ khó, gần như hở con nào ra là đứt con đó. Giá tăng ầm ầm. Nhưng chiếc này nhìn có vẻ hơi dầy đấy.
mấy con của Sharp nhìn đẹp và phần cứng tốt quá nhỉ? cho mình hỏi nếu mấy máy mới ra của Sharp dành cho SOFTBANK có unlock đc ko? nghe nói Softbank mutil khủng
Cũng thích... F05f có vẻ hay hơn vì cầm nó vừa tay mà lạo bảo mật vân tay. Kinh nghiệm là cứ mạc kệ nó đến mùa xuân nó sẽ giảm giá. Hạnh phúc với f01f đã.
bên JMP vắng nhỉ? mà mùa xuân sao nó giảm giá vậy? giảm giá có nhiều ko?
Hì. Là nó ra phiên bản mới thì nóa giảm giá cái cũ ấy mà
mmm6699
ĐẠI BÀNG
10 năm
còn này dc bán hồi thàng 05/2014 bi h thàng 7 mà có hàng cũ rồi, :eek:Nhanh vậy sao?
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
Giảm gì đâu. Bên nhật giá vẫn vậy mà.
Nam903Shi
ĐẠI BÀNG
10 năm
301f giá có giảm chưa bác fan_ryu?
Người ta nói mùa xuân mới giảm. Giờ còn mùa hè mà giảm jì mấy bác. Con này nằm trong bộ sưu tập mùa hè 2014 mà
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
Giảm đc 1tr5 rồi các bác nhé
Giá 9 xác giờ bn bác.
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@vanhiep075 16tr bạn ạ
caramen
ĐẠI BÀNG
10 năm
sh-04f giảm còn 16 triệu thôi hả bác fan ryu,e muốn mua có cần đặt hàng không.Nếu được bác cho e xin ít thông tin về hiệu năng pin và khả năng chụp hình với.Em đang phân vân con này với z2 mà tnếu nó giảm giá như bác nói chắc cố gom lúa để múc luôn trong một hai hôm tới 😃
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@caramen Hiện tại order bên mình khá nhiều. Nên lấy bạn qua order cho nhanh, chọn đc màu như ý nữa.
caramen
ĐẠI BÀNG
10 năm
order bao lâu có hàng bác nhỉ,nếu nhanh thì để e qua đặt tiền order luôn e ở hào nam qua chỗ bác chắc 2 phút
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@caramen Sớm nhất 7 ngày bác ạ
caramen
ĐẠI BÀNG
10 năm
ok để tầm 1h rồi e qua chỗ bác đặt tiền order,e đang máu múc luôn mà phải đợi chờ là hạnh phúc @.@
thế giá mấy ẻm f01f, 301f, sh01f có lên xuống gì ko bác fan-ryu?
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@スター f01f thì không xuống, sh01f và 301f thì có xuống.
Bác Ryu có sửa được màn hình SH06E không?
Mình có 1 em bị bể màn hình, thấy nó nằm ở xó nhà hoài thấy thương quá.
Thanks bác Ryu
ptl2810
ĐẠI BÀNG
10 năm
chỗ bác có root và cài recovery luôn cho SH04F không bác @fan_ryu ?
fan_ryu
TÍCH CỰC
10 năm
@ptl2810 Chưa được bạn ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019