Tư vấn mua tai nghe cho Zenfone 6?

dialongvo
29/7/2014 9:39Phản hồi: 8
Mình đang có nhu cầu mua tai nghe in ear, nghiên cứu thấy con urbeats 2013 cũng đẹp và có tính năng thoại (mic), nghe nhạc hay (theo quảng cáo). Điều em lăng tăng: có tương thích với zenfone để trả lời cuộc gọi được ko? và khi kết hợp với con zenfone nghe nhạc có hay hơn ko? chứ em đang dùng tai nghe đi kèm của zenfone 6 nghe chán lắm.
Nhờ mấy bro tư vấn giúp., cảm ơn nhiều nhé các bro!
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có rất nhiều mã tai nghe cùng tầm tiền mà chất lượng đảm bảo để bạn tham khảo nhé

Tai nghe V-MODA BFM Vocal thương hiệu Mỹ

Tai nghe Nocs NS200 Aluminum Universal/Android đến từ Thụy Điển

Hoặc bác cố thêm tí sẽ có Tai nghe SENNHEISER CX275s cua Đức bạn à

Mỗi em lại có 1 chất âm khác nhau , mời bạn đến SVHouse có bày sẵn rất nhiều hàng trưng bày để bạn trải nghiệm thoải mái ạ
3kshop
CAO CẤP
10 năm
bạn nghe nhạc gì nhiều ,mic của urbeats dùng dc cho zenphone nên bạn cứ yên tâm
Bạn nghe chủ yếu là nhạc thể loại gì ạ ? Nhạc trẻ, sôi động hay là trữ tình nhẹ nhàng. Tai nghe có mic hầu hết dùng được trên Zenfone 6 nhé.
Bạn có thể tham khảo review trên quốc tế những mẫu tai nghe đáng giá này ạ
V-moda Remix Remote
Nuforce có con ne600M âm trầm mạnh mẽ. Có mic đàm thoại, 2 màu đỏ - đen, dây dẹt chống rối như beat đó bạn mà giá chỉ hơn 600k 1 chút ;)
Chào bạn, Mic của URbeats dùng được cho zenphone bạn nhé, nếu nghe nhạc với lượng bass bạo lực như DJ , hoặc Dance thì con URbeats là vộ địch về bass luôn đó, Còn nếu thích chất âm thanh lịch, bass vừa phải, thiện về chất, và chủ yếu là nghe nhạc nhẹ, POP, Jazz, đặc biệt nhạc của UK, US thì bạn tham khảo thêm chiếc RHA MA600i cùng tầm tiền, còn này tai của Anh, và được bảo hành 3 năm.

Cả 2 sp Urbeats và RHA MA600i ở IDO 78 Lê Thanh Nghị Bên mình đều có hàng.
Bạn tham khảo bài viết đánh giá RHA MA600i nhé: http://ido.com.vn/mo-hop-rha-ma600i-chiec-tai-nghe-chong-on-duoc-lam-bang-nhom-may-bay.html
Urbeats 2013 hoàn toàn đàm thoại được với zen5 và 6 bạn ạ. Mình đã test khá kỹ urbeats trên zenphone 6 thấy ổn, tuy hơi thiếu Treble nhưng chỉnh EQ là ok

Sent from my ASUS_T00F using Tinhte.vn mobile app
chesterlam
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái này bạn phải đi thử nhé.trên đây 1 số người họ đã giới thiệu cho bạn 1 vài mẫu .mình thấy hầu như các hãng điều thiết kế tai nghe có mic dành cho điện thoại android mỗi hãng có chất âm khác nhau và từng model cho từng gu nhạc .
dialongvo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cảm ơn các bác nhiều, mình sẽ đi thử và mua cái ưng ý nhất.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019