Tư vấn mua xe !!!

NZG
23/7/2014 7:7Phản hồi: 37
Tình hình là e mới thi đh xong. Cần mua 1 chiếc xe chạy cho = chúng = bạn. Em cần sự tư vấn của những ng có kinh nghiệm. E chỉ cần chạy êm và khỏe tí là ok. 50tr trở lại
37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn có thể mua xe Kymco People 16 Fi. Xe giá ok khoảng tầm 42 triệu. Xe có kiểu dáng đẹp thích hợp cho cả nam lẫn nữ, có Fi, cốp to, sàn bằng. Máy chạy rất êm. Đề pa không bốc lắm nhưng đằm bởi bánh xe to, lốp không xăm, xe có chỗ đổ xăng phía trước và rất tiết kiệm xăng (mỗi tội phuộc xe thiết kế hơi xấu). Mình đã đi em này được hơn 01 năm rồi rất chi là hài lòng, 40-45 km/l đi trong Sài Gòn. Ngoài thay nhớt với kiểm tra bảo hành định kỳ thì em nó không bị gì hết. Nghe nói Kymco mới chuyển nhà máy về Bình Dương nên đang có đợt khuyến mãi hỗ trợ tiền làm giấy tờ ý. Bạn tham khảo thử xem.
pthaiphuong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nếu thích tay ga thì mua Airlabe 125, còn thích xe số côn tay thì Exciter 135, 2 chiếc này tiết kiệm xăng cũng khá, có chán cũng dễ bán.

Sent from my iPhone 5S using Tinhte.vn
Haga
ĐẠI BÀNG
10 năm
50 củ thì AB 125 cho nhanh, bán cũng nhanh, cua gái cũng nhanh. Vậy đi !
akiranat
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tầm đó và tuổi của bạn thì mình vote Ex nhé :3.
tầm đó tiền thì raider Ex No AB nhìu lắm
thanhbinhtg
ĐẠI BÀNG
10 năm
NZG
Trứng
10 năm
E tính mua tay ga mà trừ ab ra còn con nào k ạ. Ab người ta đi nhiều ngìn ngán
1 vé cho raider
Số thì ex,ngầu hơn thì raider
Tay ga thì no,ab
impulse mới ra :3 ngon bổ rẻ. Còn dư 20tr mua 1 con z2 nữa 😃 ra đường nuột luôn
hoangpaul
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ex chứ còn xe nào vào đây nữa
latoan339
TÍCH CỰC
10 năm
nếu =bạn=bè thì ab hay ex thôi ,đừng mua con nào khác kẻo hối hận
vote ex hoặc AB, chạy đc nhiều thể loại mà bán đi cũng dễ 😁
kuramaoct
ĐẠI BÀNG
10 năm
không chơi air blade thì cố thêm vài củ nữa mua con PCX ấy , ngồi sướng lắm 😁
Nerous
ĐẠI BÀNG
10 năm
😔 Sao không ai vote nouvo sx Gp 2014 vậy!!! Mình qua topic ex thấy mấy bác bảo chạy ex phải bảo dưỡng máy kĩ lắm không thì bị kêu, xích xệ, rung rung như xe TQ mà hình như e phía trên mới 18t thì mình nghĩ chưa có kinh nghiệm trong việc bảo trì xe đâu.
Thêm 20 triệu mua con fz150

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Nên cứ xe cũ mà chiến
Bạn ấy mua xe để đi, chứ bán thì nói làm gì. Bạn ấy hỏi kinh nghiệm đi xe mà toàn nói nước đôi, nói vậy ai chả nói được. Theo mình thì xe nào cũng có ưu, có nhược điểm hết. Của bền hay không là do mình. Mình thì vote em Kymco people 16fi. Vì mình đang đi. Lại không bị đụng hàng nhiều như Ab, ex.
@Việt Nam đã sắn sàng chưa thấy bao giờ.
@longtg2013 ???Bạn sống ở đâu? có anh em láng giềng với "A Núi" không?
@Việt Nam đã sắn sàng ở thị xã bác ạ.mà có thấy chiếc xe như bác nói đâu hay tại cùi bắp wá nên không ai đi mà cái hãng cũng chẳng có tên tuổi gì.hô hô!!!
@longtg2013 Các cụ có câu "không biết thì dựa cột mà nghe" Hoặc chí ít thì cũng nên tìm hiểu trước khi phán nhá. Hãng chẳng có tên tuổi gì đâu, chỉ đứng thứ 5 thế giới thôi à. BMW, KAWASAKI còn nhờ cái hãng ko tên tuổi này làm động cơ cho đấy nhá.
tầm đó bạn con trai thì mua exciter hoặc novo đi vừa trẻ lại năng động

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019