Tư vấn mua xe !!!

NZG
23/7/2014 7:7Phản hồi: 37
37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vote su EN150 😁
Thi đại học có đậu kg bạn?
Nếu bạn là sinh viên, mình nghĩ bạn nên đi xe thường thường thôi...
Vì rất nhiều lý do mình kg tiện nói ra ở đây...
Sau này ra trường, đi làm rùi "quất" luôn em Audi, hay Mer luôn cho nó máu.... kekeke
@Bằng lăng tím... lý do gì nói cho em biết với cũng mới thi đại học xong và lỡ quất ex gp mất rồi
lớp 12 mình đi NOvous sx, chạy không biết cách bảo dưỡng nên tiếng hơi to, chạy hơi chán. Xe ga đi chán lắm. mới thi đại học xong mình cũng vừa quất ex gp. Và giờ cũng rất hối hận..... tại vì nó làm mình mất thời gian lên đồ cho xe, cứ rảnh là lên xe đi dạo thôi, :v
Nerous
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vanlaosonya Lên đồ gì vậy bác o_Oo_O
@Nerous tại không nhớ lên hay thích gì thì làm đó. led audi, led sương mù, bi xenon, cụm phuộc, ... chuẩn bị xách xe đi thây cái lốp 110/80 17 cho nó bự,. chạy dc 260km rồi, chuẩn bị thây nhớt, rồi nhớt lần hai, thây lọc nhớt,... à còn lên NSD nữa :3
à còn đi lấy biển số nữa chứ 😃
Nerous
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vanlaosonya Sao ko để origin cho đẹp bác lên đồ làm gì 😃
@Nerous đề thế xấu lắm bác ạ, mà lên led audi không đủ thấy đẹp rồi 😃
:eek:
ô vậy hả bác? Chỗ e người ta chỉ biết đến honda, yamaha, suzuki thôi.chắc chiếc của bác là độc nhất vô nhị rồi? Tư vấn cho bác thớt mua hay là bác đang tìm kiếm sự đồng cảm. Nói thật bác đừng buồn nha chơi khác người như vậy không tạo nét được đâu mà người ta lại bảo mình bị dở người đấy.người ta đi ab, nouvo đúng thật ra đường đụng hàng rầm rầm mà sao họ vẫn mua! Đơn giản là vì nó thịnh hành còn cái xe như của bác ở chỗ e chẳng ai biết đến mà có trưng bán cũng chẳng ai mua, mua về lỡ có hỏng hóc phụ tùng thì sửa bằng niềm tin à?
@longtg2013 Không biết bác rành xe đến mức nào mà ngồi phán cứ như thánh sống ấy. Tại bác sống ở tỉnh nên em cũng thông cảm cách nghĩ chạy theo thương hiệu lớn của đa số người. Lúc em mới mua xe ra đường ai nhìn cũng khen đẹp, chạy theo xe hỏi giá rồi hỏi cả thông tin của hãng nữa. Em ở đây có cả một hội đi xe People 16 Fi này rồi nên cũng không cần cái gọi là đồng cảm như bác nói. Còn xe người ta bán thì đương nhiên là người ta sẽ có trạm bảo hành cho mình rồi. Bác muốn biết hội xe có thật không thì bác cứ sang bên ô tô saigon sẽ rõ. Chưa tìm hiểu mà đã nói thì chỉ giống như "ếch ngồi đáy giếng thôi". haizzzzzzzzzzzz
vâng ạ! Nhưng mà có vẻ mấy người nóng tính như bác hay dùng từ "thánh" nhỉ.:eek:
@longtg2013 Không biết bác thấy em là người nóng tính ở đâu. Chỉ với một từ "thánh" mà bác đánh giá người khác thì đúng là bó tay.muối+tương.
có cần phải tỏ ra nguy hiểm như vậy không bác????😁
thanhbinhtg
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái quan trọng là nếu thi rớt đh bạn ấy có dc mua xe ko😁??

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019