Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

tư vấn mua z10 giá 4,5t ở hoàng hà?

manu22
2/4/2014 2:27Phản hồi: 32
em thấy ở
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em thấy ở hoàng hà đang bán z10 giá 4,5t. ai đã mua hàng ở đây cho em xin ít ý kiến với ạ.tại giảm giá đột ngột mà em chưa biết tin gì ở đây cả!
@manu22 Biết là biết gì, hàng chính hãng BH 18 tháng smartcom, xúc nhanh kẻo hết hàng.giá quá tốt rồi đó
k6saigon
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hôm wa tôi ra Hnam nó đưa ra 1 rổ trên 10 cây...vào nhặt chọn như hàng rau...nhắm mắt làm 1 em...vì mình cũng chưa dùng Blackberry bao giờ...Thấy giá bèo quá...về nghịch cả tối qua cảm thấy nhiều cái hay hơn iPhone....Thắc mắc mãi hàng Blackberry ngon thế sao dân tình lại không ưng nnỉ....
bạn nói thế nào chứ hàng chính hãng brandnew phải nguyên seal nguyên hộp.làm gì có chuyện đổ ra cho mình lựa như lựa rau vậy???có đúng là hàng mới k bác?e vừa gọi lên hỏi thì bảo hết hàng ngày mai mới có...mà chỗ này ai mua rồi thấy chất lượng tn thông tin mọi người biết với...
anh_huynbin
ĐẠI BÀNG
10 năm
hàng cá tháng tư 😁
k6saigon
ĐẠI BÀNG
10 năm
Không còn nguyên seal đâu. Mua đê không phải hối hận
@k6saigon hàng chính hãng mà ko seal là sao hả bác. em định làm 1 em???
btw cho em hỏi z10-001 với các bản z10 khác có khác biệt nhiều lắm không?
hoangesc
TÍCH CỰC
10 năm
@lildino Hôm qua mình ra mua ko có seal j cả. chỉ có cái hộp đựng mở ra xem máy luôn. Nhưng mình nghĩ con này máy mới nên ko có hàng dựng và hàng smartcom thì ko vấn đề j đâu. mấy năm trc BB hàng dựng đục lỗ anh em mua còn ầm ầm nữa là bây giờ. giá chỉ bằng 1 em hàng dựng ngày xưa mà máy lại là máy mới.
Link này giải đáp thắc mắc của bạn về dòng Z10 - STL100-1 nhé
http://bbvietnam.com/threads/dieu-gi-lam-z10-stl100-1-tro-nen-dac-biet.20633/#.UzuvjqiSxtg
dunp
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hoangesc Không Seal thì mình hiểu là do nhà phân phối họ phải bóc máy ra để dán tem nhà phân phối vào
@lildino Không nhiều đâu bạn.
Mở game nặng, 001 load chậm hơn tí, nhưng khi vào game thì bình thường. Có video trên mạng nhưng đừng quan tâm, hãy quan tâm đến nhu cầu bản thân thì tốt hơn
là như thế nào mấy bác ơi các bác mua mới có bh mà nó dớt giá giống HTC rym với con 8x đó
keangiauqb
ĐẠI BÀNG
10 năm
hiện tại ở đâu đang có hàng em đặt cái mấy bác ơi
Goback
ĐẠI BÀNG
10 năm
BẢo hành 18 tháng theo IMEI, ko lo đâu. Mua đi
lts1959
ĐẠI BÀNG
10 năm
hết hàng từ 9h30 sáng nay rồi các ace à
Vampire_9x
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đúng rùi Smartcon bóc hộp ra để dán tem Smartcon 2012 vào :v . Máy thì mới tinh 100% trừ vụ bị rạch bao nilon :3
giá hấp dẫn quá, không biết hàng chất lượng thế nào, vừa xem trên web hoangha thì thấy giờ cần phải đặt hàng chứ không còn sẵn nữa
hoangesc
TÍCH CỰC
10 năm
mình xài 2 hôm nay thấy ok 😃
aida
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vờ đớp được 1 em ở Hoàng Hà, 4tr5 cho một em smart phone cao cấp. Định lấy con nữa cho thằng bạn thì báo hết hàng. 😁
Em tưởng mùn 10 mới có hàng sao hôm qua bác lại mua đc thế

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
aida
ĐẠI BÀNG
10 năm
Khi gọi điện thấy báo còn 5 con, ra lấy thì chỉ còn đúng một con.
pin thế nào hả bác chip thì không ngon bằng 002 nhưng nghe nói pin đỡ tốn hơn ạ.bác xem video thì khoảng được bao lâu ạ
hoangesc
TÍCH CỰC
10 năm
@manu22 Mình dùng máy chủ yếu cho cv như nghe gọi, nhắn tin, vào facebook, email, lịch công việc nên ko biết pin dùng cho nhu cầu giải trí thế nào.
Mình mở 3G liên tục, thỉnh thoảng có mail, gọi điện thì pin trụ dc 1 ngày
VietThuan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Theo như các pờ rô thì chip hiệu năng thấp hơn đồng nghĩa với việc hao pin ít hơn 😁
mới cọc 1tr bên dauden.vn
gọi hỏi thì báo là mai có hàng, mà lại là bản 002 của châu Âu nữa chứ. Các bác có ý kiến gì về bản 002 không?
hutchet
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cu.map bản 02 bao nhiêu củ hở bác , đồng giá 4,5 ko
@cu.map bao nhiêu tiền hả bạn được em qua cọc luôn
cái đó thì quên k hỏi.nhưng chắc cũng đồng giá...
VietThuan
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cu.map Có thể nó là con này bác ạ. Chứ BB z10 mà 4tr5 hiện tại gần như ko còn con nào. Mùng 10 này hàng mới chính thức về.
http://shop.dauden.vn/blackberry-z10-brandnew-black
Và nó cũng là bản 002 luôn thì phải 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019