Tư vấn tai nghe

nguyenhung3801
14/4/2014 15:28Phản hồi: 31
Em đang xài tai nghe quadbeat theo con lg gk thấy k hài lòng lắm(bass có vẻ k được ấm)cắm vào cái se w395 đã xài 5năm thì thấy hơn hẳn cái lg.tính mua con tai nghe sony mh ex300ap để cải thiện k biết có hơn gì cái quadbeat k?bác nào đã xài cái ex300 thì cho xin cái nhận xét.ah làm sao để mua được tai nghe chính hãng,ăn quả fake thì chán...

Sent from my LG-F220K using Tinhte.vn mobile app
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tầm này thích chính hãng, bác đi nghe thử NE600X có bản dây đỏ nhìn trẻ trung, bass oánh tốt ấm
Nhưng mình thích con ex300 này vì có màng loa 13.5 k biết nghe bass có ấm k nữa?

@nguyenhung3801 sony EX300ap bass ấm nhưng âm thanh hơi nhỏ so với các tai nghe khác
Bạn đi nghe thử xem
em có con akg tiesto akg k267, bác muốn mua lại không(tai nghe DJ bass ngon 3 chế độ) do mua về ít dùng đến quá nên muốn bán
Ở đâu bác?

Giá mới nó mắc kinh nhở

bạn thix tai nghe kiểu nào ...in ear hay ear pad....thể loại nhạc của bạn là gì, tầm giá khoảng báo nhiu bạn đầu tư cho 1 cái tai nghe....
Vì sao cái ex300ap lại nhỏ nhỉ bác?

cái này e cũng k rõ. có thể do trở kháng lớn hơn các tai bình thường 😃
Mình không quan trọng âm lượng lớn hay nhỏ.quan trọng là ấm áp với lại rõ lời bai hát.cái tai nghe quadbest của lg âm lượng lớn bass cũng to nhưng mệt tai lắm.

@nguyenhung3801 Bác mua tai Sony MH750 nghe cũng tốt, tốt nhất bác đem theo máy đi thử, nghe được thì mua, điện thoại hệ điều hành Android chỉ có mỗi dòng Xperia có phần mềm nghe nhạc Walkman chỉnh Equalizer âm thanh cải thiện rõ dệt, Smartphone LG của bác muốn hay thì cài Music volume EQ tải từ play store hỗ trợ âm thanh tốt cũng bằng 8/10 cái Walkman 395 của bác.

Uh.công nhận hàng walkman của sony cho ra âm bass thích thật.mh 750 nghe nói hàng zin thì nghe mới hay còn hầu hết là fake đủ loại.mình đang xem xét con soundmagic pl 11 hoặc pl21

3kshop
CAO CẤP
10 năm
@nguyenhung3801 fake nhiều đó,nếu zin thì nghe ok,tốt nhất bạn cứ đi nghe thử đi.pl11 bass rất tốt 😃
Mình ở vinh chả biết đâu bán nữa.

3kshop
CAO CẤP
10 năm
@nguyenhung3801 Vinh thì mình ship ra cho nhé,nếu sợ bass lùng bùng thì nên lấy pl21 bạn ah 😃
Pl11 với cái tai nghe theo xperia z nên chọn con nào nhỉ?

e khuyên bác nên lấy PL21 nghe hay hơn. Chứ PL11 bass mạnh sợ bác lại nghe mệt tai giống tai của bác đấy
Bass to thì nghe với âm lượng vừa phải.mình toàn nghe nhạc ở mức âm 1 đến 2 thôi.đôi khi thích thì luôn max volum.bass to cũng được nhưng ấm là được.

Nhiều tai nghe cứ lùng bùng đau hết cả đầu.

Mình thích bass mà.mà bass của pl11 l biết thế nào

3kshop
CAO CẤP
10 năm
@nguyenhung3801 bass thì pl11 tốt bạn nhé trong tầm 500k em nó được đánh giá rất tốt về khoảng bass
Chơi nhạc dance mới sử dụng pl11 thôi chứ nghe nhạc pop thì lại dùng con quadbeat của lg.mà phải nói rằng trừ 1 số máy sony walkman.mình chưa thấy tai nghe theo máy nào good hơn quadbeat nó cân bằng các dải âm.để ít bữa nữa nhận lương quất cái máy nghe nhạc walkman+pl11 luôn 😆
Sẵn đây cho mình xin tư vấn mua walkman dòng e thì nên mua mẫu nào,dòng s có hơn dòng e gì k ạ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019