Tự vẽ Chibi Online đơn giản

1/6/2013 14:15Phản hồi: 26
Tự vẽ Chibi Online đơn giản
Chibi Maker là công cụ được phát triển bởi gen8, bạn sẽ không phải mất công học Photoshop, Pen Tool,... nào khác chỉ cần sử dụng ngay trên trình duyệt web qua định dạng file flash, bộ ảnh gồm: mũ, trang phục, kiểu tóc,... thật đơn giản đúng không nào cùng tạo ra nhân vật chibi thật đáng yêu riêng cho mình nhé !!!
Bấm vào đường dẫn sau để bắt đầu: Chibi Online
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dkchoi
TÍCH CỰC
11 năm
Bắt bấm like FB/G+ rườm rà, thôi thì mình post link gốc của cái ứng dụng này ở đây
http://fc07.deviantart.net/fs71/f/2013/097/7/8/chibi_maker_1_1_by_gen8-d5q0ipk.swf

Host của www.deviantart.net nên yên tâm nhé.
@dkchoi bác cho e hỏi cái này mình chỉ lấy mẫu có sẵn trong đó thôi chứ k up hình của mình lên rồi vẽ đc ợ ?
dkchoi
TÍCH CỰC
11 năm
@cheng16 Ừ đúng rồi, cái này nói là vẽ cho có thôi chứ có phải vẽ khâu nào đâu. Nó chỉ bấm bấm chọn chọn khi nào thấy ưng ý rồi tự nhận là mình vẽ mình ấy chứ. 😆
Dù sao cũng làm thỏa cơn khát thích chibi phần nào, hoặc là học nét vẽ của nó thôi.
@dkchoi thanks bạn, chỉ cần như thế này cũng câu dc khối e rồi :p
Mặt là nó tự mặc định hay mình chỉnh sửa cho nó same same mặt mình đc ko ạ? ==" ko rõ cách sử dụng cái này nữa @@

Sent from my BlackBerry using Tapatalk
cảm ơn chủ topic và bạn dkchoi nhiều. để đưa cho đứa em gái coi, dạo này nó mê mấy hình chibi này gớm!
ôi yêu thế :x mình vẽ xấu nên ko dám thử vẽ chibi ;)) phải nghịch ngợm tí mới được 😆
ai biet ve chibi tren cs3 va sai panit day minh voi thank :eek:
Cái này như là game hơn là phần mềm để vẽ thật. Nhưng được cái là có nhiều lựa chọn nên cũng không tệ! Cám ơn bạn chủ thớt nhé!
yueyong
TÍCH CỰC
11 năm
không hay tẹo nào cả, vì muốn là muốn giống nhân vật thật chứ ghép thế này mấy cái game của cháu mình đầy!
an1000
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao toàn chỉ con gái? Boys Version đâu?
để làm 1 con xem nào hoho
mrdat_k1
TÍCH CỰC
11 năm
Nhưng các bác nào có khiếu vẽ kết hợp vs pts mới ra đc những mẫu Chibi tuyệt đẹp, chứ dùng những app kiểu ntn thì dành cho dân ko chuyên như mình thôi :p

Gửi từ GT-I9100G của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
test
mình vẽ tranh toàn ăn 1, 2 điểm nên chơi cái ni cho dzui 😁
hehe, thử xem tài mình thế nào
vẽ nhìn hơi cứng nhỉ, nhưng có xài tạm cũng đc 😃
Có 3 cái vẽ chibi này, mình mới cho vào web ! :v
http://www.vechibi.tiasangmoi.com/
cái này hình chibi nam ít =.=
cái đầu tiên có nhiều mà bạn 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp