Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tuoi Tre Mobile - Đọc báo Tuổi Trẻ trên BB

h.hung
11/12/2010 14:56Phản hồi: 16
Tuoi Tre Mobile - Đọc báo Tuổi Trẻ trên BB
Cái này thì khỏi nói, giống như báo mới và ViệtNamnet mobile

chú ý: sử dụng phím P thay cho phím back để trở về trang trước

OTA: http://m.tuoitre.vn/download

attached dành cho 88XX
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em post hồi sáng rồi, hihi, phím Q thay cho chọn phải
batuocken
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ua em van vao m.tuoitre.com.vn dọc báo hằng ngày có cần phải cài gì đâu nhỉ
pm này miễn phí 1 tháng thì phải vào abou nó báo thế ko biết sau có thu phí ko ,ko chạy dc qua wifi em remove roài
có thêm 1 lựa chọn nữa
TuanE06
ĐẠI BÀNG
13 năm
không bit phần mềm này có free ko nhẩy các pác,tuy nhiên em cài ota trên con 8700c của em ko chạy dc các bác ợ,cài đặt thì thành công tuy nhiên khi run thì báo lỗi start với lỗi ttm module...em đã khởi động lại máy mà vẫn ko dc,không bit có phải xung đột phần mềm trong máy nữa hay không,pác nào có gặp hiện tựong như em kho và khắc phục sao share cho em với,em đã edit trong permission thành allow hết mà vẫn ko ăn thua gì cả
TuanE06
ĐẠI BÀNG
13 năm
hà hà em làm xong rùi,nó báo thiếu module ttm_generic..chắc cài ota nó ko có,sau đó em dã dùng file att của bác h.hung thì cài ok và chạy ngon,tuy nhiên chắc file att dùng cho dòng máy 88xx nên khi chạy trên 87 em thấy hơi thất vọng vì load ứng dụng hơi chậm,nhất là vào từng trang ấy,chưa kể ko bit phím back là phím nào cả,phím accept giờ là space chứ ko phải là enter,nản quá đành gỡ ra sau dó dùng browse của máy mà chạy thì ngon ơ,lướt web phà phà, do dùng mạng viettel cho nên khi dùng browse nó hay run trang viettel telecom,cũng ko đáng ngại vào option chỉnh lại trang home page là m.tuoitre.vn là xong,còn em google và viettel telecom ta cho vào book marks,thế là ổn các pác ah,giờ mõi khi nhấn hotkey B thì đọc tuỏi trẻ,good quá
Hic, nó có đòi tiền như Vietnamnet không, không thì xài baonet chạy cho tiện 😃.
Có mấy phí không các bác ơi?
TuanE06
ĐẠI BÀNG
13 năm
cũng ko bit nữa bác ah,đêm qua em còn vào còn ok vậy mà sáng nay thử lại thấy nó báo lỗi server not found,tuy nhiên vào thử trang chủ viettel telecom thì ok,sau đó dùng opera và typing m.tuoitre.vn thì lại ok,nên ko bit chú tuoite mobile này đang có ý đồ gì,tốt nhất các pác cứ để baonet cho nó lành
chắc lại chuẩn bị thu tiền đây 😔 giống cafef. Nản ghê
xài baonet là ok nhất rồi... báo nào cũng có mà load nhanh nữa chứ, đỡ tốn dung lượng gprs ^^
xài baonet là chuẩn rồi, đọc đc nhiều báo. mình chủ yếu đọc bongda.com.vn với vnexpress chứ mấy anh này chả khoái
mà lại giống cái kiểu của vietnamnet với baomoi thu phí 15k/tháng
xài đc hơn một ngày rồi chả biết nó có free k nữa
đã test ok trên 87 nhé bà con
nó cho bác trial 1 tháng nhé 😆
TuanE06
ĐẠI BÀNG
13 năm
chả bít các pác dùng sao chứ em cũng đến nản với thằng này,số là dùng trình duyệt browse của máy thì vào nhanh hơn là opera vì em option home page là tuoitre mobile mà,thế mà chỉ dùng ok đựoc ngày hôm qua,hôm nay hý hửng mở lên nó cứ mở cái trang wold cilent gì gì đóa,ko hiểu nổi em tưởng browse có vấn đề,tuy nhiên mở trang wap viettel mobile thì lai ngon,chả hiểu sao nữa,đến giờ vẫn chưa được,nếu mở tuoitre mobile trên opera thì ko vấn đề gì,chả bít browse máy em có sao ko nữa,bác nào bị như em chưa?
tien138
ĐẠI BÀNG
13 năm
có ai bít gỡ cái của nợ này ra không vậy
mình cài vào rồi đang sử dụng mà thấy chán quá giờ muốn gỡ ra mà không gỡ dc
vào APP và cả BDM đều không thấy nó đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095