Tường thuật trực tiếp Samsung Unpacked - Sự kiện giới thiệu Galaxy S IV, 6h00 sáng

Blaze1st
12/3/2013 5:52Phản hồi: 1.273
Tường thuật trực tiếp Samsung Unpacked - Sự kiện giới thiệu Galaxy S IV, 6h00 sáng
Samsung Unpacked - Sự kiện thường niên được Samsung tổ chức để ra mắt sản phẩm mới.
Năm nay, buổi lễ sẽ được diễn ra với quy mô lớn vào lúc 19h00 ngày 14/03 (6h00 ngày 15/03 theo giờ Việt Nam), ngay tại Quảng Trường Thời Đại (Times Square), nhằm chào đón một thành viên mới đến với gia đình Galaxy, chiếc Galaxy S IV - smartphone tiếp nối S III hiện tại. Sự kiện ra mắt Galaxy S IV được mở rộng cho tất cả mọi người, chỉ đơn giản là đến và trải nghiệm. Với khả năng của Samsung thì đây quả là một sự kiện đáng để chờ đợi, nếu như bạn không đến được Times Square thì có thể theo dõi trực tiếp qua trang web youtube.com/samsungmobile.

[prebreak][/prebreak]​
1.273 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mr.2501
ĐẠI BÀNG
11 năm
ước gì giá của em nó = giá Lumia 520 là ae vui rồi! 😁
cơ mà ước mơ viễn vông quá! 😔
@mr.2501 một siêu phẩm như thế mà thím kêu bằng 520 bá dạo gớm. có bét kũng gấp bốn lần 520.
mr.2501
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trung kaka Thế nên mới phải ước chứ Thím! 😁
linhvu231
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mr.2501 ai cũng ước như bác vậy
@mr.2501 lạy thánh
Đón xem siêu phẩm hay là phế phẩm nào .
hihihi133
TÍCH CỰC
11 năm
@h30l0nely Xin lỗi,nhưng mình thấy bạn suy nghĩ như đứa trẻ nít,ở đây đang bàn về siêu phẩm,mà siêu phẩm thì phải có nhất có nhì.bây h bạn nói k nhất thì k dùng đc à? Nếu nói gì bạn thì còn gì là sự lựa chọn thông minh nữa.với số tiền tối Đa,ai cũng muốn có cái tốt nhất chứ.
Đây là cmt cuối dành cho bạn đó
@hihihi133 Ô hay mình nói bạn rành các mod tt thì kể tên mod tinhte ra coi xem nào, bạn biết đc mod nào xài đt hãng nào thì chắc là rành nắm nhỉ. Đưng có luyên thuyên chém gió vớ vẩn nữa đi. Ko mod nào xài hàng Samsung hay là do bạn bịa ra vậy, bạn nói đc thì làm thử coi.
vohuu
TÍCH CỰC
11 năm
@samsunggalaxy Mod tinhte toàn ip cả. Hehe
@hihihi133 Xin lỗi, nếu bạn cho mình là đứa con nít thì bạn còn thua cả 1 thằng ranh con hôi sữa miệng nữa,bàn về siêu phẩm thì lôi các mod tt vào làm quái gì,bộ mod tt ai cũng có điều kiện hết àh,bộ họ luôn là những người tiên phong sử dụng các mặt hàng tốt nhất àh,bạn tự vả vào mặt mình bây giờ còn ngậm máu phun người.
[quoteMrhuy_tob, post: 34591253, member: 1097868"]Đón xem siêu phẩm hay là phế phẩm nào .[/quote]
Xem trực tiếp kiểu gì vậy bạn, bạn có link khg?
@Fan MU Xem trực tiếp kiểu gì vậy bạn, bạn có link khg?[/quote]
thi 6h ngay 15/03 ban vao www.youtube.com/samsungmobile se co thuj

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn
@Fan MU Xem trực tiếp kiểu gì vậy bạn, bạn có link khg?[/quote]
Chúng ta là những con quỷ
xin thêm 1 bài về Nikon nữa ạ
Xem hai đoạn teaser của SS về S4, có thể kết luận:

1/ S4 là sản phẩm dành cho con nít.
2/ Con nít rất dễ bị dụ.
3/ SS rất thạo cái khoản dụ con nít.
4/ Ai là con nít thì chuẩn bị vui cùng S4.
bb_curve
ĐẠI BÀNG
11 năm
@htpcty Đến khi nào thì thánh có thể làm được đồ chơi cho con nít? Nếu không phải là con nít thì thánh vào đây làm gì?
@quelenph0 Thế bố mày là dân nước nào?
@quelenph0 Nói mà không nghĩ tới ông nội mình hả
@htpcty 😆 chết cười với bác
Bao giờ vn có thể tự làm được "phế phẩm" đây?
Câu trả lời thuộc về hai nhân tài!

S3/Note2 (HW) + Boeffla/Stweak(FW) + Neutron(SW)→ iBasso D0 (digital) → SE535/AH D2000 = BIG audio upgrade!
@YPMVSTAFF a nói hay vật vã. e thjk a rùi đó 😃
fessy1102
TÍCH CỰC
11 năm
@YPMVSTAFF bác dùng 535 à
😃 Ai ủng hộ ss vì cấu hình, tính năng và trãi nghiệm người dùng thì like e. ai chỉ
quan tâm tới hình thức thì vui lòng.....miễn quote, và cung khoi like.
@cuongfanandroid =)) cấu hình để làm gì thế để chơi dota à
tuanbb88
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cuongfanandroid gì nặng lời thế bạn?
@cuongfanandroid Mạnh thì làm gì hả bạn? trong khi nhu cầu không quá cần thiết.
ctn100
CAO CẤP
11 năm
Phải gáng thức sớm coi mới được 😃

p/s: hình S4 bị lộ sáng nay, nhìn thấy cũng đẹp mà ta....

@ctn100 Đây là hình em 2 sim mà

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@ctn100 thế này khác j note II đâu bác @@
@ctn100 Còn mặt sau nữa bạn.....

@ctn100 trông như này còn đẹp hơn s3 rất nhiều rồi
viền mỏng
màn hình phẳng
viền inox xung quanh làm phẳng chứ ko cong như s3 là cực tiến bộ rồi 😁
lmcuong4u
TÍCH CỰC
11 năm
Chờ thôi, hy vọng k như hình ảnh rò rỉ mấy hôm nay...
@lac714 Ko xem ở đâu cả,nhưng thằng bạn mình nó làm ở ss việt nam nó khẳng định chắc 100% luôn.
@hung82phuong Bạn chém ghê quá ;))
@Phan Tính Bạn ko tin thì mai xem là biết liền.nhưng khuyên bạn một câu chân thành đừng hy vọng quá để rồi sẽ thất vọng nhiều đấy.mình đang dùng s2 và cũng là môt fan ss chính thằng bạn mình nó tư vấn và mua cho mình con s2 này đấy.mình ko có ý dìm hàng e ý đâu,nhưng sự thật thường phũ phàng lắm bạn ạ.
@lmcuong4u sao mọi người không nghĩ hình ảnh rò rỉ là phiên bản s3 đc nâng cấp như tin đồn, còn s4 đang là 1 bí ẩn vì tin đồn là có thể có 1 sp khác nữa ngoài s4
6h sáng là 7h tối bên đó ah.
long2103
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mymymoamoa đúng rồi bạn, trễ hơn việt nam 12 tiếng
@mymymoamoa Mỹ mới đổi lại múi giờ rồi bạn,6h sáng bên mình là 6h tối bên kia

Sent from my Nexus 4 mới lụm :oops:
RVHT
TÍCH CỰC
11 năm
Cùng chờ đón quả bom xịt mang tên Samsung Galaxy S4 nào.
Hi vọng thiết kế không giống với những thiết kế bị lộ vào mấy ngày qua. Nếu không thì... Oa oa.. Em không chịu đâu.
P/S: Mình là fan Samsung.
xitrumhonhu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@RVHT
@RVHT xạo quá đi, chẳng có fan nào thêm cái note mình là fan đó, troll thì có.
@RVHT Hi vọng vậy bạn nhỉ

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
manhlvt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@RVHT em cũng không chịu đâu, s4 mà như thế kia thì em khóc mất --hu ...hu
cuticuti
TÍCH CỰC
11 năm
ye ye,đợi hoài cũng tới rồi
ducminh60
TÍCH CỰC
11 năm
rất đang mong chờ
hihihi133
TÍCH CỰC
11 năm
Nhựa thì tiếp tục tránh xa Sàm
@hihihi133 mua sờ mác phôn hay mua chảo vậy bạn???????
@hihihi133 Như bác chắc phải vỏ bằng vàng mới xài. Cái đt thì chỉ cần nó cứng cáp là đc chứ có phải là thứ để đem đi đập vào mặt nhau mà cần kim loại.

Sent from my SHV-E210L using Tinhte.vn
vuongde
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang dùng s3,háo hức e này ra qúa nhưng đúng như hình ảnh rò rỉ thì miễn đổi vì chẳng có gì khác biệt
rabid
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dự là không có bất ngờ nhưng vẫn là một sản phẩm thành công như S III
@rabid thiết kế ko nổi bật, và chỉ thêm chút tính năng như đã lộ thì có lẽ ko thành công như SIII đâu. Vì giờ có quá nhiều lựa chọn tốt như htc one, xz, z10 cả lumia cũng như ip thế hệ tiếp theo nếu ra tháng 6. Trong những đt này thì ss thiết kế bị đánh giá kém hơn rồi
@nhathano1 MỖi ng có 1 tư duy khác nhau, SIV có thể ko đẹp nhưng nó cũng ko phải xấu, chỉ đẹp thôi chứ ko phải quá đẹp :p Mình cũng rất kết con HTC One nhưng hiện tại dù SIV có giống như mấy cái ảnh lộ diện mình vẫn sẽ chọn S IV, chấp nhận hi sinh cái vẻ bề ngoài bớt đẹp đi 1 chút nhưng đổi lại là cái màn hình 5" rực rỡ, camera nói thực mình vẫn thích nhiều chấm hơn là cái công nghệ ultrapixel j..j đấy, nghe ảo vãi, chỉ loè thiên hạ thôi. Quan trọng nhất là pin của Samsung bao giờ cũng ăn đứt dòng HTC, HTC dùng ko trụ đc nổi 1 ngày ... thảm bại nguyên nhân phần lớn là ở đấy.
Dòng SIII năm ngoài chất lượng nghe nhạc khá ổn, nói chung ko thua kém j so với HTC và Sony. Mình thích chất nhạc của SIII âm trong và sáng bass vủa đủ ko như HTC ngoài chất bass ồn ảo ra chẳng có j khác.
@samsunggalaxy tôi cũng ko khen chê nhiều, và cũng rất đồng ý rằng mỗi người một tư duy 1 sở thích. Bỏ ra tầm 15 triệu mua cái đt, cũng nên để nó phục vụ mình, ko hoàn toàn mỹ mãn nhưng cũng ko để mình thất vọng. Vui vẻ với lựa chọn của mình sẽ thấy nó tuyệt vời hơn
lót gạch ngồi ngóng thoy :rolleyes:
vohphuong
TÍCH CỰC
11 năm
Vẫn là kịch bản cũ : XẤU > SMARTPHONE LẬP KỶ LỤC DoANH SỐ
@vohphuong Người ta hay nói Xấu mà có tài,ở đây cũng thế đấy bạn. Chứ ko như ai kia,đc coi là thiết kế đẹp mà doanh thu cả năm vẫn thua 1 con s3 xấu xí,đúng là nhục ... nhục =)))))))

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
@nguoithammuu0304 Cái gì có thiết kế đẹp mà doanh số thua s3 vậy, nói mình nghe với
@cuong_thinh Nghe nhiều bạn trên tt nói OneX đẹp hơn S3, Lumia 920 đẹp hơn S3, và mấy em Sony đẹp hơn S3 mà chẳng nhớ nổi tên nữa, ko biết có phải không?o_O
@h3141592653 Àh có lẽ vậy
Thanh kiều sô mếch cho sự đáp trả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019