Tuyển tập 33phim Thành long - mp4, thuyết minh hoặc viêt sub

tritran
18/7/2009 23:24Phản hồi: 191
191 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

raptor
TÍCH CỰC
15 năm
thick Lí Liên Kiệt hơn. Thành Long hài quá .........................
thk bác nha phim hay lắm 😃 cố gắng up nữa nha bác. Bữa nào đi ăn kem ka.ka.ka.ka......
len google , gõ hjsplit là ra đó bác ....
cuti0101
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác test lại link 3 và 5 phim Tiếu Quyền nha....! Link ko down dc, đã thử nhiều lần rùi ^^
bác tritran up phim " Bộ Vét Tuxedo " của THành Long đc ko bác
em chỉ xem 1 lần duy nhất cách đây 2 năm trên VTC , giờ mún coi lại quá mà search hoài ko ra phim bản đẹp 😔
cuti0101
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hix, phim mình đã down về 4 bộ mà chỉ 1 bộ là coi đc full, còn 3 bộ kia coi sao cứ còn 30' cuối là ko coi đc nữa, màn hình đứng yên , bác giúp mình đc ko? phiền bác nhiều qúa!
hướng dẫn mình cách xem phim với download về ko xem được
cuti0101
ĐẠI BÀNG
15 năm
Down về xong dùng phần mềm " hjsplit " để nối film lại, Join!
phần mềm " hjsplit " seach trên diễn đàn í ....or google
các bác cho em hỏi phim Điệp viên bất đắc dĩ

Mấy bác tải phim này về ko biết có gặp giống em hôn....? khi em join lại thì chỉ đươc f.1 thôi (dung lượng cũng chỉ 100M). lạ quá, em chua gặp t.hợp này bao giờ
bạn kiểm tra tên của của các phần bạn down về phải giống nhau từ chữ cho tới dấu luôn.
dungden
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bạn down mấy file bị lỗi rồi, hoặc bạn dùng phần mềm hỗ trợ download nên tên file bị đổi. Bạn kiểm tra lại đi!

To chủ topic:
- phim hình ảnh đẹp quá mà dung lượng vừa phải,file .mp4 có phụ đề hoặc lồng tiếng cho iphone quá tuyệt
- mediafire tốc độ cao oa
- bộ sưu tập phim công phu.

Cám ơn bạn 1 nghìn lần, mình cũng rất hâm mộ phim của Thành Long! Chúc bạn sức khỏe để có sức up tiếp cho a e nha....! A e chờ nè 😁
cám ơn bạn h_giang, dungden nhiều hen. Lúc join thì mình đã đổi tên các file lại rùi. Chắc là lúc down về máy, file bị lỗi. Để mình làm lại hen. Film hay wá, ko coi thì uổng lắm (mặc dù đã coi film này lâu ôi 😁)
Anh chàng tốt bung
[Mr nice guy]

Giới thiệu
Đạo diễn: Sammo Hung Kam Bo
Diễn viên: Thành Long, Richard Norton, Miki Lee, Karen McLymont, Gabrielle Fitzpatrick
Nhà sản xuất: Ðang cập nhật
Thể loại: Hành động, Hài hước
Độ dài: 113 phút
Quốc gia: Mỹ
Năm sản xuất: 1998

Nội dung
Anh chàng dẫn chương trình nấu ăn trên truyền hình bị dính vào một vụ rắc rối với những tên tội phạm vì anh tìm thấy một cuộn băng video có những bằng chứng phạm tội của một băng đảng xã hội đen.

Screenshot:

Download

• pass: tritran18518
  • thuyết minh
  • dung lượng:488MB
  • link

Bác tritran có thể bỏ pass file trên mediafire ko? Mình dùng rapidleech về bị kẹt pass ko leech được T_T (mấy bộ đầu từ post 1)

Thanks
rất tiếc đây là vấn đề cá nhân, mình không bỏ pass được,
Ko phai pass unrar, mà là pass tren mediafire đó bác.
vâng, mình chỉ set pass trên medifire thôi chứ ko set pass cho file ( file mình là dạng 001..002 mà ^^)
Bác có thể ưu tiên cho mình 10 phút bỏ pass, mình leech xong bác lock lại, chứ down bình thường mình down mất 80 phút T_T hixhix
Bác TRÍTRAN có phim kế hoạch baby không up lên cho em với thanks bác nhe.
bac oi sao em danh cai pass roi ma no ko open files la sao ?
Tuyệt cú mèo😁. Em rất khoái Thành Long.
Cảm ơn bác chủ!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019