Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tuyển tập 33phim Thành long - mp4, thuyết minh hoặc viêt sub

tritran
18/7/2009 23:24Phản hồi: 191
191 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phan 3 cua phim amour of god khong tai duoc

Ban oi giup minh voi. Minh khong tai ve may duoc
Pác ơi em giải nén cả 3 rush hour down đầy 5 part rùi nhưng nó nói vậy : ! CRC failed in rush hour3,convert-up by tritran,sub viet.mp4. The file is corrupt
Nó nhắc cái gì về volume đó em hok hỉu
Mr_D
TÍCH CỰC
14 năm
sao lại ko có phim Thần Thoại nhỉ ?
Phim đấy hay mà pác ko up 😔
thang812
ĐẠI BÀNG
14 năm
có fiml hay coi rùi cảm ơn bạn nhé
Mình k thể nào giải nén đc .rar
toàn báo lỗi.
kể cả khi mình đổi 2 file down về giống hệt nhau.giống luôn cả trên link media rồi.các kiểu.hic
các bác có thể up luôn đuôi .mp4 k.mệt quá
Bác chủ thớt ơi... rush hour 1 phần 5 em ko tải về được. Bác kiểm trả lại dùm em được ko vậy..
Cám ơn bác nhiều, bác tritran
ttddtt2007
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sao lại có pasword protec mấy cái file trong Mediafire vậy.... cho cái pass đi bác ơi.
ttddtt2007
ĐẠI BÀNG
14 năm

diep vien bat dac di,convert-upload by tritran.mp4.003
(100 MB)

- Password Protected File -

Please enter the password below to download this file

Authentication Required

Please complete the form below to download this file

Preparing download...
Preparing download...
Preparing download...
We recommend: Click here to run a Free Scan for PC Errors
More Sharing Options
Share this file:
URL:

Facebook Twitter Digg it Stumble
Đây nè bác, bác không chịu tìm gì cả: pass:tritran18518.
Hay quá cảm ơn bác chủ thớt 😃
thank ban.dơn dc roi
minhai
TÍCH CỰC
14 năm
[MF]Spy Next Door (Gián Điệp Vú Em) [DVDRIP] [mkv] [450MB] (VNese)

Ngôi sao võ thuật hài Thành Long trở lại với khán giả trong vai một gián điệp tài giỏi, song song đó anh cũng kiêm luôn "vú em" của 3 nhóc tì siêu quậy.

Directed by Brian Levant
Genre: Action, Comedy, Family
Rating: 5.4/10
Staring: Jackie Chan, Amber Valletta, Madeline Carroll

Nội dung:

Bob Ho (Thành Long ), là một siêu gián điệp của CIA. Một ngày, anh quyết định nghỉ việc “về vườn” và mong muốn lập gia đình với cô hàng xóm xinh đẹp Gillian (Amber Valletta). Tuy nhiên, để kết hôn với Gillian, Bob phải vượt qua thử thách do chính cô đặt ra là phải chiếm được cảm tình của ba đứa con riêng của cô là: Farren (Madeline Carroll), Ian (Will Shadly), Nora (Alina Foley).

Cha của Gillian bệnh nên cô phải rời khỏi thị trấn trong vài ngày, Bob đã tình nguyện trông ba đứa trẻ giúp cô với hy vọng có thể “lấy điểm” với ba cô cậu siêu quậy này. So với nhiệm vụ của một gián điệp thì nhiệm vụ làm “vú em” tưởng chừng như đơn giản hơn nhiều. Song, thực tế đã hoàn toàn ngược lại. Bob gặp vô vàn rắc rối lẫn “thảm họa” trong việc nấu nướng, chăm sóc ba đứa trẻ “lắm chiêu”. Nhiệm vụ càng trở nên khó khăn hơn khi một trong 3 đứa bé đã tải về từ máy tính của Bob mật mã chương trình 'hủy dầu', vô tình đẩy bốn người vào tầm ngắm tấn công của một tay khủng bố người Nga....

Một cuộc săn đuổi, chống trả khá quyết liệt, căng thẳng và không kém phần hài hước đã diễn ra giữa ông bố hờ, 3 đứa bé và bọn khủng bố. Ai sẽ chiến thắng? Bob Ho – cựu điệp viên chuyên nghiệp kiêm vú em nghiệp dư, 3 cô cậu nhóc tì hay là bọn khủng bố? Hãy chờ xem!

DvDRip
File Name........: The.Spy.Next.Door.DVDrip.x264.mkv
Size................: 450 MB (4 parts: 4 x 112 MB)
Quality............: Video: X264 720×352
Audio..............: Vietnamese MP3 128 Kbps LINE
Subtitles.........: Vietnamese
Hosted............: Mediafire​

Code:
http://www.mediafire.com/?5m4zm4tmxrk
http://www.mediafire.com/?4ewydomudze
http://www.mediafire.com/?nizvzhqmx2d
http://www.mediafire.com/?qzjiljndhnx
hjx em tải về chẳng biết ghép lại như thế nào nữa nản thật😔.. ghép thỳ lại ra đuôi avi ức quá mất công tải cả buổi tối ai có pm ghép video cho ra đuôi mp4 cho em với :(
dùng chương trình convert thành mp4 bạn ah có rất nhìu CT bạn chịu khó tìm kím đi , chủ thớt có công post rồi bạn từ convert lấy mà dùng chứ
cutys123
ĐẠI BÀNG
14 năm
Link Spy nẽt door die rồi bạn ơi! Tiếc quá
duyphat
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thành long thần tượng của mình hồi nhỏ.thanks bạn
thanks bạn nhiều.....................................

Thông tin

Đạo diễn: Sheng Ding
Diễn viên: Thành Long, Vương Lực Hoành, Yoo Seung Jun, Lâm Bằng, Từ Đông Mai
Nhà sản xuất: Beijing Bona Cultural Exchange Co.
Thể loại: Hành động, Hài hước
Độ dài: 96 phút
Quốc gia: Trung Quốc
Năm sản xuất: 2010

Nội dung

Đó là thời kỳ đen tối nhất trong lịch sử Trung Quốc, khi những con người đứng đầu đất nước phát động chiến tranh chỉ để thỏa mãn lòng tham không đáy của bọn họ. Máu chảy thành sông, thây chất thành núi, hàng triệu người chết bởi những trận chiến vô nghĩa đó. Và những người còn sống chỉ có hai lựa chọn duy nhất - giết hoặc bị giết.
Quân đội hai nước Liang và Wei chạm trán trong một trận chiến đẫm máu kéo dài từ sáng sớm đến tận đêm khuya. Chỉ hai người sống sót, một bộ binh già từ Liang và tướng quân từ Wei. Người lính đó sống được vì anh vốn rất giỏi trong việc...giả chết với một thứ gắn chặt trên người trông giống hệt một mũi tên để tăng thêm tính hiện thực.
Người lính đã bắt chàng tướng quân bị thương hòng mong dùng kẻ thù như một công cụ để đạt được tự do. Bằng cách giao nộp người tướng quân cho lãnh chúa của Liang, anh có thể được vinh danh và trở lại với cuộc sống yên bình trước đây. Còn chàng tướng quân, dù bị bắt giữ vẫn luôn ra vẻ ta đây với người lính đó. Hai người thường cãi nhau suốt chuyến hành trình dài và đầy sóng gió này...

Trailer

Screenshot

Download

• pass:tritran18518
  • Link

Thông tin
Gián Điệp Vú Em
Đạo diễn: Brian Levant
Diễn viên: Thành Long, Billy Ray Cyrus, Amber Valletta, George Lopez
Nhà sản xuất: Đang Cập Nhật
Thể loại: Hành động, Hài hước
Độ dài: 90 phút
Quốc gia: Mỹ
Năm sản xuất: 2010

Nội dung

Bob Ho (Thành Long ), là một siêu gián điệp của CIA. Một ngày, anh quyết định nghỉ việc “về vườn” và mong muốn lập gia đình với cô hàng xóm xinh đẹp Gillian (Amber Valletta). Tuy nhiên, để kết hôn với Gillian, Bob phải vượt qua thử thách do chính cô đặt ra là phải chiếm được cảm tình của ba đứa con riêng của cô là: Farren (Madeline Carroll), Ian (Will Shadly), Nora (Alina Foley).

Khi Gillian có việc và phải rời khỏi thị trấn trong vài ngày, Bob đã tình nguyện trông ba đứa trẻ giúp cô với hy vọng có thể “lấy điểm” với ba cô cậu siêu quậy này. So với nhiệm vụ của một gián điệp thì nhiệm vụ làm “vú em” tưởng chừng như đơn giản hơn nhiều. Song, thực tế đã hoàn toàn ngược lại. Bob gặp vô vàn rắc rối lẫn “thảm họa” trong việc nấu nướng, chăm sóc ba đứa trẻ “lắm chiêu”. Nhiệm vụ càng trở nên khó khăn hơn khi một trong 3 đứa bé đã tải về từ máy tính của Bob mật mã một chương trình bí mật, vô tình đẩy bốn người vào tầm ngắm tấn công của một tay khủng bố người Nga....

Một cuộc săn đuổi, chống trả khá quyết liệt, căng thẳng và không kém phần hài hước đã diễn ra giữa ông bố hờ, 3 đứa bé và bọn khủng bố. Ai sẽ chiến thắng? Bob Ho – cựu điệp viên chuyên nghiệp kiêm vú em nghiệp dư, 3 cô cậu nhóc tì hay là bọn khủng bố? Hãy chờ xem!

Trailer

Screenshot

Download
  • pass: tritran18518
  • Link

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119