Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

TV 4K Ultra HD màn hình cong 105" của Samsung có giá 120.000$, sản xuất từng chiếc một

Duy Luân
23/7/2014 0:7Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kaka00
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vội gì chứ, 10 năm nữa nó cũng chỉ tương đương cái màn hình full HD bây giờ thôi.
các bác cãi nhau cái gì, con này có 2 tỷ rưỡi, chả cần nói tỷ phú Mỹ, vớ vẩn lại toàn đại gia VN chơi chội mua cũng nên. ng Mỹ có tiền nhưng họ chi tiêu khá tk và cần thiết 😁
mà đợt lâu lâu mình có đọc báo mấy ông quan chức VN ........ toàn tiền tỷ 1 ấy chứ, cái TV này bằng ván bài của họ chứ mấy :D
@sieu_nhan - nhưng họ ném tiền qua bài bạc lại thấy thích hơn ném vào cài tivi này đấy bác !!
Chỉ bán ở Mỹ thôi ạ? e muốn mua 1 cái, Việt Nam có bán không?
mua ở vn thì phí quá, các kênh hd còn rất ít
Nói chung mình xem bài viết cho biết thực ra chả đủ kinh tế mà mua! Đang ko có tiền các bác cứ nghĩ là đắt có tiền rồi tẹt ga đê :v
Thế trên đường bộ nó ko cần đi ô tô à bác..😁[/QUOTE]
nó đã có tiền mua máy bay thì trên đường bộ nó cũng xài cỡ siêu xe hoặc xe siêu sang thôi. Camry nó thèm xài cũng lạ.
😔 quá chát. sao mà chơi đc!
Mấy bác ở trên buồn cười thật, giá cái tivi chẳng rẻ mà.cũng chẳng đắt, quan trọng là ai kết thì mua. Còn nói kiểu mấy bác bảo mua tivi tầm này tiền thì mua xe, mua... Thì khác gì các trường hợp:
- bác nông dân thấy thằng công chức ăn bát phở 40k thì bảo tiền này tao làm 2 gói xôi còn dư ra dc 30k
-thằng công chức thấy thằng làm giám đốc đưa bồ di ăn nhà hàng chục triệu một bữa lại bảo tiền đấy tao đưa nó vào ăn kfc, lotteria....Rồi đi nhà nghỉ có khi chỉ mất 1tr đi nhà hàng làm gì cho mất chục triệu.

Mỗi phân khúc nó làm ra đều có người mua cả nên mong các bác nhận xét về thiết kế, màn hình thôi chứ đừng so sánh làm gì cho mệt.
Cá nhân e thấy em này khá đẹp lại có cả bộ kít năng cấp dc là ngon rồi.
từng đó tiền mua đc cả chục cái xe hơi rồi 😁
Toàn các thánh ăn rau muống lo đại gia tiêu tiền hoang -]] -]] cái túi với cái váy của nhiều đứa ở việt nam bằng cả cái tivi này rồi. Nghe 2.5 tỉ với dân đen to chứ với đại gia thì nó là muỗi. Nhiều lúc chả biết tiêu sao cho hết ấy chứ
bữa ghé qua lotte mart có thấy cái TV cong của samsung! nhòe quá, không biết do nội dung hay do TV bự
em nghe LG ra con màn hình cong đầu tiên cơ mà ạ.sao lại ss thế nay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019