TVC HTC One X chụp ảnh trên không

kiwi.7x
25/4/2012 15:49Phản hồi: 278
278 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thế này thì cần gì mua máy chụp ảnh nữa. Máy ảnh dẹp tiệm rùi. mà giá em này bao nhiêu thế. đang cân nhắc mua cái máy ảnh hay điện thoại chụp hình ne2y nhỉ???
@error_3 HTC cũng có nhiều loại giá cả thấp phù hợp với thu nhập trung bình. Nhưng có điều em lại bị nghiện mấy cái HTC đắt tiền mới chết =.=
@heo_amie có ghé qua tham khảo thegioididong,vienthongA xem cac mẫu HTC, có HTC 4,7 triệu, nhưng mà màn hình nhỏ quá, nhìn không có đã bằng HTC one X, loa cũng hay hơn, đặc biệt phụ kiện kèm theo mắc tiền hơn con 4,7 triệu =))😁
@error_3 Bởi nói chứ ra đường mà móc điện thoại hàng HTC ra tự nhiên cá mặt nó nở ra liền 😆
@trancongvinh02 hi thời còn sv năm 2 em cũng mê HTC lắm. Nhưng giờ thì đỡ nhiều rồi, IP với BB hắn phát triển quá. Giờ HTC ra em này để chờ xem sao ;))
là google đấy bác
Đi xa, công việc, rồi vui chơi, làm sao vừa điện thoại, vừa máy ảnh, cồng cềnh phải nói. Nếu là em, em sẽ mua DT chụp hình nét, quay phim rõ, sóng mạnh, máy bền. HTC là ok, tiện nhiều ngã, hahaha
taulai023
ĐẠI BÀNG
12 năm
có con này khỏi cần máy quay phim, máy chụp hình, chỉ cần chiếc điện thoại phê thiệt.
trời ơi, thời buổi giờ chỉ cần 1 chiếc điện thoại mà làm được nhiều thứ quá.
taulai023
ĐẠI BÀNG
12 năm
cuối tháng này là mua được rồi chứ gì các bác, cuối tháng này em cũng đang nghiên cứu làm 1 em đi chơi lễ 😁
@nasri08 Các bác thiệt là giàu quá đi 😆
Em khoái cái máy này ở 2 điếm. thứ 1 là máy ảnh 1080 tuyệt vời, chip hàng khủng với lại âm thanh 😁
Mấy cái tính năng còn lại thì HTC em tin chắc tuyệt vời có thừa :D
uhm, em này chụp ảnh trong vòng 0,7s, lấy nét 0,2s so với các dòng đt từ trước đến giờ thì quá tốt rồi. Nhưng nói thì nói điện thoại vẫn là điện thoại thôi, không so được với máy ảnh được.
@minimord dù sao thì chụp hình tự sướng bằng điện thoại vẫn đỡ mỏi tay hơn là chụp bằng máy ảnh 😃
@minimord Chưa chắc đâu, tại tui thấy có mấy cái điện thoại chụp đẹp vô cùng, máy ảnh cũng thế thôi, có khi còn thua xa í
@spidoom Được cái coi liền, mang theo bên mình, muốn làm gì làm, khỏi cần cóp ra usb, mắc công
@spidoom tiện cả đôi đường, mọi lúc mọi nơi, hí hí
@spidoom em này rất phù hợp với những chị em trùm tự sướng ;))
Đọc báo thấy ghi HTC one chụp 1s được nhiều ảnh không biết có chém không đây ?
@minimord IP 1s được mấy tấm vậy bác?
@trancongvinh02 không đếm chính xác được. Bữa thằng ăn dỗ, thằng bạn lôi ra chụp như súng liên thanh : tạch tạch tạch tạch....😁 nói chung là nhanh lắm :D
@minimord Chụp thế này k phê k ăn tiền, 1080 đúng k bác?
@trancongvinh02 haha, không biết có phê không, mà để chưa đến 10s đã chụp đến máy chục tấm rồi 😆 load vào hình i như xem phim slow motion 😃)
cái tên cũng hay ha . HTC one , one shot multi kills !
Vậy còn chữ X phía sau có ý nghĩa gì bác?
Có lẽ chữ X để nói về sự siêu việt của nó chăng ?
@spidoom Khó hiểu thật, nếu vậy phải là S mới đúng chứ sao lại là X ta?
taulai023
ĐẠI BÀNG
12 năm
@spidoom mình cũng đang thắc mắc chữ X này nè😁, bác nào biết giải thích giúp đi :">
Thằng bạn nó mê em HTC one X này lâu rồi ! Mà 16 củ nên đắn đo mãi !
@spidoom Em cũng thế thôi bác, phải cỡ cỡ 10 củ thôi thì em còn ráng, đằng này 16 củ, hơi ê chút
Htc mau xuống giá lắm . Có công ngồi chờ giảm giá thì sẽ có ngày được cầm em nó 😃
@spidoom Chờ thì cũng đc đi mà ngặt nỗi đang thích, chờ hoài sao chịu đc trời, nó cứ bức rức thế nào í...haiz
@trancongvinh02 Có gì đâu mà vội chứ ! Cứ nghiên cứu em One X này cho kỹ xem lợi hại ra sao rồi hẵng mua .
@spidoom Ai nói HTC mau xuông giá vậy trời. Mau xuống nhất là cái em Samsung đấy bác ạ
Vậy có gì mới mẻ bác chỉ giáo em thêm với, mấy cái tính năng khác nữa, tính ra em cũng còn hơi mơ hồ, chỉ có điều là mê quá thội hà 😁
Thằng bạn nó thích cái Video Pic nghe nói là lúc quay phim có thể ấn nút chụp ảnh ngay để lưu lại khoảnh khắc !
@ms.vtmphuong Là điện thoại lõi tứ đầu tiên ........... thấy cấu hình của em nó rồi, khủng, bộ xử lý đồ họa 12x NVIDIA, CPU Quad core, như 1 con PC thu nhỏ.
@ms.vtmphuong Mua HTC one X này được thêm tai nghe Beats nữa . Thật là phê luôn nha !
taulai023
ĐẠI BÀNG
12 năm
chẳng có em nào là mau xuống hết, chẳng qua là ko có tiền mua nên mơ nó xuống giá thôi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019