TVC HTC One X chụp ảnh trên không

kiwi.7x
25/4/2012 15:49Phản hồi: 278
278 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con này có sử dụng cả bô vi xử lý đồ họa 12 nhân NVIDIA nữa, xem ảnh xem phim thì phải gọi là đỉnh
con này tích hợp phần mềm Beats By Dr. Dre Audio, nên dù quay phim khi đang rơi tự do sẽ lọc bỏ được tiếng gió ồn, quá quyệt các bác ơi..hehe
Bởi tính năng hơn nên giá cũng hơn con PC đó mà 😆
mua em này về đi chơi khỏi lo rùi,, giá hơi cao😃 nhưng so với IP thì mình chắc chọn em nó, màn hình rộng lướt web khỏi chê😃 pro. thêm cái chụp hình đỉnh nữa. vậy cần gì mua Ipad, mua em này = IP+IPad2. nếu mua thêm pin dự phòng là đỉnh lun.
@tintrancyb Bác so như vậy hơi khập khiễng rồi. 2 cái ở 2 lĩnh vực khác nhau mà =.=
@heo_amie trong công ty mình nhân viên có ipad rồi cũng muốn bán, chẳng biết làm gì nhiều, có để gọi là hiện đại như người ta thôi, mua 1 iphone là sang ngay con ipad. mình chỉ nói là theo nhận định mình thấy thôi
con này là quá tuyệt rồi, quan trọng là có tiền mua hay k thôi 😆
xem phim youtube, game flash, gọi điện, nhắn tin... pin sử dụng được cả ngày. Loa lớn, nghe sướng tay, chụp hình đẹp, quay phim rõ nét, và giảm được độ ồn xung quanh. Tặng phụ kiện tai nghe gì đấy, đẹp rõ mắc nữa, hehehe
Là sao bác? chưa hiểu ý bác 😁 cũng có bộ vi xử lý mà bác
Em One X đang đẹp thế mà mổ bung ra thấy xấu không thể tả 😔
công nghệ bây giờ xài dt không cần tháo nắp là gắn sim, mình thích cái màn hình của em nó, tháo ra rồi mà nhìn màn hình vẫn rõ quá, hay do chụp hình nên thế bác nhỉ
Nhìn kỹ thấy em HTC này mỏng hơn các em trước đây, đúng là càng ngày HTC càng đẹp ;)
Em này mỏng thì mỏng hơn Iphone ... nhưng khuyết điểm là camera lồi nhìn xấu quá !
@spidoom Đúng là về điểm này là một điểm trừ nặng cho HTC. Camera để lồi kiểu này dễ trầy wa 😔
mổ bụng sao hay quá, nhiều khi tháo ra rồi quên gắn zô :p, mà có hư mình đâu biết. Mổ bụng HTC coi thoi chứ đâu có mở máy lúc mổ bụng để cho thấy đâu ;)
@ms.vtmphuong Mấy em siêu điện thoại này linh kiện nhỏ li ti mở ra như gỡ mìn vậy ;)
cô này hỏi lạ 😁, nhân viên HTC phải đập hộp mới quảng cáo chứ, nói thế thì mấy tiệm sửa DTDD mở ra làm gì
À, còn một vấn đề nữa là không bik con này đã cải thiện về vấn đề pin chưa nhỉ? tất cả các con đời trước thậm chí là ip hay ss thì xài 1 lúc là nóng bỏng tay
Đọc tới dòng này là thấy khoái : máy ảnh tuyệt vời, âm thanh tuyệt đỉnh" (amazing camera, authentic sound). 😃
Cho hỏi pin của em này có trâu không ? Em là fan của táo ;)
@trancongvinh02 Táo đẹp bên ngoài lẫn bên trong khó mà kéo fan của ng ta qua HTC lắm !
@heo_amie Táo mà cũng bị phông á? tin nổi k?
@dominic01 thông thường các dòng smartphone pin dùng lướt web,xem phim,gọi điện, game... chỉ 1 ngày thôi, giảm thiểu tối đa thì có thể là 2,3 ngày nếu tắt hết các chức năng chỉ gọi điện và nhắn tin thôi
@heo_amie trước giờ chưa nghe vụ bị phồng, chắc mua trúng phải hàng dựng lên rồi
em này dùng pin sạc Li_polymer. Dung lượng 1800 mAh. Với 1 đống linh kiện khủng như trên thì dung lượng vậy không biết chạy được bao lâu nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019