[U18GT - U30GT Android 4.1][AP] Root- UP ROm Cho Máy Tính Bảng CUBE

Thảo luận trong '[Android] Nâng cấp Firmware' bắt đầu bởi applesmile, 9/8/12. Trả lời: 782, Xem: 49587.

1. hdtk

hdtk Thành viên

Hôm nay em phá tring con máy em ra cho các bác chiêm ngưỡng, e thấy buồn cho quả pin, nhưng lại nghĩ ra cách chế pin, chỗ pin của máy đủ chỗ cho 3 pin dung lượng cao của e GLX S2. Vậy là 3 quả = 210n. Thử thôi. Nhớ thank em nha. Hi
    UT18GT Hiiiiiiiiiiiiiiii

File đính kèm:

kimngan1989ybybapplesmile thích nội dung này.
  2. applesmile

applesmile Thành viên

Máy bác là màn thường ak

3. super_stupid

super_stupid Thành viên

Uả ! E tưởng pin e này trâu lắm mà ! Sao lại buồn ạ ? E tưởng e nó 8000mAh cơ mà !

Bác để ý xem Input của nó bao nhiu Vol nhé ! Đâu phải cứ cộng dồn như thế đc đâu ! @@ !

4. hdtk

hdtk Thành viên

Màn thường với không thường khác gì nhau hả bác. E chịu. Nhưng thấy bảo màn IPS

Sent from my GT-P1000 using Tinhte.vn

5. hdtk

hdtk Thành viên

Em nhìn có 3000 thôi. Mà loại pin cuộn ntn chỉ dùng cho loại máy nghe nhạc công suất nhỏ. Ai lại lắp cho MTB bjo. Đến chán. Pin out ra 3,85. Máy e mua đc có 2tuần. Chán thì tháo ra mất BH thì thôi. Nó cũng k đắt j nên k tiếc.

Sent from my GT-P1000 using Tinhte.vn

super_stupid thích nội dung này.
  6. applesmile

applesmile Thành viên

màn này là màn thường độ phân giải cao thôi. Màn IPS phải là màn của Hãng LG có tem hãng dán sau màn. MÌnh bán buôn tháo ra kiểm ra nhiều lần mà bạn nên biết. Màn thường rẻ hơn màn IPS nhiều.

7. super_stupid

super_stupid Thành viên

Có bác nào dùng e Tablet như : Onda Vi40 Dual Core và TECLAST A10 Dual-core chưa ạ ?
    Mấy dòng này Build có tốt hơn CUBE U30GT ko ạ ? Có mượt bằng U30GT ko ạ ?

8. applesmile

applesmile Thành viên

Build thì bác chỉnh tên máy sang máy khác là ok hết mà...
    NÓi chung là cube u30gt vẫn hơn một chút về tốc độ xử lý - Cảm ứng 10 ngón (mấy dòng trên chỉ có 5) - pin cao hơn và một số chức năng khác

9. super_stupid

super_stupid Thành viên

10. KingR

KingR Thành viên

Sao em không chỉnh đc tên máy nhỉ. Cái build.prop sau khi chỉnh, save, exit thì mở ra vẫn y nguyên.

11. super_stupid

super_stupid Thành viên

Trong này ghi U30GT pin 3600mAh nè bác :
    http://translate.googleusercontent....age=10&usg=ALkJrhiwPOPOf5jMtjIrEraW9yt8zAXKAA

12. applesmile

applesmile Thành viên

13. super_stupid

super_stupid Thành viên

Bác up nhầm ảnh con nào rùi hay sao ý ! 10.1" sao mà nhỏ vậy bạn ? Con của bạn là U18 hay U30 vậy ? @@
    Mình nhầm ! Hình như bác trên nói về con U18 !
    Con U30GT tháo ra nhìn sẽ ntn "
    http://translate.googleusercontent....1.html&usg=ALkJrhhofClmvTguNPFNSZkzJyQJLTGMdg

14. applesmile

applesmile Thành viên

Trang bạn đưa là mod và độ thêm loa thì phải. U30 có một khung sắt trong nên có vẻ bền hơn.

15. hdtk

hdtk Thành viên

Em quên không ghi là u18. Mà từ trước tới giờ em vẫn dùng 18 mà, các bác đọc bài trc của e mà không nhớ ak?

16. hdtk

hdtk Thành viên

BÁc không buôn bán nữa ak?

17. super_stupid

super_stupid Thành viên

Uhm ! Họ mod loa ipad vào ! Công nhận loa ipad 2 hay thật ! ^^
    Mình mới vào topic này nên ko bit bạn ak ! ^^

18. hdtk

hdtk Thành viên

2tr3 bây giờ mua con nào được các bác nhỉ, 2nd cũng đc, chất lượng là chính. Hi

19. tuankudo

tuankudo Thành viên

-060. -065. -070. -080. -085. -090. -095. -115. -120. -125. -130. -135. -140. -145. -150. -155. -160. -060. -065. -070. -080. -085. -090. -095. -115. -120. -125. -130. -135. -140. -145. -150. -155. -160. Toàn bộ nội thất em Cube U30GT

20. applesmile

applesmile Thành viên

Mình vẫn buôn bán chứ nhưng h tạm thời dừng nhập cube chuyển sang hệ khác. Sắp tới em bắt đầu nhập mấy con hàng Trung Ương Trung quốc do kênh cntv.com giới thiệu tài trợ cấu hình tạm thời là:

màn 9 ich 16:9
    Chip A13 + chip GPU
    Pin 6000 cùng với công nghệ tiết kiệm pin smart power
    Camera

Kích thước dài: 237mm
    rộng: 147mm
    mỏng 9mm
    các cổng khác
    Trọng lương 508 gam

Tạm thời thế đã nếu bác có nhu cầu thì mình nhập với giá gốc cho.
    Giá tầm như nhu cầu của bác. Vài hôm nữa có hàng mẫu test mình nói rõ sau.