Undead Slayer - Game chặt chém cực đã !!!

katafo
24/12/2012 4:3Phản hồi: 683
Undead Slayer - Game chặt chém cực đã !!!
» Kích thước : 35 MB
» Phiên bản : 1.0.7
» Yêu cầu : 2.2 trở lên

Chuyển sang tiếng Anh: Ở Menu chính --> Bấm nút Pause ở góc phải phía trên màn hình --> Chọn vào tùy chọn thứ 3.

Download : http://u.to/A66vAg

VIDEO GAMEPLAY
683 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

game hay
hoangpk99
TÍCH CỰC
11 năm
game hay mà đếu hack đc:mad:
bk110303
ĐẠI BÀNG
11 năm
game này bạo lực quá, hack được thì ngon:p em chơi đến map3 mà ko chém nổi thằng boss to con ấy
@bk110303 :eek: con đó oánh dễ mà ..dùng cái đầu động não tý là dc 😁 nói vui thôi...chiến thuật bạn cần đưa ra là đánh tầm xa nhé. vì lực con kiếm chua đủ mạnh để chiến nó đâu..
leonacky
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bk110303 Map 3 dùng thằng bắn cung bắn cài rồi chạy là hạ được 😁
hoangpk99
TÍCH CỰC
11 năm
gameplay mới lạ,rất hấp dẫn,cơ mà k hack tiền đếu qua được😔
đánh riết rồi quen cách né càng về sau tụi lính đánh ác lắm .phải đánh đi đánh lại kiếm jade hoặc đá để ép đồ mới đánh nổi mấy con boss về sau .

trò này là tam quốc chí đó .tướng chính là hạ hầu đôn
katafo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Boss nó trâu quá, @@
hoangpk99
TÍCH CỰC
11 năm
mình unlock được còn tướng phụ cầm song kiếm chém phê vãi.kill con boss đầu được bộ avar, kill con sau được quả song kiếm. giờ lên lv9 mà thấy khoai quá,đợi cày tiếp đã😁
hoangpk99
TÍCH CỰC
11 năm
@vuongpro2 Tks,mình update được rồi😁
@vuongpro2 Cài maker unlock ở đâu vậy bác
@vuongpro2 cài thế nào vậy mình muốn nạp tiền mà nó bắt nạp bằng won sao ko nạp bằng usd đc nhỉ @@
@hoangpk99 maker unlock cơ la cai gi the
Game hay vl
mình 14 rồi nè dme 30 rồi còn 30 jade nữa là có cây dme 71 + hút máu luôn công nhận trò này hay vãi.
hoangpk99
TÍCH CỰC
11 năm
@vuongpro2 Giờ nghiện luôn,mà bác lấy đâu ra lắm jade vậy,mình có bao nhiêu là ra đổi kiếm tướng phụ,mà toàn mấy con 3sao.
@hoangpk99 đánh màn 1 hay 2 nó rớt ra và đi tìm kho báu cũng rớt ra luôn .
hoangpk99
TÍCH CỰC
11 năm
@vuongpro2 Đúng rồi,hôm nay đánh mãi cũng ra được 1 cái.đang train để qua con boss thứ 3,lv 13 rồi😁
namlepy
TÍCH CỰC
11 năm
@hoangpk99 31 lv rùi nè đánh ko qua fam tiền nâng vũ khí + tìm tướng fusion lại cho nó lên lv ^^ fam từ từ cũng qua hết à khuyên chơi tướng phụ cầm cung hoặc chưởng phép vừa chạy vừa chưởng
hoangpk99
TÍCH CỰC
11 năm
@namlepy Mới qua được con boss rồi,cầm con cung bắn lòi mắt mới chết.mà sao bác cày nhanh ghê vậy😕
game hay vậy mà 35mb....
sao mình làm theo hết rùi, update hết rùi mà ko vào game dc...vào loading cái nó hiện ra thông báo

"An abnormal use of device has been detected. The Service is no longer available on the device"

rùi nó đứng yên ở màn hình load...báo ko có kết nối trong khi wifi vẫn chạy vèo vèo 😔(
@CaptainSinbad tình trạng này: bạn ngắt kết nối với mạng đi nhé 😁
katafo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mỗi lần đấu BOSS, là mình phải tốn 1 jade hồi sinh mới đánh lại 😔
hướng dẫn mình cài với. update cái nó bảo bản này không phù hợp quốc gia của bạn.heip
katafo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vtdat997 tắt mạng đi bạn, khỏi update cũng được.
katafo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tình hình là update lên 1.0.3 lại vào ko được. Nên các bạn ai cài 1.0.2. Thì tắt mạng rồi vào chơi nhé, khỏi update, coi chừng lỗi giống mình !
1 GAME QUA HAY, CANG CHOI CANG HAY CÓ CẢ THÚ NUÔI, UPDATE TUONG PHỤ, VŨ KHÍ V.VV.V. NÓI CHUNG TUYỆT VỜI
nó đòi update thì chuyển qua chế độ máy bay hoặc tắt wifi là nó hết báo
namlepy
TÍCH CỰC
11 năm
em chỉ nè đang ở map 23 cầm song kiếm ( hen là lức đánh con boss nó hên ra dc cái song kiếm mang hệ lôi nên dể fam mà tướng phụ thì cần chơi đánh xa đánh gần ko trụ nỗi bos đâu vừa đánh vừa chạy mình luyện con tướng phụ là con chưởng phép vừa chạy vừa đánh bá đạo lv hiện tại khá cao ai cần titanium thì pm nha )
@namlepy bác cho xin cái tita xem hàng họ thế nào mà cày lv kinh zị @@
bk110303
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cày kiểu gì mà pro thế. e vừa chém vừa phải chạy mệt vãi mà vẫn die 😔
bk110303
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác nào lên LV cao cho em xin cái file titaniumbackup cày với, em xin chân thành cám ơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019