Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Ứng dụng cho lumia 520

lmd2403
9/4/2013 6:4Phản hồi: 84
e mới mua con lumia 520, dùng cũng ngon, chưa thấy lỗi j lắm. Chỉ tội lên app store thì mấy cái ứng dụng rất cơ bản như kiểu facebook, youtube, nhạc chuông ... cũng phải mua. dùng bản miễn phí thì cùi cùi, cái ứng dụng fb cho wp (miễn phí) lại ko up ảnh dc :eek: e muốn xin ít ứng dụng và game trả tiền có dc ko nhỉ o_O
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ac ac, mấy cái đó cũng phải trả tiền ah, đang tính mua
@ocean.nguyen ^^! có bản miễn phí, nhưng ko dc tốt cho lắm, gọi là dùng tạm dc, vì wp cũng khá mới lên ứng dụng cho hđh này chưa dc phong phú 😔
hientoc
ĐẠI BÀNG
11 năm
chắc là phải bỏ tiền ra mua ứng dụng thôi bác à 😁
tùy thôi bạn ơi.. . .thấy app bên wp cũng khá khá cho người dùng bình thường ùi bạn.....
up anh truc tiep trog album chu dau ban....
@huynguyen2691 mình up ảnh trực tiếp trong máy mà, nhưng nó báo là phiên bản hiện tại ko up dc ... mua phiên bản pro mất 25k hay 50k ý @@
@lmd2403 ua minh up trog dt bt ma co j dau.....hay ban quen dong bo tk Fb
vãi mấy cái đấy mà phải mua haiz
Mua ủng hộ ng ta tý ;)
mua bằng thẻ thanh toán hay có trừ trực tiếp bằng cước mobile đc ko ạ
@beoweli Master cad hay visa cad thôi nha bạn.
Xài wp không cần app facebook vẫn có thể up hình lên fb mà.
@anova10g2 ngu vãi sh..t cứ lên mạng mà facebook.com (thời buổi này cứ dực dẫm vào phần mềm sao ấy ?? )
@anova10g2 thì chi cần vào danh ba rùi úp thui
wtpwt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dương khương duy Vào cái hình, ấn dấu 3 chấm rồi chia sẻ qua facebook là được/
@anova10g2 Chuẩn luôn
facebook next, ringtone maker, day` ra day'
sài fb for windows phone up hình phà phà mà :|
mà mấy cái mún trả tiền sài cũng hơi khó đấy, phải có thẻ visa, dk: thu nhập ổn định >=5tr :|
@star411 Vậy chắc vái cả nón 😔 ...Mua xong chắc không khác cục gạch là mấy mất :((
@changtraicaoca4989 có mấy ứng dụng với game miễn phí cũng ngon mà, mình thấy chả có vấn đề j`, nói chung WP ngon, hehe
mình chưa mua vừa vào trang ứng dụng thấy miễn phí cũng nhiều
http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/top-free-apps không biết chất lượng thế nào 😔
makey171
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình dùng bản Facebook free vẫn up ảnh ầm ầm maf bạn
vietkii
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dùng window phone không cần đến ứng dụng facebook đâu, nó tích hợp sâu vào danh bạ của mình nên vào danh bạ trượt ngang qua là Newfeeds , còn up ảnh chỉ cần chọn ảnh trong album và chọn share lên facebook ok rất tiện---> đây là lý do vì sao wp ko có app facebook chính chủ 😁
@vietkii
Bác chỉ cần làm sao cái Mọi người nó hiện ra được đúng cái FB của bác thì cái Lumia cỦA bác là FBPhone r 😁
sau 1 thời gian nghiên cứu thì mình đã xử dụng khá luột, tương lại wp phát triển thì app sẽ rất đa dạng, các bạn có ý định mua thì mình khuyên là với cái giá đó thì tốt lắm rồi, dùng rất tiện và nhiều chức năng khi đã làm quen thì khá đơn giản ^^!
facebook có nhiều phiên bản phần mềm cho 520 mà,dùng face M+ cũng ok đó
sao mình down mấy cái phần mềm đó về mà không connect dc. Nó toàn báo lỗi thôi 😔
@ThietBang Bạn down bằng máy tính hay trên điện thoại, nên down trên điện thoại có wifi mạnh nha. Còn 1 điều nữa là có khi wifi bạn đang kết nối nó bị lỗi nữa, hoặc nó hạn chế 1 ít kết nối như chỉ cho quyệt web, ko có tại ứng dụng trên bao nhiều Mb đó, ko cho vào web nước ngoài...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019