Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Ứng dụng cho lumia 520

lmd2403
9/4/2013 6:4Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cài lumia pusher tự động tìm và cài cho bạn... khỏi lăn tăn
Lúc đầu mình cũng băn khoăn có cái khoản ứng dụng này lắm, nhưng rồi đi test qua mấy con androi dưới 4tr thì chả con nào ra hồn cả nên quyết định xúc con 520 luôn.
Bữa mua hàng bên VTA thằng nhân viên cứ bảo anh lấy con samsung galaxy trend, cái này đang cháy hàng.Mình nhìn cái kiểu dáng nó là không ham rồi,thấy nữ tính quá, không thích thiết kế của SS, xoay qua xoay lại cũng có 1 kiểu bo tròn tròn đó thôi, với cái phím home xấu kinh , được cái nó hơn 520 ở cái đèn Flash với cái camera trước nhưng nghe mấy anh nói Android nó nặng hơn WP nhiều mà cấu hình nó thế sợ mua về giật tung chảo là khổ nữa.
Nhu cầu mình cũng không ham "tự sướng" , nên cũng chả quan tâm mấy đến cái camera của nó, thôi quyết định múc con 520 vọc WP chơi.
Nói chung mình thấy mấy bạn trước khi mua dt WP thì cứ lo cái khoản ứng dụng mà không nghĩ các ứng dụng đó có cần thiết không hay cài vào dùng 1 lần rồi bỏ đó, chưa kể cài nhiều nặng máy , rồi cài nhiều ứng dụng vô rồi có đủ pin để chạy ứng dụng đó nhiều không.

Nên nếu ai có nhu cầu cơ bản như lướt Web, xem phim,....thì mình nghĩ con 520 mà ok nhất.
Mới mua về nhưng chưa mò mẫm nhiều có gì sai mấy bác xin chém nhẹ tay.
Sẵn đây bác nào có dụng hay hay share e với, em mới mua máy dc 2 ngày, sài thấy ổn, cảm ứng mượt, tuy có mấy cái hạn chế nhưng nói chung là cái giá nó thế thì không thể đòi hỏi hơn được.
bỏ tự động xoay màn hình lumia 520 thế nào hả các bác
@beoweli Không thể bỏ tự xoay màn hình được bạn ơi, chỉ có dùng chương trình UC Browser duyệt Web có chức năng khoá xoay màn hình thui.
tuanngoc110
ĐẠI BÀNG
10 năm
@beoweli Lên GDR3 là được !
theo mình thấy facebook trên store hoàn toàn miễn phí mà. bạn có ảo quá k?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019