Ứng dụng Cydia tương thích với ios 6 final

keite
20/9/2012 4:40Phản hồi: 116
116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình dùng ip4 mai mình làm video tắt máy xong bật lên vào cydia bình thường
@langtusay8x ok, up lên cho ae tinhte tham khảo, như này có khi lại nổi tiếng hơn cả dev team ấy chứ 😁
Chẳng có j là nổi hay không ở đây đâu đwngfvmoc máy nhau thực ra bản JB này mới nên mọi người chưa cập nhật thôi tôi đọc xong lấy về dùng thử không bị sao thì thông báo bạn hiểu chứ?
Cũng nhiều ngừoi thử rồi bạn ạ, bản thân mình cũng rs và jb con ip4 đến 3 lần rồi, và lần nào cũng chỉ tethered(thật ra là semi-tethered thì đúng hơn), với mình cũng chưa thấy ai bảo là jbu dc nên mình cũng thắc mắc vụ máy của bạn quá :d
Mình không rành nên không nói gì sâu xa hơn chỉ nói môi một ý là jb xong khởi động lại máy vào cydia bình thường không bị văng và không phải fix lôi nữa 😃 bạn đọc kỹ lại đi
Như bạn nói thì là jbu rồi còn j nữa
Có thể minh dùng sai từ ngữ bởi không phải dân tin mà chỉ mò mẫm làm theo thôi bạn down về thử đi xong tắt máy bật lên vô cydia là biết mình cũng làm mất vài chục lần đêm qua với thấy không bị lỗi khi tắt máy bây lên
Ko sai đâu bạn ạ, máy bạn ip4 ios6 mà jb xong tắt máy lên bật lại mà vẫn vào cydia dc thì đúng là jbu đấy.
Còn mình đã thử jb 2 con ip4 ios 6 rồi, bằng cả bản redsn0w mới nhất 0.9.15b1 và bản dev trước đó đều ko dc, có thể ko cần just boot vẫn bật máy lên dc nhưng ko vào dc cydia
Nc mình giữ nguyên lập trường là ios6 chưa có jbu(trừ 3gs old bootrom), còn máy bạn ip4 jbu dc thì chắc phải nhờ ae tinhte nghiên cứu thêm xem thế nào
Amarkong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@reimondo Chuẩn kh cần chỉnh, chỉnh là hết chuẩn 😃
😃Có lẽ vậy chắc do mình dùng không đúng từ nên bạn hiểu sai ys mình nói
@langtusay8x Có clip như lời hứa chưa bác 😁, mình đang tò mò lắm rồi :D
bot
bot gion, vo safari xem sao? nguoi phat hanh tools con noi la tether mà bác lại nói nguoc
mykolor
TÍCH CỰC
12 năm
Cái vụ này na ná cái vụ GPS BB 6.15. Mịa, nâng BB 6.15 mà vẫn khẳng định định vị đc bằng GPS mới kinh, nhầm lẫn thôi.
cái đoạn 0:21 cái màn hình setting sao ko có chức năng miễn làm phiền của ios6 nhỉ 🆒
Cái này thứ nhất nó là ip4s

Thứ 2 nó ko phải máy bạn mà bạn lôi cái clip này ra để chứng minh cái j

Thứ 3 nó là fake, vì ios 6 của mình khi vào cydia thì thanh status bar nó mầu xanh, đây là màu trắng. Trong general đáng ra phải là celluar mà nó lại là network(ios 5). Và đúng như bác trên nói ko có do not disturb
Còn cái tool ở dưới link mình chưa thử tại đang onl đt tối về pc mình sẽ thử

Nói chung bạn làm dc thì bạn bảo bạn làm dc, quay clip của mình cho ae xem, chứ bạn kiếm bừa cái clip trên mạng xong cho lên đây thì nhảm nhí lắm
ai gia luu iphone 3gs voi sky a800s kohttp://www.tinhte.vn/threads/1592060/
trungking
TÍCH CỰC
11 năm
toàn sư phụ chém gió quá.bạn tắt máy mà bật lên chạy CYDIA được thì chuẩn bị hành lý tham dự hội nghị Hacker là vừa.Mình tài trợ vé cho.Khả năng sẽ làm vẻ vang cho Việt Nam chúng ta.
Sbseting nhấn vào airplane là chạy vào chế độ safe mode liên đó
xdd51
TÍCH CỰC
11 năm
cái ncsetting đã dùng ngon lành cho 6.0.1 chưa nhỉ
@xdd51 NCSetting, KillBackground, Zeppelin dùng ok bạn ah
mình dang dùng cho 6.0.1 đây
rồi bác nhé có hỗ trợ
manhtuan285
ĐẠI BÀNG
11 năm
con cua minh
con của mình just boot lại cũng không được đành phải ngồi restore lại máy thế mới bực chứ.
cập nhật mới Android lockXT 2.7da94teesst và dùng được nhen các bạn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019