Ứng dụng dự đoán world cup 2014.

binhbong.kt
6/6/2014 3:3Phản hồi: 12
Ứng  dụng dự đoán world cup 2014.
Sức nóng của world cup 2014 đang rất mạnh và ngày càng nóng bỏng hơn, nó đang tiến gần và chuẩn bị đốt cháy rất nhiều trái tìm những fan hâm mộ toàn thế giới. Các bạn sẽ có cơ hội xem những bàn thắng đẹp nhất. Những giây phút với những cảm xúc tuyệt vời nhất với các đội bóng, cầu thủ mình yêu thích. Nhưng bạn có thể không có thời gian vì bạn đang rất bận cho công việc. Bạn muốn xem lại những trận đấu hay chỉ đơn giản là những khoảnh khắc ghi bàn đáng nhớ của mùa giải. Điều này trở nên đơn giản hơn bao giờ hết. Bạn có thể xem mọi lúc mọi nơi những giây phút đó trên chiếc điện thoại thân yêu của bạn. Chỉ cần cài đặt ứng dụng " Du doan WC2014"

TẢI ỨNG DỤNG VỀ MÁY.

Ứng dụng sẽ giúp bạn có thể xem lại toàn bộ những khoảnh khắc ghi bàn của các cầu thủ trong suốt mùa giải một cách ấn tượng nhất. Không chỉ có thế những thông tin chi tiết nhỏ như con kiến về toàn bộ khung cảnh world cup 2014 còn được cập nhật liện tục, chính xác sẽ giúp bạn có được cái nhìn khái quát nhất về world cup 2014.
Đặc biệt hơn cài đặt ứng dụng xong các bạn còn có thể tham gia bình chọn cho đội bóng mình yêu thích thông qua mục dự đoán kết quả trận đấu. Khi dự đoán đúng bạn sẽ có cơ hội nhận được chiếc iphone 5s 16GB cùng rất nhiều phần quà có giá trị khác từ bằng tiền mặt cho tới các quà tặng hiện vật.
Trong ứng dụng có mục :" Lịch sử dự đoán" các bạn có thể tha hồ vào đấy tham khảo để có chiến thuật dự đoán cho riêng mình để rinh iphone 5s về xài.
Nếu các bác bí quá không biết nên chọn kết quả để dự đoán như thế nào thì có thể tham khảo mục dự đoán vui cùng bạch tuộc. Chú bạch tuộc xinh xắn sẽ giúp bạn những gợi ý thú vị.

Cam kết với tất cả các bạn việc tải và cài đặt ứng dụng là hoàn toàn miễn phí và ứng dụng không có SMS ngầm trừ tiền của mọi người. Chi tiết về giải thưởng cũng như thể lệ chương trình dự đoán trúng thưởng các bạn có thể xem tại web: http://dudoanworldcup.vn/thele.aspx
Hãy nhanh tay tải ứng dụng về để luôn đồng hành cùng đội bóng bạn yêu thích tới tận cuối mùa giải và dành những giải thưởng hấp dẫn các bạn nhé! Chúc các bạn vui vẻ và may mắn.
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Một số điều chú ý trong sử dụng app " Du doan WC2014" cho bà con nhé!
1. Để cập nhật thêm các thông tin chi tiết và đầy đủ nhất về 64 trận cầu kinh điển các bác vào mục tin tức trong app để xem.
2. Muốn xem lại những khoảnh khắc ghi bàn đẹp nhất mùa giải các bác ghé mục Video để upadate.
3. Trong mục dự đoán trúng thưởng tỉ số các trận đấu, trước khi đưa ra các quyết định dự đoán các bạn nên xem lại thông tin trong mục lịch sử dự đoán của mình đế có chiến thuật dự đoán chuẩn nhất cho mình.
4. Khi các bác bí và muốn chọn một đáp án ngẫu nhiên cho kết quả trận đấu có thể tham gia mục dự đoán vui cùng bạch tuộc. Chú bạch tuộc xinh xắn sẽ giúp các bác đưa ra những gợi ý ngẫu nhiên và các bác có thể theo chú ấy nếu muốn hehhe.
Hi vọng rằng với một số những mẹo nhỏ như vậy sẽ giúp các bác vui hơn và may mắn hơn khi trải nghiệm ứng dụng.
Chúc các bác zui ze nha 😃
Nhắn Viber, đi Brazil” xem trận chung kết bóng đá lớn nhất hành tinh và iphone 5c, 5s, Ipad, chuyến du lịch Singapore hàng tuần cùng 10,000 vé tham dự đại tiệc bóng đá vào đêm diễn ra trận chung kết World Cup 2014 tại TP HCM và Hà Nội.

Từ 4/6 – 14/7, chi tiết thể lệ tham gia và cách thức tham dự, các bạn hãy truy cập website: www*vibergotobrazil*com"
cái này là cái ji vậy quảng cáo trá hình à

Mùa WC này ngoài Nguyen Kim, VNexpress mình thấy có chỗ này cũng cho dự đoán trúng thưởng nè

Freetips88 trang chuyên mở cho bà con dự đoán kết quả bóng đá trúng thưởng miễn phí

1. Dự đoán “Đội vô địch” trúng Mac Book Air 13inch 256GB trị giá đến 28.800.000 vnđ.
  2. Dự đoán “8 đội lọt vào tứ kết” trúng Ipad Air 3G 32GB trị giá đến 17.200.000 vnđ.
  3. Dự đoán “Vua phá lưới” trúng túi xách da chuyên dụng cho Laptop trị giá 2.350.000 vnđ.
  4. Và hàng trăm thẻ cào điện thoại mệnh giá 500.000 vnđ, 100.000 vnđ, 50.000 vnđ trên tổng số 64 trận đấu sẽ là 64 sự kiện đi kèm.
@Đưa Tin Trá hình cái gì hả bạn? Không có gì là dối trá hay lừa đảo ở đây bạn nhé 😁 :D. Thông tin được đưa rất rõ ràng chính xác và công khai :D :D
world cup đang rất gần rồi các bạn hãy nhanh tay tải ứng dụng về nào! Tất cả các thông tin về world cup 2014 được cập nhật liên tục và duy nhất tại
dudoanworldcup.vn. Mời các bạn ghé thăm để biết thêm nhiều thông tin hấp dẫn và bổ ích nữa! Chúc các bạn vui!
Tình hình như nào rồi các bác nhỉ? có bác nào đêm qua phê quá đến độ giờ thấy đầu óc lảo đảo không 😁. Dù rất đam mê nhưng cũng cần phải giữ sk để còn đi kiếm "mồi" về nhậu xem các trận tiếp theo của wc nữa chứ các bác nhỉ?

Thôi thì thông báo lại tình hình cho bác nào bị ngủ quên không kịp xem vậy . Chuyện tối qua là như này:
Hôm qua chủ nhà Brazil đã rất vất vả để giành chiến thắng 3-1 trước Croatia. Hôm qua có một số nguồn dẫn tin các ý kiến của fan cũng như rất nhiều người hâm mộ khác cho rằng Brazil giành chiến thắng là do may mắn mà trọng tại người Nhật Bản đem đến. Bởi vì trong trận tối qua các học trò của huấn luyện viên Niko Kovac (Croatia) cũng đã chơi một trận tuyệt vời khiến các cầu thủ nước chủ nhà một phen điêu đứng.

Thôi thì đại loại tình hình nó là như vậy còn sự thể nó cụ tỉ ra sao mời các bác ghé thăm web: http://dudoanworldcup.vn/
Đêm qua tuyển Đức đã đè bẹp các cầu thủ Bồ Đào Nha với tỷ số 4-0. Không những để bị thua đậm mà sau trận đấu tuyển BDN cũng đã bị thiệt hại nặng nề. Khi Pepe bị nhận thẻ đỏ buộc phải rời sân và bị cấm thi đấu trong 2 trận tiếp theo gặp Ghana và Mỹ. Ngoài ra các cầu thủ trụ cột trong đội hình của BDN là hậu vệ cánh trái Fabio Coentrao và tiền đạo Hugo Almeida đều gặp chấn thương khá nặng.Nhưng liệu may mắn có mỉm cười tiếp với các cầu thủ của đội và những nỗ lực cố gắng của họ để làm hài lòng khán giả hâm mộ như thế nào. Rất đáng mong chờ phải không các bạn.

Để liên tuc cập nhật thêm các thông tin hay hấp dẫn về world cup 2014. Mời các bạn cài đặt ứng dụng "Du doan WC2014" để không chỉ được xem bóng đã thoả thích mà còn có cơ hội nhận được rất nhiều phần quà giá trị và hấp dẫn Chúc các bạn vui vẻ khi tham gia trải nghệm ứng dung!
danh sách người chơi dự đoán trúng thưởng luôn được cập nhật liên tục và nhanh chóng tại web: http://dudoanworldcup.vn/
mời các bạn ghé thăm để xem thêm thông tin chi tiết!
Các thông tin hay và hấp dẫn luôn đụợc cập nhật nhanh chóng, liên tục và chính xác tại web: http://dudoanworldcup.vn/.
Mời các bạn ghé thăm để biết thêm nhiều thông tin hay, hấp dẫn! chúc các bạn vui vẻ!
Danh sách những người chơi dự đoán đúng, top người chơi dự đoán với số điểm được cập nhật liên tục, chính xác tại: http://dudoanworldcup.vn mời các bạn ghé thăm để biết thêm các thông tin chi tiết!
Chúc mọi người vui vẻ!
Hãy nhanh tay tải ứng dụng về để không chỉ được cập nhật những thông tin về world cup 2014 nhanh nhất, chính xác nhất mà còn có cơ hội nhận rất nhiều giải thưởng hấp dẫn. Thông tin chi tiết mời bạn ghé xem tại web: http://dudoanworldcup.vn/. Chúc các bạn vui vẻ!
nhanh tay nào mọi người! world cup đã sắp về đích rồi và phải tới 4năm nữa chúng ta mới có cơ hội nóng cùng những trái bóng lăn tròn như này. Hãy nhanh tay tải ứng dụng dự đoán world cup để kịp thời cập nhật được những thông tin hay hấp dẫn. Chúc mọi người vui vẻ!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019