Ứng dụng iphone - Game iphone từ iphone.zoha.vn [Update]

alex0511
18/5/2010 8:35Phản hồi: 220
220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anh alex up lại cái phần mềm" sms box 4 lovers" hộ e cái ạ , bản trên host zoha của a là bản free ạ @@ , cám ơn anh nhiều và chúc cho zoha ngày càng hoàn thiện và đc nhiều người ủng hộ hơn

---------- Post added at 05:30 PM ---------- Previous post was at 05:27 PM ----------

Cái phần mềm này lên apptrack down toàn báo lỗi nên kì vọng vào zoha nhiều lắm 😁
alex0511
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cơ hội cho bạn nâng cao trình độ tiếng anh 😃. Hehee đùa thôi, cám ơn bác đã sử dụng website. Mình sẽ cải tiến tính năng tìm kiếm, có thể dụng Search API của Google để tìm như tinhte.vn. Ngoài ra còn nhiều tính năng mới cũng khá hay đó bác. Ví dụ phân theo iPad, HD, phiên bản ứng dụng... vân vân.

Thêm một lời khen là thêm một nguồn động lực rất lớn, sẽ cố gắng hơn. (Nợ cái apps của bác nhé, em sẽ trả bác sớm 😃))
Thanks! Hay lắm... Cảm ơn bro nhiều nha....!
alex0511
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tổng số lượng ứng dụng tính cho đến thời điểm này là 13.770, hy vọng sẽ mang đến thứ mà bạn cần.
Zoha vớ vỉn anh em dùng appstore.vn cho lành. Zoha không free anh em à
bác không nên đả kích thành quả của người khác như vậy, donate một tí cho họ để họ có tinh thần và điệu kiện làm việc tốt hơn, chứ cái gì cũng free hết thì ai sẽ là người bỏ công sức ra để bác ngồi sử dụng free ?
alex0511
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chào bạn ếch, công bằng mà nói, việc hơn thua của 2 site appstore và zoha thì ko ngắn gọn ở câu nhận định của bạn đâu, bạn Ếch đừng vội chủ quan như thế. Thử tìm hiểu tính năng của 2 site nhé, mỗi bên đều có lợi thế và đặc trưng riêng. Chúc bạn thành công.
Minh thich cai gi mien phi thoi.... 😆 Thanks for sharing!
hunter_tht
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mẹ kiếp ông này quảng cáo bán hàng vào thử down đòi nạp tiền
Hôm qua mình down hơn 20 chương trình học AV có tốn đồng nào đâu bạn
Mà sao hôm nay ko vào được vậy ta
nếu bạn down free thì 1 ngày được 5 lần con muốn down nhiều hơn thì phải nạp tiền vô mới down được
CÁC BÁC CHI GIUP EM VOI ! EM VAO CYDIA NHUNG O TIM THAY Source LA CHỖ NÀO.EM SEARCH install0us THI O THẤY?BÁC NÀO CHỈ EM VỚI.....................................
cái này đã cài và rất gút
Có đăng kí được nick ở Zoha nữa đâu ....

Mình thử đăng kí mấy lần liền, lần nào cũng thấy ghi đã gửi kích hoạt về Email, nhưng mở Mail ra chả thấy gì, gửi thư kích hoạt mấy lần, đợi mấy ngày cũng chẳng thấy gì ?
Mong admin trang Zoha kiểm tra dùm mình...
ID đăng kí là rhymastic
Email là rhymastic@yahoo.com
Cám ơn!
sao không vào đươc iphone zoha.vn nhỉ , giúp mình với . địa chỉ : duongthanhtuyen56@yahoo.com
Mình cũng không vào được iphone.zoha. Có bác nào biết tại sao không, chỉ mình với 😔 thuydungdo3004@gmail.com
_mengia_
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng không vào được luôn.trang web này đóng cửa rồi hay sao ý.Nản rùi.
sao mấy tuần này không đăng nhập dc nhỉ? ai biet dc thi chỉ dùm minh voi dang bực mình lắm rồi
tamluu77
TÍCH CỰC
12 năm
Chắc trang này bị đóng rồi. Đã thử vào mà không được. Không biết có đổi địa chỉ không? Bác nào biết rõ về thông tin của trang này thì cho mọi người biết nhé. :running:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019