[Ứng dụng] Spirit FM Radio - Nghe Radio trên Android - OFFLINE

bbcat
9/7/2011 12:26Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có link MF version mới nhất ở trang 1 mà bạn ?
Cái này vẫn chưa xài được cho Atrix 4G AT&T...

[MENTION=219332]bbcat[/MENTION]: những con máy SGSI sử dụng sẽ bị sai amp và gây cháy loa (khi chạy external speaker) nên dev loại bỏ hỗ trợ
không unlock đc anh ơi

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

Cài trên p500 nó vẫn bắt phải bỏ tai nghe vào; bỏ tai nghe vào nó chạy dc nhưg ko bắt dc kênh!

---------- Post added at 03:45 PM ---------- Previous post was at 03:36 PM ----------

Tải bản mới nhất trên appstore.vn/a về xài ok nhưng vẫn phải có tai nghe mới nghe dc
em đang dùng htc wildfire rom CM7 .test oki tất cả các kênh.Sao khi click vào biểu tượng loa thì vẫn nghe trên tai nghe h.không chuyển ra loa ngoài được.

Ah,khi cài xong,ai vào setting thấy unlock thì click vào rồi nhập 1111 xem sao.Em nhập vào nó báo thành công và yêu cầu reastart lại.Xong vào oki.
không hiểu con atrix dùng được không 😔 để thử cái coi
Bực mình ghê, mình cài vào s5570 2.3.4 để xem thử nó có hơn cái radio mặc định ko, nhưng toàn bị báo "bắt buộc đóng wngs dụng hoặc chờ" mà chờ những 10 fut chảng thấy gì hết
CuKenPis
TÍCH CỰC
12 năm
Sao e nghe ko có tiếng gì nhì?

---------- Post added at 07:45 AM ---------- Previous post was at 07:42 AM ----------

Mình dùng galaxy s2
ss galaxy ace sài dc ko bác ?
mình thử cài app này vào xem có hơn cái mặc định ko, ai ngờ cài vào máy cứ đơ đơ, rồi ứng dụng bắt buộc phải đóng. Tức mình uninstall luôn
dung_thu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thử xem, cái mặc định của mình cứ đòi bật bluetooth
Các Pác ơi con HTC N1 em cài không dùng được, có bản nào khác không? Thanks
Đang xài con LG Optimus net P698. Đã test 4-5 ứng dụng FM xài sóng, chả có cái nào xài được ngoài cái mặc định trong máy. Pó tay😔
glx mini không sài được. tức quá cắt cái jack 3.5 ra gắn vào luôn
AKG
ĐẠI BÀNG
12 năm
Galaxy S chạy CM7 dùng ổn. Trước cài bản free trên market ko có RDS giờ thì ngon rồi. Thanks bác chủ thớt.
Có bác nào có thể cho e biết là con Dell Streak 5 của e có xài được pm này không vậy?
Đọc bài 3889 nha bạn...
HTML:
http://www.tinhte.vn/threads/460655/page-389
HTC Desire Z/T-Mobile G2 xài ngon nhé. Tuy nhiên không gắn tai nghe là không dò sóng được. Phải chế cây ăn ten thôi
Máy em lúc dùng Rc4 toàn FC thôi,lú được lúc có.Lúc được thì loẹt xoẹt liên hồi :mad:
Có ai xài LG chưa? Có cái này thay cái mặc định được không nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019