Ứng dụng thoại video Tango cho WP7.5 chính thức phát hành

babybungbu
10/11/2011 7:36Phản hồi: 57
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

wp7 cố lên nhé .................
haha, lúc đầu xớn xác đọc ko kĩ, tưởng ms cho ra bản update Tango sớm hơn dự định, mừng thầm, ai ngờ ....:rolleyes:, haha, Hd7 ko có cam trước, xài hơi phiền nên chắc ko cài, haizzz....wp7 cố lên nèo...💣
khi nào WP7 có hộ trợ ngôn ngữ tiếng việt và cải thiện cái ứng dụng danh bạ không thì MS đừng mong chiếm thị phần của Android ở VN....
mua cho chị hai 1 con sau 1 tháng bán ...vì lý do ngôn ngữ tiếng anh khó xài và cái danh bạ quản lý khá ngu lúc có cuộc gọi đến đều ko hiện ra tên nếu lưu tên dưới tiếng việt và ko hiện đủ tên cứ Mr...Ms.. này nọ rất ghét...
ví dụ như Anh sơn thì nó hiện Mr.Anh..thật là po tay
phat277
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác này nói thế nào ấy, danh bạ bác cài sao thì nó hiện đúng vậy, có thể chị bác dùng facebook hay gì đó nó có luôn danh bạ trong facebook nên hơi rối nhưng cũng có thể ẩn, chịu khó mày mò tí là đc, chẳng có gì khó khăn cả
Không biết xài thì nhận mình CHƯA biết chứ đừng chửi nó ngu, vì nó đi hơn VN xa lắm
Thằng ôn hTC không trang bị camera trước cho Trophy

Buồn 5s

chỉ biết ăn không ngồi rồi đi xỉa xói, giỏi thì làm ra cái gì đi :showoff:
Kém thì nên thưa nhận và tiếp thu chứ cứ bảo thủ thì không khá lên được đâu làm như động đến mò mả ông cha không bằng
rõ hài, chẳng phải WP đang dần tiếp thu và hoàn thiện đó sao, thế còn đòi hỏi gì nữa :showoff:
Vấn đề là nó không phải cái gì đó mới mẻ để rùm beng lên như kiểu copy paste cũng vậy nhưng các bác dùng WP7 làm như chỉ mình làm được vấn đề là như thế thôi
ko hiểu bác thấy nó rùm beng ở đâu chứ M$ chỉ giới thiệu nó 1 cách bình thường thôi mà, còn người dùng WP họ có đc chức năng mới thì bác cấm họ vui à?
windown phone thì cái gì cũng được chỉ có ứng dụng ít quá. Microsoft phải làm sao mà các nhà lập trình qua wp nhiều vào thì mới có cơ may hạ được ios và android
Update video ? đã từng .

titan with qwer ... ....
Ôi, cuối năm sau đổi máy sang WP là vừa rồi, lúc đó WP cũng đã khá hoàn thiện rồi 😁
BlakePhu
ĐẠI BÀNG
12 năm
ứng dụng này xài camera sau mà....ai nói lumia 800 vứt đi thì po tay@@...mình đã down cài rùi tiếc là phải có 1 người cũng cài tango thì phải xài được....toàn test với laptop @@
Thằng Nokia kô biết nó sẽ phát triển Lumina hay WP đây, hay bỏ bê rồi thất bại như Symbian
vừa chia tay zoài mà nhớ quá, quả thật xoài vẫn quá mượt, quá mượt, quá mượt
phongm&e
ĐẠI BÀNG
12 năm
trong video cho thấy ông ấy có thể vừa dùng camera trước lẫn sau ,cái này hay nhỉ ,trước giờ chỉ thấy thoại video bằng cemare trước
Vậy là mình có 1 chuẩn mới (không quan trọng lắm) khi chọn mua đt WP rồi! Lâu lâu xài cũng vui mà!
hightecher
ĐẠI BÀNG
12 năm
cài xong test với laptop ngon, mozart khong có cam trước vẫn chơi vô tư các bác ợ
MS đang dần chính lĩnh lại ngôi đầu bảng OS
hehehe cuối cùng đã có những chuyển biến tích cực
hunter19000
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lúc đầu dùng không thích lắm nhưng càng dùng càng thích máy mượt chạy êm đồ chơi thì cập nhật liên tục 😁
cÓ THẾ CHỨ, ủng hộ window phone hết mình, đây có lẽ là nền tảng tốt đây.
ôi vậy là con omnia 7 của mình vất đi rồi. làm đợi em lumnia800 mà em ấy lại ko có cam trước. chết thật
v_plou
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rẻ nữa đi, rẻ nữa, để mình còn có thể tìm một em mà hú hí :showoff:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019