Ứng dụng Tinhte cho Android bị lỗi

Thảo luận trong 'Góp ý - Xây dựng' bắt đầu bởi zerox8587, 31/3/13. Trả lời: 10, Xem: 1058.

1. zerox8587

zerox8587 Thành viên

Ứng dụng bị lỗi ko "back" đc, mỗi khi "back" là exit luôn. Trên Google Play đã rất nhìu người kêu ca phàn nàn lỗi này mà chưa có phản hồi gì. Rất mong các bác fix lỗi này để ứng dụng thực sự tinh tế!

Sent from my LG-P768 using Tinhte.vn

:
  2. LIENHUONG

LIENHUONG Ngôi Sao Tử Thần

Bạn dihuta xem xét phản hồi của thành viên về App Tinh Tế cho Android để có cách khắc phục nhé :)

3. dihuta

dihuta Administrator

Chưa thể làm cách nào để sinh ra lỗi này. Đã thử trên rất nhiều máy.
    Nếu các bạn mở notification để vào after và nhấn back -> app thoát là đúng như thiết kế, không phải lỗi của ứng dụng.

Nếu ứng dụng thoát do hành động khác, bạn vui lòng giúp mình mô tả chi tiết để Tinhte.vn gửi cho đội ngũ kỹ thuật khắc phục. Thông tin sơ sơ chúng tôi không có cách nào thuyết phục được.

Xin cảm ơn.

4. zerox8587

zerox8587 Thành viên

Cụ lên Google Play mà xem bà con kêu ca kìa, mình thấy kêu trên đó kô ai để ý nên mới đưa lên bên này thôi, chứ đây kô fải ý kiến cá nhân. Cảm ơn.
    Đang nói ấn back là exit luôn chứ hành động khác thì nói làm gì.

Gửi từ LG P768 [Rooted] [Black] [Ngày cưới:12/03/2013]

5. dihuta

dihuta Administrator

Không phải hành động back. Mà bạn Mở bằng cách nào? Còn mở bằng Notification và back là đúng thiết kế.

PS.
    Bạn vui lòng ăn nói lịch sự.

6. zerox8587

zerox8587 Thành viên

Thì vào ứng dụng mở lên chứ vào notification thì nố làm j.

Gửi từ LG P768 [Rooted] [Black] [Ngày cưới:12/03/2013]

7. zerox8587

zerox8587 Thành viên

Có cái ứng dụng mà nói hoài kô ai chịu sửa.
    Làm ăn quá chán!

Gửi từ LG P768 [Rooted] [Black] [Sử dụng Tapatalk]

8. LIENHUONG

Thì bạn cũng phải từ từ & mất 1 khoảng thời gian để cập nhật & sửa lỗi chứ đâu thể sửa ngay tắp lự là xong ngay được đâu bạn :cool:

Bạn dihuta phản hồi lại để bạn ý chờ nha :)

9. zerox8587

zerox8587 Thành viên

Vấn đề là ứng dụng bị lỗi rành rành ra đó, nhiều ngưòi kêu ca phàn nàn mà khi phản ánh kô những kô ghi nhận mà xòn nói kiểu như người khác không biết xài. Nản là ở chỗ đó.

10. LIENHUONG

Bạn thông cảm, do chưa hiểu rõ cách bạn sử dụng thôi chứ không có ý nói bạn ko biết xài đâu bạn à :)

11. zerox8587

zerox8587 Thành viên

Bạn nói vậy có lẽ bạn kô dùng ứng dụng đó nên bạn mới kô biết. Nếu dùng thì chắc mình cũng kô phải nói nhiều.
    Góp ý mà kô chịu thay đổi lại còn cố chấp thì làm sao tốt lên được.
    Bạn qua Google Play xem mọi người cmt thì khác rõ.